กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
Lawsohtun
Umrynjah
Takeo
Phnom Penh Galaxy
Shakhtar Karaganda (w)
โคบอล คอสตาเน้
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.2% / 17.9% / 31.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 25.9% / 20.9% / 53.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 30.8% / X 23.1% / P2 46.2%
Elimay (Zh)
Zhenis Astana (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.3% / 18.0% / 49.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 23.3% / 19.3% / 57.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Kyzyl-Zhar (w)
Astana (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 86.1% / 7.7% / 6.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 87.3% / 7.2% / 5.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:mestami dozhd ฤดูกาล Womens ลีก 2026 FK Turan (Zh) | Ortalyk Alma-Ata, Kazakhstan | P1 100% / X 0% / P2 0%
Moreyrensi U23
Portimonensi U23
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.9% / 23.8% / 24.3%
xG: 1.05 : 1.45
ตลาด 1/X/2: 52.3% / 23.9% / 23.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Farense U23: ชนะ 2.88 Farense U23: เสมอ 3.35 Famalicão U23 ชนะ: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.93 ทีม total golov Farense U23 สูง 1.5: 2.45 ทีม total golov Farense U23 ต่ำ 1.5: 1.44 ทีม total …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 33.3% / X 66.7% / P2 0%
Farense U23
Famalicao U23
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 46.1% / 27.5% / 26.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 46.7% / 27.9% / 25.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-0c1bb40612ff82412bd43baab1c8b12a-e814d3a5ebd7e8de-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 16.7% / P2 16.7%
Sigma Olomouc U19
Sparta Prague U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.6% / 22.9% / 35.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.5% / 23.0% / 35.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sigma Olomouc U19: ชนะ Sigma Olomouc U19: เสมอ Sparta Praha U19 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Sigma Olomouc U19 สูง : ทีม total golov Sigma Olomouc U19 ต่ำ : ทีม total golov Sparta Praha U…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เอฟซี มีเทาลิส 1925
Mitrovica (Zh)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 63.2% / 17.7% / 19.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 58.8% / 21.6% / 19.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Dalian Yingbo FC
เซียงไฮ้ ชินหัว
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.9% / 25.0% / 41.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.2% / 25.1% / 41.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-402cbe603492b05e518fcb66e7aec8d9-80c665b3b2f4ec67-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ปักกิ่ง กั๋วอัน
Lanzhou Longyuan Athletic
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.1% / 18.2% / 19.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 80.4% / 12.4% / 7.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ซานตง ไท่ชาน
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.6% / 24.2% / 36.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 39.7% / 24.3% / 36.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Shandong Luneng: ชนะ 2.20 Shandong Luneng: เสมอ 3.70 SHANGHAI SIPG ชนะ: 2.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.70 ทีม total golov Shandong Luneng สูง 1.5: 1.70 ทีม total golov Shandong Luneng ต่ำ 1.5: 1.95 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Jinan Olympic กีฬา Center สนาม ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 Shandun Tayshan | P1 28.6% / X 50% / P2 21.4%
Bristol City U21
Sheffield United U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 35.2% / 24.9% / 39.8%
xG: 1.23 : 1.69
ตลาด 1/X/2: 35.8% / 25.2% / 39.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Bristol City U21: ชนะ 2.80 Bristol City U21: เสมอ 4.00 Sheffield United U21 ชนะ: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.77 ทีม total golov Bristol City U21 สูง 1.5: 1.90 ทีม total golov Bristol City U21 ต่ำ 1.5:…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Flitvud U21
Milluol U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.8% / 24.3% / 29.9%
xG: 2.09 : 1.35
ตลาด 1/X/2: 45.1% / 24.5% / 30.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Charlton Athletic U21: ชนะ 1.62 Charlton Athletic U21: เสมอ 4.40 Wigan Athletic U21 ชนะ: 3.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.20 ทีม total golov Charlton Athletic U21 สูง 2.5: 1.95 ทีม total golov Charlton Athlet…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 33.3% / X 33.3% / P2 33.3%
Khaddersfild U21
QPR U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.5% / 22.9% / 24.7%
xG: 1.36 : 1.62
ตลาด 1/X/2: 52.6% / 22.9% / 24.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Colchester United U21: ชนะ 3.40 Colchester United U21: เสมอ 3.95 Barnsley U21 ชนะ: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.85 ทีม total golov Colchester United U21 สูง 1.5: 2.00 ทีม total golov Colchester United U21…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
