กระดานแมตช์

ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today

The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.

แพ็กฟรีแสดงฟีดตัวอย่างเท่านั้น You see up to 8 upcoming แมตช์ and the base เส้นราคา. AI Lab ($19/mo) opens more of the board and lets you run your own AI prompt on any แมตช์ with the accuracy tracked; เข้าถึงเต็มรูปแบบ adds the entire feed and the 7-AI consensus.
รีเซ็ต
ฟุตบอล ทุกลีก ทุกวันที่ สัญญาณทั้งหมด Plan ฟรี
แสดง 1035
กำลังจะมาถึง 1035
ลีก 192
เจ้ามือ 19
Showing 30 upcoming แมตช์. These are upcoming events for the selected sport. Use the sport, league and date filters to narrow the list.
สดตอนนี้ แมตช์ที่กำลังแข่งสด
LIVE 1 แมตช์

ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร

ฟุตบอล Mexico. หญิง. Liga MX ● LIVE58'
Santos Laguna (w)

Santos Laguna (w)

1
Atlante (w)

Atlante (w)

0
ทีเด็ดสด 1 Santos Laguna (w) 75%
Ukraine: Premier ลีก 2 ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Ukraine: Premier ลีก 2 01.09.2026 09:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Bukovina U21

Bukovina U21

German Penkov, Daniil Karas

Dinamo Kiev U21

V. Surkis, Aleksey Sych
🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Dinamo Kiev U21 36%
1 36% · X 28% · 2 36%
2.48 3.20 2.48
แผนการเล่น 4-1-2-3 · 4-2-3-1
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 2 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 2 เจ้ามือ 4 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 2 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 35.6% / 27.5% / 36.8%

xG: 1.51 : 1.48

ตลาด 1/X/2: 36.0% / 27.9% / 36.0%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0

ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Fleetwood Town U21: ชนะ 2.15 Fleetwood Town U21: เสมอ 4.10 Millwall U21 ชนะ: 2.55 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.93 ทีม total golov Fleetwood Town U21 สูง 1.5: 1.57 ทีม total golov Fleetwood Town U21 ต่ำ 1.5:…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:4-1-2-3 / 4-2-3-1 | nebolshoy livnevyy dozhd | สนาม Ukraine Lvov, Ukraine | P1 4% / X 4% / P2 92% | H: German Penkov, Daniil Karas, Nikita Bezuglyy | A: V. Surkis, Aleksey Sych, Taras Mikhavko

Kazakhstan. หญิง. Premier ลีก ฟุตบอล
01.09 3 แมตช์
ฟุตบอล Kazakhstan. หญิง. Premier ลีก 01.09.2026 10:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Shakhtar Karaganda (w)

Shakhtar Karaganda (w)

โคบอล คอสตาเน้

โคบอล คอสตาเน้

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 โคบอล คอสตาเน้ 48%
1 32% · X 20% · 2 48%
3.52 4.35 1.71
เลกแรก 1-2
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 1 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 5 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 50.2% / 17.9% / 31.9%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 25.9% / 20.9% / 53.2%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 33.3% / X 33.3% / P2 33.3%

ฟุตบอล Kazakhstan. หญิง. Premier ลีก 01.09.2026 11:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Elimay (Zh)

Elimay (Zh)

Zhenis Astana (w)

Zhenis Astana (w)

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Zhenis Astana (w) 56%
1 25% · X 19% · 2 56%
3.90 4.71 1.58
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 5 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 32.3% / 18.0% / 49.7%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 23.3% / 19.3% / 57.5%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

ฟุตบอล Kazakhstan. หญิง. Premier ลีก 01.09.2026 12:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Kyzyl-Zhar (w)

Kyzyl-Zhar (w)

Astana (w)

Astana (w)

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Kyzyl-Zhar (w) 90%
1 90% · X 7% · 2 3%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Kyzyl-Zhar (w) หรือเสมอ ~93% เต็ง
1.09 14.10 31.00
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 2 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 88.5% / 7.5% / 4.0%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 89.9% / 7.0% / 3.2%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:peremennaya oblachnost ฤดูกาล Womens ลีก 2026 FK Turan (Zh) | Ortalyk Alma-Ata, Kazakhstan | P1 100% / X 0% / P2 0%

