กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
Independiente Santa Fe (w)
Independiente Campo Grande
Goiatuba
Sao Jose Porto Alegre
Metropolitano SC
Pelotas
ซีดี เคินก้า
กยาคลี ซิตตี้ เอฟซี
Coquimbo Unido
Universidad Concepcion
Broki
Delfines del Este
New York Cosmos
Sarasota Paradise
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.5% / 26.0% / 28.5%
xG: 1.42 : 1.35
ตลาด 1/X/2: 45.8% / 26.1% / 28.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:NY Cosmos: ชนะ 1.95 NY Cosmos: เสมอ 3.55 Sarasota Paradise ชนะ: 3.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov NY Cosmos สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov NY Cosmos ต่ำ 1.5: 1.80 ทีม total golo…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Fort Wayne
Dzheyms Musa
Richmond Kickers
Tayler Frimenสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.4% / 20.4% / 17.1%
xG: 1.94 : 0.94
ตลาด 1/X/2: 63.3% / 20.3% / 16.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fort Wayne: ชนะ 1.48 Fort Wayne: เสมอ 4.20 Richmond Kickers ชนะ: 5.40 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.62 ทีม total golov Fort Wayne สูง 2.5: 2.30 ทีม total golov Fort Wayne ต่ำ 2.5: 1.50 ทีม total g…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Ruoff Mortgage สนาม ฤดูกาล YuSL First ลีก 2026 Fort Ueyn | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0% | H: Dzheyms Musa | A: Tayler Frimen
Charlotte Independence
ปอตเเลนด์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 63.0% / 19.9% / 17.0%
xG: 2.22 : 0.99
ตลาด 1/X/2: 63.6% / 19.9% / 16.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Charlotte Independence: ชนะ 1.40 Charlotte Independence: เสมอ 4.60 Portland Hearts of Pine ชนะ: 6.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.93 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.80 ทีม total golov Charlotte Independence สูง 2.5: 2.00 ทีม total golov Charlot…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Salcedo (Dom)
Mount Pleasant Academy
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 26.3% / 29.0% / 44.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 25.2% / 29.4% / 45.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b5bf6196f20abfd5b32e56eb9a7e3ddf-9ebb4daf0db392e7-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Forward Madison
One Knoxville
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 42.3% / 27.1% / 30.6%
xG: 1.37 : 1.31
ตลาด 1/X/2: 41.5% / 27.4% / 31.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Forward Madison: ชนะ 2.20 Forward Madison: เสมอ 3.35 One Knoxville ชนะ: 2.88 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.93 ทีม total golov Forward Madison สูง 1.5: 2.05 ทีม total golov Forward Madison ต่ำ 1.5: 1.65 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Breese Stevens Field ฤดูกาล YuSL First ลีก 2026 Forvard Medison | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
บาร์เซโลน่า
Aurora U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.1% / 28.2% / 43.7%
xG: 1.14 : 1.41
ตลาด 1/X/2: 28.1% / 28.5% / 43.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: O. Contreras
สนาม: Estadio Monumental Banco Pichincha
City: Guayaquil
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 9-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Barcelona SC: ชนะ 3.10 Barcelona SC: เสมอ 3.20 Independiente del Valle ชนะ: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.08 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.73 ทีม total golov Barcelona SC สูง 0.5: 1.40 ทีม total golov Barcelona SC ต่ำ 0.5: 2.75 Individ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Monumental Banco Pichincha | P1 10% / X 10% / P2 80%
วีเลซ ซาฟิลด์
Tomas Marchiori, Elias Gomes
โบคา จูเนียร์ส
Alvaro Montero, L. Di Lolloสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.6% / 28.2% / 49.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 21.1% / 28.5% / 50.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 8-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Velez Sarsfield: ชนะ 3.60 Velez Sarsfield: เสมอ 3.30 Boca Juniors ชนะ: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Velez Sarsfield สูง 0.5: 1.67 ทีม total golov Velez Sarsfield ต่ำ 0.5: 2.10 Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:P1 7.7% / X 23.1% / P2 69.2% | H: Tomas Marchiori, Elias Gomes, Roberto Garsiya | A: Alvaro Montero, L. Di Lollo, Lautaro Blanko
เดพอร์เทส ลิมาช
นูเบลนส์เซ่
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.8% / 27.1% / 35.2%
xG: 1.28 : 1.25
ตลาด 1/X/2: 38.0% / 27.3% / 34.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: M. Araos
สนาม: Elías Figueroa Brander
City: Valparaiso
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportes Limache: ชนะ 2.35 Deportes Limache: เสมอ 3.40 Nublense ชนะ: 2.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Deportes Limache สูง 1.5: 2.10 ทีม total golov Deportes Limache ต่ำ 1.5: 1.67 Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Elías Figueroa Brander