Hull City U21
Suonsi U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 38.3% / 23.4% / 38.3%
xG: 1.59 : 1.67
ตลาด 1/X/2: 37.6% / 23.4% / 38.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Hull City U21: ชนะ 2.50 Hull City U21: เสมอ 4.00 Swansea City U21 ชนะ: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.05 ทีม total golov Hull City U21 สูง 1.5: 1.62 ทีม total golov Hull City U21 ต่ำ 1.5: 2.10 Individual…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
Charlton U21
Uigan U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 48.4% / 22.5% / 29.1%
xG: 1.90 : 1.30
ตลาด 1/X/2: 48.9% / 22.5% / 28.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Huddersfield Town U21: ชนะ 1.70 Huddersfield Town U21: เสมอ 4.20 Queens Park Rangers U21 ชนะ: 3.60 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.05 ทีม total golov Huddersfield Town U21 สูง 2.5: 2.15 ทีม total golov Huddersfie…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
Nairobi United
KCB
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.7% / 29.8% / 24.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 45.0% / 30.4% / 24.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Nairobi United: ชนะ Nairobi United: เสมอ KCB ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Nairobi United สูง : ทีม total golov Nairobi United ต่ำ : ทีม total golov KCB สูง : ทีม total golov…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Ulinzi Stars
Tusker
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.0% / 31.2% / 32.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 34.4% / 31.9% / 33.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Ulinzi Stars: ชนะ 2.55 Ulinzi Stars: เสมอ 2.80 Tusker ชนะ: 2.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.40 ทีม total golov Ulinzi Stars สูง : ทีม total golov Ulinzi Stars ต่ำ : ทีม total golov Tusker สูง…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Gor Mahia
Muranga Seal
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.8% / 24.0% / 13.2%
xG: 1.71 : 0.75
ตลาด 1/X/2: 64.1% / 24.0% / 11.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:GOR Mahia: ชนะ 1.33 GOR Mahia: เสมอ 3.88 Murang'a SEAL ชนะ: 9.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.04 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.68 ทีม total golov GOR Mahia สูง 1.5: 1.64 ทีม total golov GOR Mahia ต่ำ 1.5: 2.10 ทีม total golov Mu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 60% / X 20% / P2 20%
DPMM
ตรังกานู เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 25.8% / 22.6% / 51.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 24.3% / 22.6% / 53.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-30e5f36ecb8df4b3f81a9be5871568c5-406e506676b90579-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Sultan Hassanal Bolkiah สนาม, B. S. Begawan ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 DPMM | P1 100% / X 0% / P2 0%
Korona II
ราดอมไมค์ ราดอม
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.5% / 14.5% / 74.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 9.2% / 14.0% / 76.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-a2e16b27a8e0ae8a335db08b0233c937-17ea350f78c14494-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Epitsentr Kamianets-Podilskyi
โพก้อน ก๊อดซิส มาโซวิเอ็คกี้
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.8% / 25.2% / 40.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.5% / 25.4% / 41.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-97d4a572658da5618bdd9a38bfc1f2bb-e0f7cc6641f83981-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Chemik Bydgoszcz
จีเคเอส เพียส กลีไวซ์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 7.1% / 12.1% / 80.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 5.4% / 11.5% / 83.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b8fc47c8f4a56d134f895cf97c22a7ef-0098e49a02b70439-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Klyuchzeviya Stargard
โพกอน ซิเอดเซ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.1% / 27.5% / 44.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 26.5% / 27.9% / 45.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-3ad3a79710f42ed9c0517197828ec60c-fbee51310f67cc34-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 57.1% / X 42.9% / P2 0%
Plotsk II
Puszcza Niepolomice
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 18.8% / 22.4% / 58.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.6% / 22.4% / 61.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 12.5% / X 87.5% / P2 0%
Siarka Tarnobrzeg
Zaglembe
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.4% / 16.9% / 71.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 10.0% / 16.5% / 73.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
ออดรา โอโปล
วิสรา คาโคว
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.0% / 25.0% / 53.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.9% / 25.1% / 54.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Itaka Arena
City: Opole
