กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
ซีเอส 2 ดี มาโย
อโพทีโวรูคีโน
Aimore
Gramadense
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.8% / 28.7% / 17.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 54.7% / 28.8% / 16.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Gloriya
Esportivo
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.0% / 33.2% / 34.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.9% / 33.6% / 34.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 25% / X 75% / P2 0%
Gremio Bage
Passo Fundo
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.0% / 34.2% / 37.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 27.7% / 34.7% / 37.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Frederikoense
อนาโพลิส เอฟซี โก
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.6% / 34.0% / 28.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 37.2% / 34.4% / 28.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
คลับ กีเลยน์
Lajeadense
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.4% / 29.6% / 27.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.0% / 29.9% / 27.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Fidzhi U19
Vanuatu U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 49.1% / 24.8% / 26.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 49.4% / 24.9% / 25.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Colchagua
Brujas Salamanca
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 42.3% / 29.8% / 28.0%
xG: 1.20 : 1.10
ตลาด 1/X/2: 43.5% / 30.4% / 26.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Colchagua: ชนะ 2.30 Colchagua: เสมอ 2.95 Municipal Salamanca ชนะ: 3.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.45 ทีม total golov Colchagua สูง 1.5: 2.70 ทีม total golov Colchagua ต่ำ 1.5: 1.36 ทีม total go…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ลอนดริน่า พีอาร์
อีซี จูเซ็นทูด อาร์เอส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.8% / 30.5% / 40.8%
xG: 1.02 : 1.22
ตลาด 1/X/2: 28.8% / 30.9% / 40.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: A. Gomes
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Londrina: ชนะ 3.00 Londrina: เสมอ 3.10 Juventude ชนะ: 2.40 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.40 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.53 ทีม total golov Londrina สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Londrina ต่ำ 0.5: 2.50 ทีม total golov Juventude …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Jacy Scaff, Londrina | P1 100% / X 0% / P2 0%
Rio Verde
Trindade
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 63.5% / 19.3% / 17.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 63.5% / 19.3% / 17.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 0-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Rio Verde: ชนะ Rio Verde: เสมอ Trindade ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Rio Verde สูง : ทีม total golov Rio Verde ต่ำ : ทีม total golov Trindade สูง : ทีม total golov Trindade …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
บาร์รานคุลล่า เอฟซี
โบคา จูเนียร์ เด คาลิ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 47.4% / 27.5% / 25.1%
xG: 1.17 : 0.98
ตลาด 1/X/2: 47.1% / 27.9% / 25.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 12 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Barranquilla: ชนะ 2.15 Barranquilla: เสมอ 3.10 Popayan ชนะ: 3.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Barranquilla สูง 1.5: 2.30 ทีม total golov Barranquilla ต่ำ 1.5: 1.50 ทีม total go…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 91.7% / X 8.3% / P2 0%
Universitario Vinto
Aurora FC
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.3% / 27.6% / 40.1%
xG: 1.41 : 1.44
ตลาด 1/X/2: 32.0% / 27.9% / 40.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Universitario de Vinto: ชนะ 2.55 Universitario de Vinto: เสมอ 3.20 Aurora ชนะ: 2.45 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Universitario de Vinto สูง 1.5: 2.20 ทีม total golov Universitario de Vinto m…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
มอนเตวิเดโอ ซิตี
Danubio
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 44.1% / 28.9% / 27.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.6% / 29.3% / 27.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-cbe3fe172db2af4fb761fec3a184f781-f08558c161e11122-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
แอทเลทิโก้ มิเนโร่ เอ็มจี
คูลซิโล่ เอ็มซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.1% / 31.8% / 31.1%