วิทอเรีย บีเอ
วาสโก ดา กาม่า อาร์เจ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.6% / 29.5% / 31.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 39.5% / 29.8% / 30.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 45%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: R. Klein
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Vitoria: ชนะ 2.25 Vitoria: เสมอ 3.20 Vasco DA Gama ชนะ: 3.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Vitoria สูง 1.5: 2.38 ทีม total golov Vitoria ต่ำ 1.5: 1.53 ทีม total golov Vasco DA G…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 37.5% / X 20.8% / P2 41.7%
ซานดทส เอฟซี
ปัลเมย์รัส เอสพี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.9% / 28.6% / 42.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 28.7% / 29.0% / 42.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 45%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: D. Lacerda
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-6-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Santos: ชนะ 3.40 Santos: เสมอ 3.40 Palmeiras ชนะ: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.75 ทีม total golov Santos สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov Santos ต่ำ 0.5: 2.62 ทีม total golov Palmeiras สูง 1…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 32% / X 16% / P2 52%
Real Esteli
San Marcos
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 77.9% / 13.6% / 8.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 80.6% / 13.0% / 6.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-d9b27bd09d0d85a5bf9bcc43690395e5-03564c877b67a364-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เดอปอร์ติโว่ โตลูก้า เอฟซี
คลับ ลีออน
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.5% / 24.2% / 21.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.2% / 24.3% / 20.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Toluca: ชนะ 1.83 Toluca: เสมอ 3.40 Leon ชนะ: 4.33 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Toluca สูง 1.5: 1.80 ทีม total golov Toluca ต่ำ 1.5: 1.91 ทีม total golov Leon สูง 0.5: 1.44 I…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
ซีเอฟ อเมริกา
ซีเอฟ มอนเทอร์รี่
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 44.1% / 26.1% / 29.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.4% / 26.4% / 30.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-0cab17362387d1261b77938d53f1a84a-24e0748f3a80ea05-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
อินดิเพนดีนท์ ซานต้า เอฟอี
มิลเลียนนาเรียส์ เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.4% / 29.7% / 38.9%
xG: 1.14 : 1.16
ตลาด 1/X/2: 30.8% / 30.0% / 39.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-6-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Santa Fe: ชนะ 3.10 Santa Fe: เสมอ 3.10 Millonarios ชนะ: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.70 ทีม total golov Santa Fe สูง 0.5: 1.40 ทีม total golov Santa Fe ต่ำ 0.5: 2.75 ทีม total golov Millonar…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
วานโคเวอ
มอนทรีออล
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.8% / 20.2% / 25.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 69.9% / 19.9% / 10.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Vancouver Whitecaps: ชนะ Vancouver Whitecaps: เสมอ CF Montreal ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Vancouver Whitecaps สูง : ทีม total golov Vancouver Whitecaps ต่ำ : ทีม total golov CF Montreal…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Guam U20
Severnye Marianskie ostrova U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.8% / 24.6% / 54.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 18.4% / 24.9% / 56.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-dcef31491efd2e95cd6b525cb98c9b01-e46312a985f0df8e-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khalifa กีฬา City สนาม, Isa Town ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Afganistan U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
UAE U20
เอฟซี บาร์เซโลนา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.2% / 25.7% / 34.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 40.1% / 25.9% / 34.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-120ac9b0bd2e5c742d3970e82fc358d8-2d0b806afba8641d-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khalifa กีฬา City สนาม, Isa Town ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Bakhreyn U20 | P1 50% / X 25% / P2 25%
Kuwait U20
Yemen U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.1% / 24.0% / 39.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 35.9% / 24.1% / 40.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-8d6fd2a33a55ac1521f3433dfc38bbb9-e04dfeeb4a31411b-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Morodok Techo National กีฬา Complex, Phnom Penh ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Kuveyt U20 | P1 75% / X 25% / P2 0%
Macau U20