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Odra Opole: ชนะ 4.10 Odra Opole: เสมอ 3.50 Wisla Krakow ชนะ: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Odra Opole สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Odra Opole ต่ำ 0.5: 2.50 ทีม total golov…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Itaka Arena | P1 62.5% / X 37.5% / P2 0%
Baia de Pemba
โอเปราริโอ เฟอรโรเวียอาโน่ อีซี พีอาร์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.9% / 31.7% / 30.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 37.6% / 32.0% / 30.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Progresul Spartac 1944
Konkordiya
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 12.7% / 17.0% / 70.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 11.1% / 16.7% / 72.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Corona Brasov
Bikhor
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.2% / 28.1% / 37.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.7% / 28.4% / 37.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-3cf73f75839b1623c1d482dcf7792bce-490cf073d4f360b3-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เซปซี โอเอสเค
เอฟซี ซีเอฟอาร์ ไนน์ทีนแอนด์เซเวน ซีแอลยูเจ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.0% / 28.5% / 32.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 38.0% / 29.0% / 33.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sepsi OSK Sfantu Gheorghe: ชนะ 2.55 Sepsi OSK Sfantu Gheorghe: เสมอ 3.35 CFR 1907 Cluj ชนะ: 2.60 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.73 ทีม total golov Sepsi OSK Sfantu Gheorghe สูง 1.5: 2.45 ทีม total golov Sepsi OS…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 62.5% / X 37.5% / P2 0%
แบนเดอร์มาสปอร์
อันตัลยาสปอร์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.5% / 28.2% / 34.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.7% / 28.6% / 34.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:17 Eylul Stadyumu, Balikesir ฤดูกาล First ลีก 2026/2027 Bandyrmaspor | P1 64.3% / X 21.4% / P2 14.3%
อัมรานิเยสปอร์
Alban Lafon, Devid Beyts
Mugla
Andre Onana, Stefan Savichสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.8% / 29.6% / 33.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.5% / 30.0% / 33.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-af87ef6271f9a4440360e42c6c747757-a18123e4d7516db8-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:4-2-3-1 | Seyrantepe Diski Stadyumu | P1 4% / X 14% / P2 82% | H: Alban Lafon, Devid Beyts, L. Dellova | A: Andre Onana, Stefan Savich, Mustafa Eskikhellach
Entebbe UPPC
UPDF
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.2% / 27.2% / 17.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.2% / 27.6% / 17.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Entebbe UPPC: ชนะ 1.62 Entebbe UPPC: เสมอ 3.30 UPDF ชนะ: 5.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.57 ทีม total golov Entebbe UPPC สูง : ทีม total golov Entebbe UPPC ต่ำ : ทีม total golov UPDF สูง : I…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
NEC FC
Lugazi
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.1% / 28.4% / 16.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.8% / 28.8% / 15.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:NEC: ชนะ 1.48 NEC: เสมอ 3.50 Lugazi ชนะ: 6.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.57 ทีม total golov NEC สูง : ทีม total golov NEC ต่ำ : ทีม total golov Lugazi สูง : ทีม total golov Lugazi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
อครอน โทลยาตตี
Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov
เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์
Ilya Lantratov, Maksim Nenakhovสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.0% / 25.5% / 46.5%
xG: 0.99 : 1.72
ตลาด 1/X/2: 26.9% / 25.7% / 47.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 45%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Akron: ชนะ 3.45 Akron: เสมอ 3.45 Lokomotiv ชนะ: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.68 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.05 ทีม total golov Akron สูง 1.5: 2.60 ทีม total golov Akron ต่ำ 1.5: 1.44 ทีม total golov Lokomotiv สูง 1.5: …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-01T16:15:00+03:00 | 4-1-4-1 / 4-2-3-1 | solnechno ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Solidarnost Samara Arena Samara, Russia | Akron 12.5% / X 28.2% / Lokomotiv Moscow 59.4% | H: Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov, Zhoau Eskoval | A: Ilya Lantratov, Maksim Nenakhov, Evgeniy Morozov
Fakel
Igor Obukhov, Matvey Bardachev
Krasnodar
Aleksandr Koryakin, Valentin Paltsevสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.6% / 24.9% / 54.6%
xG: 0.78 : 1.85
ตลาด 1/X/2: 20.0% / 25.0% / 55.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 56%
Missing: tournament_context, lineup_availability, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fakel: ชนะ 4.60 Fakel: เสมอ 3.75 FC Krasnodar ชนะ: 1.67 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.90 ทีม total golov Fakel สูง 0.5: 1.54 ทีม total golov Fakel ต่ำ 0.5: 2.32 ทีม total golov FC Krasnodar สูง…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-01T18:00:00+03:00 | 3-5-2 / 4-2-3-1 | solnechno ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Fakel Voronezh, Russia | Fakel 3.3% / X 9.6% / Krasnodar 87.2% | H: Igor Obukhov, Matvey Bardachev, Khudaifa El Makhasni | A: Aleksandr Koryakin, Valentin Paltsev, Diego Barboza