Portugal. U23. Liga Revelacao ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล Portugal. U23. Liga Revelacao 01.09.2026 10:00 UTC คุณภาพราคา 📊 ข้อมูลครบครัน
Moreyrensi U23

Moreyrensi U23

Portimonensi U23

Portimonensi U23

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Moreyrensi U23 36%
1 36% · X 29% · 2 36%
2.85 3.41 2.75
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 4 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 38.6% / 27.2% / 34.2%

xG: 1.05 : 1.45

ตลาด 1/X/2: 38.2% / 27.5% / 34.3%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0

ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Farense U23: ชนะ 2.88 Farense U23: เสมอ 3.35 Famalicão U23 ชนะ: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.93 ทีม total golov Farense U23 สูง 1.5: 2.45 ทีม total golov Farense U23 ต่ำ 1.5: 1.44 ทีม total …

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%

ฟุตบอล Portugal. U23. Liga Revelacao 01.09.2026 10:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Farense U23

Farense U23

Famalicao U23

Famalicao U23

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Farense U23 36%
1 36% · X 30% · 2 34%
2.89 3.35 2.90
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 0 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 40.7% / 28.0% / 31.3%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 40.9% / 28.3% / 30.8%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-0c1bb40612ff82412bd43baab1c8b12a-e814d3a5ebd7e8de-00"}

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%

Switzerland. U19. Youth Championship ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Switzerland. U19. Youth Championship 01.09.2026 10:30 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Sigma Olomouc U19

Sigma Olomouc U19

Sparta Prague U19

Sparta Prague U19

🎯 ทายผลจาก PropickAI
1 Sigma Olomouc U19 41%
1 41% · X 24% · 2 35%
2.30 4.00 2.70
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 40.8% / 23.8% / 35.4%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 40.7% / 24.0% / 35.3%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0

ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Sigma Olomouc U19: ชนะ Sigma Olomouc U19: เสมอ Sparta Praha U19 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Sigma Olomouc U19 สูง : ทีม total golov Sigma Olomouc U19 ต่ำ : ทีม total golov Sparta Praha U…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

Europe: UEFA Europa ถ้วย หญิง - รอบคัดเลือก ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Europe: UEFA Europa ถ้วย หญิง - รอบคัดเลือก 01.09.2026 11:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล

เอฟซี มีเทาลิส 1925

Mitrovica (Zh)

Mitrovica (Zh)

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 เอฟซี มีเทาลิส 1925 60%
1 60% · X 20% · 2 20%
1.53 4.38 4.60
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 5 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 63.2% / 17.7% / 19.1%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 59.5% / 20.8% / 19.8%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

เอฟเอ คัพ ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล เอฟเอ คัพ 01.09.2026 11:35 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Dalian Yingbo FC

Dalian Yingbo FC

เซียงไฮ้ ชินหัว

เซียงไฮ้ ชินหัว

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 เซียงไฮ้ ชินหัว 42%
1 32% · X 26% · 2 42%
3.00 3.60 2.26
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 32.5% / 26.1% / 41.3%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 31.8% / 26.3% / 41.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0

ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-402cbe603492b05e518fcb66e7aec8d9-80c665b3b2f4ec67-00"}

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ 01.09.2026 11:35 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
ซานตง ไท่ชาน

ซานตง ไท่ชาน

เซี่ยงไฮ้ พอร์ท

เซี่ยงไฮ้ พอร์ท

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 ซานตง ไท่ชาน 40%
1 40% · X 26% · 2 35%
2.40 3.70 2.75
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 39.7% / 25.4% / 34.9%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 39.7% / 25.6% / 34.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0

ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Shandong Luneng: ชนะ 2.20 Shandong Luneng: เสมอ 3.70 SHANGHAI SIPG ชนะ: 2.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.70 ทีม total golov Shandong Luneng สูง 1.5: 1.70 ทีม total golov Shandong Luneng ต่ำ 1.5: 1.95 Indiv…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Jinan Olympic กีฬา Center สนาม ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 Shandun Tayshan | P1 25% / X 50% / P2 25%