Singapore U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.8% / 27.7% / 31.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.4% / 28.1% / 30.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-62ca7a0b6013875f5ed49bdf773aff3a-b86345c57ccfcf1f-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Changlimithang สนาม, Thimphu ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Makao U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Malaysia U20
Australia U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.7% / 24.8% / 50.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 23.9% / 24.9% / 51.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-e7039f648ed2f2664430d74d6c58ba96-6b8df0fe9e0ca385-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
North Korea U20
Iran U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 18.5% / 19.0% / 62.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.3% / 18.9% / 64.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-3c577220da9b11087598eefb9bd53859-ed4ddf0494bd3db9-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Abdullah bin Khalifa สนาม, Doha ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Hong Kong U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Brunei U20
Myanmar U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 12.9% / 15.7% / 71.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 11.9% / 15.3% / 72.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-25fe023abfd6253b2ea3f752219506e9-6b1e21728a70ca08-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Bangladesh U20
Syria U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 6.3% / 8.0% / 85.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 4.0% / 7.1% / 89.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-be5e4f944d2d435bebd5b444d8035786-b35ebb82ccccaa36-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khalifa กีฬา City สนาม, Isa Town ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Bakhreyn U20 | P1 50% / X 25% / P2 25%
Bhutan U20
Van
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 10.4% / 17.5% / 72.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 9.6% / 17.4% / 73.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 8-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Marconi S. U20: ชนะ Marconi S. U20: เสมอ Sydney FC U20 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Marconi S. U20 สูง : ทีม total golov Marconi S. U20 ต่ำ : ทีม total golov Sydney FC U20 สูง : Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Changlimithang สนาม, Thimphu ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Butan U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Cambodia U20
Japan U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 44.7% / 26.4% / 28.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 44.5% / 26.7% / 28.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-049f836ab3a0d0565797cd8fdc21f2ee-1dbfee9d468a2f2b-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Morodok Techo National กีฬา Complex, Phnom Penh ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Kambodzha U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Laos U20
Indonesia U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 7.9% / 9.5% / 82.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 6.0% / 8.6% / 85.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-73d13370a3aa8ab0697246ae6c5a1bea-526bc0e04cb86351-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:New Laos National สนาม, Vientiane ฤดูกาล ถ้วย Azii U20 2027 Laos U20 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Marconi S. U20
Sydney U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 8.5% / 11.3% / 80.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 6.4% / 10.6% / 83.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-7fe09b94ba1b58d90454b81a8b61006d-b7870e7c2473eb26-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Shan United U20
NWS Spirit U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 9.2% / 11.3% / 79.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 6.9% / 10.6% / 82.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-e5ab405f66733910f0e2afc4253558bb-bb85f600b2bd0192-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Geylang Yunayted II
Layon-Siti II
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 68.4% / 17.7% / 13.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 69.4% / 17.5% / 13.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Arys
Ekibastuz
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.3% / 25.8% / 37.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.0% / 26.0% / 38.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Arys: ชนะ Arys: เสมอ Ekibastuz ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Arys สูง : ทีม total golov Arys ต่ำ : ทีม total golov Ekibastuz สูง : ทีม total golov Ekibastuz ต่ำ : ชนะ A…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.