กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
FC Kharkiv U19
Shakhter Donetsk U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 47.9% / 24.6% / 27.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 49.4% / 24.9% / 25.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-2e1f26aeb1ccf6abd9efad42fe0ef698-77a1ec7b99e45710-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Karpaty U19
Levyy bereg U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.7% / 25.5% / 23.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 51.6% / 25.7% / 22.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Veres Rivne U19: ชนะ Veres Rivne U19: เสมอ Oleksandria U19 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Veres Rivne U19 สูง : ทีม total golov Veres Rivne U19 ต่ำ : ทีม total golov Oleksandria U19 สูง …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T12:00:00+03:00 | solnechno ฤดูกาล Natsionalnaya liga U19 2026/2027 Karpaty U19 | SKIF Lvov, Ukraine | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Gintra Universitetas (w)
Shturm (Zh)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 29.8% / 23.8% / 46.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 29.5% / 23.9% / 46.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Vanraure Hachinohe
Tochigi City
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.6% / 28.3% / 40.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.9% / 28.8% / 39.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Prifoods สนาม
City: Hachinohe
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-9d25a069262bd22dee6b307abf5cef8c-25733d8e62213581-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Prifoods สนาม
เอสซี ซางะมิฮาร่า
ไอวาตะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.1% / 28.4% / 37.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.5% / 29.0% / 38.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Sagamihara Gion สนาม
City: Sagamihara
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-1447486a5747de9bf6b500fb60813d2c-c61396cc599b05ad-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Sagamihara Gion สนาม | P1 50% / X 50% / P2 0%
กิราวานซ์ คิตะเกียวชู
อิวากิ เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.6% / 27.6% / 43.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 27.9% / 27.9% / 44.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 50% / P2 0%
เอฟซี กิฟุ
Tokusima
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.5% / 27.5% / 33.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 38.1% / 28.0% / 34.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
คาโงะชิม่า ยูไนเต็ด
ซัปโปะโร
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 46.3% / 26.5% / 27.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 45.2% / 27.0% / 27.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Shiranami สนาม
City: Kagoshima
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-c3dd0c78b4ea915b65863bbcf079cd7f-5e2f6cd3106fe4b4-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Shiranami สนาม | P1 50% / X 50% / P2 0%
Kanazava
เอฟซี อิมาบาริ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.7% / 24.8% / 42.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.9% / 25.0% / 43.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Kumamoto
โออิตะ ทรีนีตา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 29.1% / 27.2% / 43.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 28.2% / 27.5% / 44.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Egao Kenko สนาม
City: Kumamoto
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-6745dd029a21834a50d1224f317ab6a6-9ac21fb3d3301865-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Egao Kenko สนาม | P1 100% / X 0% / P2 0%
Kusatsu
อัลบีเร็กซ์ นิอิงะตะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 17.0% / 19.7% / 63.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.1% / 19.6% / 64.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
นาริ คลับ
โตสุ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.4% / 22.4% / 57.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 19.2% / 22.4% / 58.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b9376f451419a5d536fa56f7d38bf2e4-e7ccc23b84e0c1c5-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 50% / P2 0%
เอฟซี โอซาก้า
Kofu
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.0% / 28.0% / 33.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 38.6% / 28.3% / 33.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Hanazono รักบี้ สนาม
City: Higashiosaka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-e0e77241abd8c10060871342874d8ba6-c4e7694f716a3847-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Hanazono รักบี้ สนาม | P1 50% / X 50% / P2 0%
เรโนฟ่า ยามากุชิ
ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 25.3% / 26.1% / 48.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 25.0% / 26.4% / 48.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Ishin Me-Life สนาม
City: Yamaguchi
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-92bdc826ab947179988b1d39886eaf67-8d603241a9ed1860-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Ishin Me-Life สนาม | P1 50% / X 50% / P2 0%
เอฟซี เรียวคิว
โยโกะฮามะ เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 21.1% / 28.1% / 50.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 19.9% / 28.4% / 51.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-6582e80fa4cdf6716c7f6077982c59af-e5d674da3a55bf88-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Marconi Stallions
NWS Spirit
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.0% / 25.4% / 23.6%
xG: 1.66 : 1.00
ตลาด 1/X/2: 50.6% / 25.7% / 23.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Marconi สนาม
City: Sydney
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Marconi Stallions: ชนะ 1.85 Marconi Stallions: เสมอ 3.40 NWS Spirit ชนะ: 3.60 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov Marconi Stallions สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Marconi Stallions ต่ำ 1.5: 1.83 …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Marconi สนาม
Sutherland Sharks
Manly United
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.6% / 27.2% / 36.2%
xG: 1.21 : 1.32
ตลาด 1/X/2: 36.2% / 27.5% / 36.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sutherland Sharks: ชนะ 2.55 Sutherland Sharks: เสมอ 3.25 Manly United ชนะ: 2.38 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Sutherland Sharks สูง 1.5: 2.20 ทีม total golov Sutherland Sharks ต่ำ 1.5: 1.6…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Seymour Shaw Park ฤดูกาล NPL Novyy Yuzhnyy Uels 2026 Sazerlend Sharks | P1 33.3% / X 33.3% / P2 33.3%
Changnyeong (w)
Mungyeong Sangmu (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.8% / 27.4% / 39.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.1% / 27.6% / 40.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Changnyeong W: ชนะ Changnyeong W: เสมอ Boeun Sangmu W ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Changnyeong W สูง : ทีม total golov Changnyeong W ต่ำ : ทีม total golov Boeun Sangmu W สูง : Individu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Sejon Sportstoto (w)
Gyeongju (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.6% / 27.3% / 44.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 27.1% / 27.5% / 45.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Gumi Sportstoto W: ชนะ 3.25 Gumi Sportstoto W: เสมอ 3.34 Gyeongju W ชนะ: 1.98 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.88 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.81 ทีม total golov Gumi Sportstoto W สูง 1.5: 2.84 ทีม total golov Gumi Sportstoto W ต่ำ 1.5: 1.35 …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Hwacheon KSPO (w)
Suwon Facilities (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.2% / 29.8% / 46.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.7% / 30.3% / 47.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Hwacheon KSPO W: ชนะ 3.72 Hwacheon KSPO W: เสมอ 3.40 Suwon FMC W ชนะ: 1.82 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.93 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.76 ทีม total golov Hwacheon KSPO W สูง 1.5: 3.28 ทีม total golov Hwacheon KSPO W ต่ำ 1.5: 1.27 Individ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
วี-วาเร็น นางะซากิ
กัมบะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 26.4% / 26.4% / 47.3%
xG: 0.89 : 1.52
ตลาด 1/X/2: 26.4% / 26.7% / 46.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:V-varen Nagasaki: ชนะ 3.75 V-varen Nagasaki: เสมอ 3.40 Gamba Osaka ชนะ: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov V-varen Nagasaki สูง 1.5: 2.75 ทีม total golov V-varen Nagasaki ต่ำ 1.5: 1.40 Ind…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Transcosmos สนาม Nagasaki ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 V-Varen Nagasaki | P1 7.7% / X 92.3% / P2 0%
Marinos
Kioto
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 48.5% / 25.7% / 25.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 48.6% / 25.9% / 25.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T13:00:00+03:00 | pasmurno ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Iokogama F. Marinos | Nissan Iokogama, Japan | P1 72.7% / X 9.1% / P2 18.2%
มาชิดะ แซลเวีย
ฟรอนเทล
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 49.0% / 26.0% / 25.0%
xG: 1.46 : 0.96
ตลาด 1/X/2: 48.9% / 26.3% / 24.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Machida Zelvia: ชนะ 1.91 Machida Zelvia: เสมอ 3.40 Kawasaki Frontale ชนะ: 4.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov Machida Zelvia สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Machida Zelvia ต่ำ 1.5: 1.83 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Machida GION สนาม ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Matida Zelviya | P1 85.7% / X 14.3% / P2 0%