England: ลีก Professionalnogo Razvitiya ฟุตบอล
01.09 5 แมตช์
ฟุตบอล England: ลีก Professionalnogo Razvitiya 01.09.2026 12:00 UTC คุณภาพราคา 📊 ข้อมูลครบครัน
Bristol City U21

Bristol City U21

Sheffield United U21

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Sheffield United U21 41%
1 35% · X 24% · 2 41%
2.90 4.20 2.50
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 4 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 4 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 35.4% / 23.2% / 41.4%

xG: 1.23 : 1.69

ตลาด 1/X/2: 36.0% / 23.3% / 40.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0

ทีมเยือน: W-D-L 3-5-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Bristol City U21: ชนะ 2.80 Bristol City U21: เสมอ 4.00 Sheffield United U21 ชนะ: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.77 ทีม total golov Bristol City U21 สูง 1.5: 1.90 ทีม total golov Bristol City U21 ต่ำ 1.5:…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

ฟุตบอล England: ลีก Professionalnogo Razvitiya 01.09.2026 12:00 UTC คุณภาพราคา 📊 ข้อมูลครบครัน
Flitvud U21

Flitvud U21

Milluol U21

Milluol U21

🎯 ทายผลจาก PropickAI
1 Flitvud U21 48%
1 48% · X 23% · 2 29%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Flitvud U21 หรือเสมอ ~81% มั่นใจ
2.13 4.40 3.65
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 2 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 4 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 4 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 48.5% / 22.0% / 29.5%

xG: 2.09 : 1.35

ตลาด 1/X/2: 48.1% / 22.1% / 29.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0

ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Charlton Athletic U21: ชนะ 1.62 Charlton Athletic U21: เสมอ 4.40 Wigan Athletic U21 ชนะ: 3.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.20 ทีม total golov Charlton Athletic U21 สูง 2.5: 1.95 ทีม total golov Charlton Athlet…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Northumberland ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Nyukasl Yunayted U21 | P1 100% / X 0% / P2 0%

ฟุตบอล England: ลีก Professionalnogo Razvitiya 01.09.2026 12:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน

Khaddersfild U21

QPR U21

QPR U21

🎯 ทายผลจาก PropickAI
1 Khaddersfild U21 47%
1 47% · X 23% · 2 30%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Khaddersfild U21 หรือเสมอ ~81% มั่นใจ
2.14 4.50 3.54
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 2 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 42.3% / 25.0% / 32.7%

xG: 1.36 : 1.62

ตลาด 1/X/2: 41.8% / 25.2% / 33.1%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0

ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Colchester United U21: ชนะ 3.40 Colchester United U21: เสมอ 3.95 Barnsley U21 ชนะ: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.85 ทีม total golov Colchester United U21 สูง 1.5: 2.00 ทีม total golov Colchester United U21…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Northumberland ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Nyukasl Yunayted U21 | P1 100% / X 0% / P2 0%

ฟุตบอล England: ลีก Professionalnogo Razvitiya 01.09.2026 12:00 UTC คุณภาพราคา 📊 ข้อมูลครบครัน

Hull City U21

Suonsi U21

Suonsi U21

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Suonsi U21 43%
1 33% · X 23% · 2 43%
2.85 4.10 2.17
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 1 · ฟอร์ม 3/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 4 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 4 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 33.5% / 23.6% / 42.9%

xG: 1.59 : 1.67

ตลาด 1/X/2: 32.5% / 23.7% / 43.8%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0

ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Hull City U21: ชนะ 2.50 Hull City U21: เสมอ 4.00 Swansea City U21 ชนะ: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.05 ทีม total golov Hull City U21 สูง 1.5: 1.62 ทีม total golov Hull City U21 ต่ำ 1.5: 2.10 Individual…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 60% / X 20% / P2 20%

ฟุตบอล England: ลีก Professionalnogo Razvitiya 01.09.2026 12:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Charlton U21

Charlton U21

Uigan U21

Uigan U21

Dzheyms Skenlon
🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Charlton U21 57%
1 57% · X 20% · 2 23%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Charlton U21 หรือเสมอ ~82% แข็งแกร่ง
1.64 4.70 4.20
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 4 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 4 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 55.6% / 20.9% / 23.5%

xG: 1.90 : 1.30

ตลาด 1/X/2: 56.5% / 20.8% / 22.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 7-3-0

ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Huddersfield Town U21: ชนะ 1.70 Huddersfield Town U21: เสมอ 4.20 Queens Park Rangers U21 ชนะ: 3.60 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 2.05 ทีม total golov Huddersfield Town U21 สูง 2.5: 2.15 ทีม total golov Huddersfie…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:The Amex Elite ฟุตบอล Performance Centre ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Brayton U21 | P1 100% / X 0% / P2 0% | A: Dzheyms Skenlon

CECAFA Club ถ้วย. รอบแบ่งกลุ่ม ฟุตบอล
01.09 3 แมตช์
ฟุตบอล CECAFA Club ถ้วย. รอบแบ่งกลุ่ม 01.09.2026 12:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล

Nairobi United

KCB

🎯 ทายผลจาก PropickAI
1 Nairobi United 45%
1 45% · X 30% · 2 25%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Nairobi United หรือเสมอ ~82% แข็งแกร่ง
2.04 3.00 3.70
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 7 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 45.7% / 29.8% / 24.5%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 44.9% / 30.4% / 24.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 5-4-0

ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Nairobi United: ชนะ Nairobi United: เสมอ KCB ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Nairobi United สูง : ทีม total golov Nairobi United ต่ำ : ทีม total golov KCB สูง : ทีม total golov…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

ฟุตบอล CECAFA Club ถ้วย. รอบแบ่งกลุ่ม 01.09.2026 12:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Ulinzi Starz

Ulinzi Starz

Tusker

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Ulinzi Starz 35%
1 35% · X 32% · 2 33%
2.70 2.90 2.75
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 4 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 36.0% / 31.2% / 32.8%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 34.4% / 31.9% / 33.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0

ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Ulinzi Stars: ชนะ 2.55 Ulinzi Stars: เสมอ 2.80 Tusker ชนะ: 2.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.40 ทีม total golov Ulinzi Stars สูง : ทีม total golov Ulinzi Stars ต่ำ : ทีม total golov Tusker สูง…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%

ฟุตบอล CECAFA Club ถ้วย. รอบแบ่งกลุ่ม 01.09.2026 13:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Gor Mahia

Gor Mahia

Muranga Seal

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Gor Mahia 64%
1 64% · X 24% · 2 12%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Gor Mahia หรือเสมอ ~91% เต็ง
1.44 3.80 8.30
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 7 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 8 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 62.8% / 24.0% / 13.2%

xG: 1.71 : 0.75

ตลาด 1/X/2: 64.1% / 24.0% / 11.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0

ทีมเยือน: W-D-L 3-1-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:GOR Mahia: ชนะ 1.33 GOR Mahia: เสมอ 3.88 Murang'a SEAL ชนะ: 9.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.04 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.68 ทีม total golov GOR Mahia สูง 1.5: 1.64 ทีม total golov GOR Mahia ต่ำ 1.5: 2.10 ทีม total golov Mu…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 60% / X 20% / P2 20%

Malaysia: ถ้วย FA ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Malaysia: ถ้วย FA 01.09.2026 12:15 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
DPMM

DPMM

ตรังกานู เอฟซี

ตรังกานู เอฟซี

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 ตรังกานู เอฟซี 53%
1 25% · X 23% · 2 53%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ ตรังกานู เอฟซี หรือเสมอ ~82% แข็งแกร่ง
3.83 4.10 1.74
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 7 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 25.6% / 22.5% / 51.8%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 24.1% / 22.5% / 53.3%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-30e5f36ecb8df4b3f81a9be5871568c5-406e506676b90579-00"}

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Sultan Hassanal Bolkiah สนาม, B. S. Begawan ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 DPMM | P1 100% / X 0% / P2 0%

Poland: ถ้วย Poland ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล Poland: ถ้วย Poland 01.09.2026 12:30 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Korona II

Korona II

ราดอมไมค์ ราดอม

ราดอมไมค์ ราดอม

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 ราดอมไมค์ ราดอม 77%
1 9% · X 14% · 2 77%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ ราดอมไมค์ ราดอม หรือเสมอ ~93% เต็ง
10.50 6.90 1.20
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 0 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 11.5% / 14.5% / 74.0%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 9.2% / 14.0% / 76.8%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-a2e16b27a8e0ae8a335db08b0233c937-17ea350f78c14494-00"}