xG: 1.26 : 1.25
ตลาด 1/X/2: 36.3% / 32.3% / 31.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Atletico-MG: ชนะ 2.38 Atletico-MG: เสมอ 3.10 Cruzeiro ชนะ: 3.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.65 ทีม total golov Atletico-MG สูง 1.5: 2.62 ทีม total golov Atletico-MG ต่ำ 1.5: 1.44 ทีม total golov…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 68.4% / X 21.1% / P2 10.5%
แอลดียู ควีโท่
มูชุค รูน่า เอสซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.3% / 25.8% / 20.9%
xG: 1.56 : 0.81
ตลาด 1/X/2: 54.2% / 25.7% / 20.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: Y. Zambrano
สนาม: Estadio Rodrigo Paz Delgado
City: Quito
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:LDU de Quito: ชนะ 1.70 LDU de Quito: เสมอ 3.50 Mushuc Runa SC ชนะ: 4.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.85 ทีม total golov LDU de Quito สูง 1.5: 1.73 ทีม total golov LDU de Quito ต่ำ 1.5: 2.00 Individualnyy t…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Estadio Rodrigo Paz Delgado, Quito ฤดูกาล Seriya A 2026 LDU Kito | P1 90.9% / X 9.1% / P2 0%
ฟอร์ทัลเลซ่า เอฟซี
วันซ์ คัลเดส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.1% / 28.6% / 43.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 27.2% / 28.8% / 44.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fortaleza FC: ชนะ Fortaleza FC: เสมอ Once Caldas ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Fortaleza FC สูง : ทีม total golov Fortaleza FC ต่ำ : ทีม total golov Once Caldas สูง : Individualnyy tot…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Metropolitano de Techo, Bogota | P1 18.2% / X 45.5% / P2 36.4%
New Zealand U19
Taiti U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 49.1% / 24.8% / 26.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 49.4% / 24.9% / 25.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
FC Kharkiv U19
Shakhter Donetsk U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 49.9% / 25.3% / 24.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 51.6% / 25.7% / 22.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b9d546b72a249d1b180f4ad3c40de71c-8846f69d891c23db-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gintra Universitetas (w)
Shturm (Zh)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.2% / 24.4% / 39.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.3% / 24.6% / 39.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Vanraure Hachinohe
Tochigi City
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.7% / 28.1% / 40.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.0% / 28.5% / 39.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Prifoods สนาม
City: Hachinohe
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-63a3ca73ffc247fe625cc8dc28b19b37-3d8b224c29423fff-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Prifoods สนาม
เอสซี ซางะมิฮาร่า
ไอวาตะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.6% / 28.3% / 37.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.0% / 28.8% / 38.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Sagamihara Gion สนาม
City: Sagamihara
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-e5bf3b6af272d8e59946f4b9929a3ded-26811582d924d030-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Sagamihara Gion สนาม | P1 50% / X 50% / P2 0%
Marconi Stallions
NWS Spirit
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.8% / 25.1% / 22.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 52.5% / 25.3% / 22.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Marconi สนาม
City: Sydney
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Marconi Stallions: ชนะ 1.66 Marconi Stallions: เสมอ 3.55 NWS Spirit ชนะ: 4.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.67 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.98 ทีม total golov Marconi Stallions สูง 1.5: 1.64 ทีม total golov Marconi Stallions ต่ำ 1.5: 1.98 …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Marconi สนาม
Sutherland Sharks
Manly United
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.6% / 27.2% / 36.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.3% / 27.5% / 36.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sutherland Sharks: ชนะ 2.63 Sutherland Sharks: เสมอ 3.30 Manly United ชนะ: 2.28 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.67 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.98 ทีม total golov Sutherland Sharks สูง 1.5: 2.17 ทีม total golov Sutherland Sharks ต่ำ 1.5: 1.5…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Seymour Shaw Park ฤดูกาล NPL Novyy Yuzhnyy Uels 2026 Sazerlend Sharks | P1 50% / X 50% / P2 0%