มิโตะ ฮอลลี่ชอค
คะชิมะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.7% / 25.2% / 52.1%
xG: 0.94 : 1.51
ตลาด 1/X/2: 22.3% / 25.4% / 52.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Mito Hollyhock: ชนะ 4.20 Mito Hollyhock: เสมอ 3.50 Kashima ชนะ: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.80 ทีม total golov Mito Hollyhock สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Mito Hollyhock ต่ำ 0.5: 2.50 Individualnyy …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gamba Osaka
คะชิวะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.5% / 26.3% / 42.2%
xG: 1.06 : 1.47
ตลาด 1/X/2: 31.0% / 26.5% / 42.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Yodoko Sakura สนาม
City: Osaka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Cerezo Osaka: ชนะ 3.20 Cerezo Osaka: เสมอ 3.50 Kashiwa Reysol ชนะ: 2.15 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Cerezo Osaka สูง 1.5: 2.62 ทีม total golov Cerezo Osaka ต่ำ 1.5: 1.44 Individualnyy t…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Yodoko Sakura สนาม ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Sereso Osaka | P1 28.6% / X 28.6% / P2 42.9%
ชิมิซึ
โตเกียว
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 25.6% / 26.3% / 48.1%
xG: 0.93 : 1.42
ตลาด 1/X/2: 24.8% / 26.5% / 48.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: IAI สนาม Nihondaira
City: Shizuoka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Shimizu S-pulse: ชนะ 4.00 Shimizu S-pulse: เสมอ 3.30 FC Tokyo ชนะ: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.80 ทีม total golov Shimizu S-pulse สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov Shimizu S-pulse ต่ำ 0.5: 2.62 Individual…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:IAI สนาม Nihondaira ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Simidzu S-Pals | P1 7.7% / X 7.7% / P2 84.6%
โตเกียว เวอร์ดี
โกเบ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.7% / 29.8% / 47.5%
xG: 0.91 : 1.36
ตลาด 1/X/2: 21.9% / 30.3% / 47.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Tokyo Verdy: ชนะ 3.80 Tokyo Verdy: เสมอ 3.10 Vissel Kobe ชนะ: 2.15 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.50 ทีม total golov Tokyo Verdy สูง 0.5: 1.62 ทีม total golov Tokyo Verdy ต่ำ 0.5: 2.20 ทีม total go…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T13:00:00+03:00 | mestami dozhd ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Tokyo Verdi | Adzinomoto Tokyo, Japan | P1 15.4% / X 84.6% / P2 0%
Fukuoka
อุระวะ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.7% / 28.3% / 31.1%
xG: 1.14 : 1.12
ตลาด 1/X/2: 40.1% / 28.7% / 31.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Best Denki สนาม
City: Fukuoka
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Avispa Fukuoka: ชนะ 2.45 Avispa Fukuoka: เสมอ 3.00 Urawa ชนะ: 3.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.30 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.60 ทีม total golov Avispa Fukuoka สูง 1.5: 2.62 ทีม total golov Avispa Fukuoka ต่ำ 1.5: 1.44 Individualnyy to…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Best Denki สนาม ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Avispa Fukuoka | P1 61.5% / X 23.1% / P2 15.4%
ฮิโระชิมะ
นาโกย่า
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.5% / 20.8% / 16.8%
xG: 1.80 : 0.79
ตลาด 1/X/2: 62.4% / 20.9% / 16.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Edion Peace Wing Hiroshima
City: Hiroshima
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sanfrecce Hiroshima: ชนะ 1.50 Sanfrecce Hiroshima: เสมอ 4.20 Nagoya Grampus ชนะ: 6.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.57 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.35 ทีม total golov Sanfrecce Hiroshima สูง 1.5: 1.50 ทีม total golov Sanfrecce Hiroshima mensh…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:EDION สนาม Japan ฤดูกาล J1 Liga 2026/2027 Sanfrechche Khirosima | P1 92.3% / X 7.7% / P2 0%
เจฟ ยุไนเต็ด อชิฮาร่า ชิบะ
Okayama
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.0% / 19.6% / 56.4%
xG: 0.88 : 1.61
ตลาด 1/X/2: 23.2% / 26.2% / 50.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Fukuda Denshi Arena
City: Chiba
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:JEF United Chiba: ชนะ 4.00 JEF United Chiba: เสมอ 3.60 Fagiano Okayama ชนะ: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.85 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov JEF United Chiba สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov JEF United Chiba ต่ำ 0.5: 2.62…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Fukuda Denshi Arena
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.