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%

ฟุตบอล Poland: ถ้วย Poland 01.09.2026 13:30 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Epitsentr Kamianets-Podilskyi

Epitsentr Kamianets-Podilskyi

โพก้อน ก๊อดซิส มาโซวิเอ็คกี้

โพก้อน ก๊อดซิส มาโซวิเอ็คกี้

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 โพก้อน ก๊อดซิส มาโซวิเอ็คกี้ 40%
1 34% · X 26% · 2 40%
2.77 3.70 2.40
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 33.9% / 25.3% / 40.8%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 33.6% / 25.4% / 41.0%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-c351b9488f3efd9baae43ae2c7eee0b2-3912fb95e92952d0-00"}

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

Romania: ถ้วย Rumynii ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Romania: ถ้วย Rumynii 01.09.2026 13:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Progresul Spartac 1944

Progresul Spartac 1944

Konkordiya

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Konkordiya 74%
1 10% · X 16% · 2 74%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Konkordiya หรือเสมอ ~93% เต็ง
10.00 5.70 1.24
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 11.1% / 16.4% / 72.4%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 9.4% / 16.1% / 74.5%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%

ลิก้า 1 ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล ลิก้า 1 01.09.2026 13:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
แบนเดอร์มาสปอร์

แบนเดอร์มาสปอร์

อันตัลยาสปอร์

อันตัลยาสปอร์

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 แบนเดอร์มาสปอร์ 37%
1 37% · X 28% · 2 35%
2.55 3.40 2.73
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 37.6% / 28.0% / 34.4%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 36.8% / 28.4% / 34.8%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

Uganda: Premier-ลีก ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล Uganda: Premier-ลีก 01.09.2026 13:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล

Entebbe UPPC

UPDF

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 Entebbe UPPC 57%
1 57% · X 25% · 2 18%
1.64 3.32 5.30
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 5 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 61.4% / 18.3% / 20.3%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 55.5% / 27.4% / 17.2%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0

ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Entebbe UPPC: ชนะ 1.62 Entebbe UPPC: เสมอ 3.30 UPDF ชนะ: 5.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.57 ทีม total golov Entebbe UPPC สูง : ทีม total golov Entebbe UPPC ต่ำ : ทีม total golov UPDF สูง : I…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

ฟุตบอล Uganda: Premier-ลีก 01.09.2026 13:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล

NEC FC

Lugazi

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
1 NEC FC 60%
1 60% · X 26% · 2 14%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ NEC FC หรือเสมอ ~91% เต็ง
1.57 3.55 6.60
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 58.8% / 24.8% / 16.4%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 59.7% / 24.9% / 15.4%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0

ทีมเยือน: W-D-L 2-4-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:NEC: ชนะ 1.48 NEC: เสมอ 3.50 Lugazi ชนะ: 6.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.57 ทีม total golov NEC สูง : ทีม total golov NEC ต่ำ : ทีม total golov Lugazi สูง : ทีม total golov Lugazi…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

Russia. Premier ลีก. ฤดูกาล 26/27 ฟุตบอล
01.09 1 แมตช์
ฟุตบอล Russia. Premier ลีก. ฤดูกาล 26/27 2026-09-01T16:15:00+03:00 เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
อครอน โทลยาตตี

อครอน โทลยาตตี

Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov
เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์

เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์

Ilya Lantratov, Maksim Nenakhov
🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์ 46%
1 28% · X 26% · 2 46%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์ หรือเสมอ ~81% มั่นใจ
3.60 3.78 2.10
แผนการเล่น 4-1-4-1 · 4-2-3-1
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 28.9% / 26.2% / 44.9%

xG: 0.99 : 1.72

ตลาด 1/X/2: 27.9% / 26.4% / 45.7%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 45%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0

ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Akron: ชนะ 3.80 Akron: เสมอ 3.55 Lokomotiv ชนะ: 1.87 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.65 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Akron สูง 1.5: 2.70 ทีม total golov Akron ต่ำ 1.5: 1.41 ทีม total golov Lokomotiv สูง 1.5: …