Changnyeong (w)
Mungyeong Sangmu (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.8% / 27.4% / 39.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.1% / 27.6% / 40.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Changnyeong W: ชนะ Changnyeong W: เสมอ Boeun Sangmu W ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Changnyeong W สูง : ทีม total golov Changnyeong W ต่ำ : ทีม total golov Boeun Sangmu W สูง : Individu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Hwacheon KSPO (w)
Suwon Facilities (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.2% / 29.8% / 46.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.7% / 30.3% / 47.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Hwacheon KSPO W: ชนะ Hwacheon KSPO W: เสมอ Suwon FMC W ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Hwacheon KSPO W สูง : ทีม total golov Hwacheon KSPO W ต่ำ : ทีม total golov Suwon FMC W สูง : Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
วี-วาเร็น นางะซากิ
กัมบะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 26.2% / 26.6% / 47.2%
xG: 0.90 : 1.51
ตลาด 1/X/2: 26.2% / 27.0% / 46.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:V-varen Nagasaki: ชนะ 3.60 V-varen Nagasaki: เสมอ 3.40 Gamba Osaka ชนะ: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov V-varen Nagasaki สูง 1.5: 2.75 ทีม total golov V-varen Nagasaki ต่ำ 1.5: 1.40 Ind…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Transcosmos สนาม Nagasaki ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 V-Varen Nagasaki | P1 100% / X 0% / P2 0%
Marinos
Kioto
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.7% / 26.5% / 29.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.5% / 26.8% / 29.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T13:00:00+03:00 | mestami dozhd ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Iokogama F. Marinos | Nissan Iokogama, Japan | P1 100% / X 0% / P2 0%
มาชิดะ แซลเวีย
ฟรอนเทล
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 49.0% / 26.0% / 25.0%
xG: 1.43 : 0.99
ตลาด 1/X/2: 48.9% / 26.3% / 24.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Machida Zelvia: ชนะ 1.91 Machida Zelvia: เสมอ 3.40 Kawasaki Frontale ชนะ: 4.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov Machida Zelvia สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Machida Zelvia ต่ำ 1.5: 1.83 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Machida GION สนาม ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Matida Zelviya | P1 100% / X 0% / P2 0%
มิโตะ ฮอลลี่ชอค
คะชิมะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.0% / 26.5% / 50.5%
xG: 0.93 : 1.51
ตลาด 1/X/2: 22.6% / 26.8% / 50.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Mito Hollyhock: ชนะ 4.20 Mito Hollyhock: เสมอ 3.50 Kashima ชนะ: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.80 ทีม total golov Mito Hollyhock สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Mito Hollyhock ต่ำ 0.5: 2.50 Individualnyy …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gamba Osaka
คะชิวะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.1% / 26.4% / 40.5%
xG: 1.08 : 1.46
ตลาด 1/X/2: 32.7% / 26.6% / 40.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Yodoko Sakura สนาม
City: Osaka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Cerezo Osaka: ชนะ 3.20 Cerezo Osaka: เสมอ 3.50 Kashiwa Reysol ชนะ: 2.15 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Cerezo Osaka สูง 1.5: 2.62 ทีม total golov Cerezo Osaka ต่ำ 1.5: 1.44 Individualnyy t…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Yodoko Sakura สนาม ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Sereso Osaka | P1 37.5% / X 12.5% / P2 50%
ชิมิซึ
โตเกียว
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 27.7% / 27.8% / 44.5%
xG: 0.91 : 1.41
ตลาด 1/X/2: 26.9% / 28.2% / 44.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: IAI สนาม Nihondaira
City: Shizuoka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Shimizu S-pulse: ชนะ 4.00 Shimizu S-pulse: เสมอ 3.30 FC Tokyo ชนะ: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.80 ทีม total golov Shimizu S-pulse สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov Shimizu S-pulse ต่ำ 0.5: 2.62 Individual…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:IAI สนาม Nihondaira ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Simidzu S-Pals | P1 12.5% / X 12.5% / P2 75%
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.