Ararat-Armenia 2
Mika
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.6% / 17.6% / 59.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 24.0% / 22.2% / 53.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Ararat-Armenia II: ชนะ Ararat-Armenia II: เสมอ Mika ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Ararat-Armenia II สูง : ทีม total golov Ararat-Armenia II ต่ำ : ทีม total golov Mika สูง : Individualn…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Noa 2
Andranik
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.5% / 17.4% / 58.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 14.0% / 17.5% / 68.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
โบคุ่ม 2
เคอลน อาร์มาเทอะเรย์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 25.7% / 20.9% / 53.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 24.9% / 20.8% / 54.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Bochum II: ชนะ Bochum II: เสมอ Köln II ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Bochum II สูง : ทีม total golov Bochum II ต่ำ : ทีม total golov Köln II สูง : ทีม total golov Köln II men…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 80% / X 20% / P2 0%
เเกส เอล มาฮาล่า
Enppi
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.5% / 35.7% / 29.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 34.1% / 36.5% / 29.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Ghazl El Mahalla สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 Gazl El-Makhalla | P1 50% / X 50% / P2 0%
Tala Al Gaish
Zed
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 35.1% / 34.7% / 30.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.5% / 35.6% / 30.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Military กีฬา สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 Tala Al Gaish | P1 100% / X 0% / P2 0%
สโมสรกีฬา อัลซาดด์
อลันยาสปอร์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 59.1% / 22.3% / 18.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 59.2% / 22.4% / 18.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-108fc625cc368de5daeacc754b6922a9-25839df4bd93d313-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khalifa นานาชาติ สนาม, Al Rayyan ฤดูกาล ถ้วย Katara 2026 Al-Sadd | P1 100% / X 0% / P2 0%
Aldier
Muras United
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.7% / 16.8% / 62.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.5% / 20.7% / 62.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:OshMU Aldier: ชนะ OshMU Aldier: เสมอ Muras United ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov OshMU Aldier สูง : ทีม total golov OshMU Aldier ต่ำ : ทีม total golov Muras United สูง : Individualnyy t…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Primeyru de Agoshtu
ตูรกู
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.6% / 26.0% / 19.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.2% / 26.2% / 18.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Tomashov
Inter Bratislava
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 10.4% / 15.7% / 73.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 7.6% / 15.4% / 77.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Minija Kretinga
Dainava Alytus
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 57.1% / 23.1% / 19.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 57.9% / 23.1% / 19.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Minija: ชนะ 1.53 Minija: เสมอ 4.00 Dainava ชนะ: 4.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.58 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.12 ทีม total golov Minija สูง 1.5: 1.52 ทีม total golov Minija ต่ำ 1.5: 2.18 ทีม total golov Dainava สูง 0.5: …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Kretinga สนาม, Kretinga ฤดูกาล ถ้วย Litvy 2026 Miniya Kretinga | P1 100% / X 0% / P2 0%
Volos
Kalamata
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 46.9% / 27.7% / 25.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 47.5% / 28.1% / 24.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Volos NFC: ชนะ 2.05 Volos NFC: เสมอ 3.40 Kalamata ชนะ: 3.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.75 ทีม total golov Volos NFC สูง 1.5: 2.20 ทีม total golov Volos NFC ต่ำ 1.5: 1.62 ทีม total golov Kalamat…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
เอสเทกลา คุเซสสแตน เอฟซี
ChadorMalu Ardakan
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 30.2% / 30.8% / 38.9%
xG: 0.94 : 1.21
ตลาด 1/X/2: 29.4% / 31.3% / 39.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Esteghlal Khuzestan: ชนะ 3.10 Esteghlal Khuzestan: เสมอ 3.00 Chadormalu SC ชนะ: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.45 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.50 ทีม total golov Esteghlal Khuzestan สูง 0.5: 1.48 ทีม total golov Esteghlal Khuzestan ต่ำ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 25% / X 12.5% / P2 62.5%
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.