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:2026-09-01T16:15:00+03:00 | 4-1-4-1 / 4-2-3-1 | mestami dozhd ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Solidarnost Samara Arena Samara, Russia | Akron 12.6% / X 27.6% / Lokomotiv Moscow 59.8% | H: Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov, Zhoau Eskoval | A: Ilya Lantratov, Maksim Nenakhov, Evgeniy Morozov

Armenia: First ลีก ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล Armenia: First ลีก 01.09.2026 14:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล 📊 ข้อมูลครบครัน
Ararat-Armenia 2

Ararat-Armenia 2

Mika

Mika

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Mika 55%
1 24% · X 21% · 2 55%
3.80 4.10 1.69
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 6 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 22.6% / 17.6% / 59.9%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 24.0% / 22.2% / 53.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: W-D-L 1-1-0

ทีมเยือน: W-D-L 3-0-0

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:Ararat-Armenia II: ชนะ Ararat-Armenia II: เสมอ Mika ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Ararat-Armenia II สูง : ทีม total golov Ararat-Armenia II ต่ำ : ทีม total golov Mika สูง : Individualn…

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%

ฟุตบอล Armenia: First ลีก 01.09.2026 14:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล

Noa 2

Andranik

Andranik

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
2 Andranik 66%
1 16% · X 17% · 2 66%
6.50 5.20 1.33
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 1 เจ้ามือ 6 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 1 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 24.5% / 17.4% / 58.1%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 14.0% / 17.5% / 68.5%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%

Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอล
01.09 2 แมตช์
ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก 01.09.2026 14:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
เเกส เอล มาฮาล่า

เเกส เอล มาฮาล่า

Enppi

Enppi

🎯 ทายผลจาก PropickAI
ความน่าจะเป็นจากโมเดล · ไม่มีสัญญาณสี
X เสมอ 35%
1 34% · X 35% · 2 31%
2.85 2.70 3.10
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 5 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:28 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 5 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 33.7% / 35.1% / 31.2%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 33.2% / 35.9% / 30.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Ghazl El Mahalla สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 Gazl El-Makhalla | P1 40% / X 60% / P2 0%

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก 01.09.2026 14:00 UTC เป็นกลาง · การคำนวณของโมเดล
Tala Al Gaish

Tala Al Gaish

Zed

Zed

🎯 ทายผลจาก PropickAI
1 Tala Al Gaish 43%
1 43% · X 32% · 2 25%
🎯 พิกที่ปลอดภัย ดับเบิลชานซ์ Tala Al Gaish หรือเสมอ ~82% แข็งแกร่ง
2.18 2.91 3.80
บริบทก่อนแข่ง การขาดหาย 0 / 0 · H2H 8 · ฟอร์ม 10/10
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคาพร้อม 3 เจ้ามือ 10 ตลาด อัปเดตแล้ว 01.09 04:15 UTC
มีเส้นราคาในการ์ดแมตช์ 3 เจ้ามือ รายละเอียด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล

SStats และตลาด

Glicko 1/X/2: 43.8% / 31.6% / 24.6%

xG: - : -

ตลาด 1/X/2: 42.8% / 32.3% / 24.9%

สูง/ต่ำ 2.5: - / -

ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0

ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%

Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table

บริบทและความเสี่ยง

ผู้ตัดสิน:

สนาม:

City:

Acceptor: -

โหมดระบบ: -

ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -

กับดักตัวเต็ง: no

เสมอ risk: no

ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -

ฟอร์มและตัวจริง

เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล

ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล

การขาดหาย: 0 / 0

ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -

Starter edge: -

Bench depth: -

บล็อกข้อความ SStats

สรุป:

ตาราง:

Delux:

FootballCalc:

Soccer365:Military กีฬา สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 Tala Al Gaish | P1 100% / X 0% / P2 0%

The rest of today’s แมตช์ are hidden. Unlock more of the board — and run your own AI prompt on any game with the accuracy tracked — with AI Lab, $19/mo. เข้าถึงเต็มรูปแบบ opens the entire feed plus the 7-AI consensus and ทายผลที่มีคุณค่าs on every card.

การวิเคราะห์

Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?

PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.