กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
ลิเวอร์พูล M
บอสตัน ริฟเวอร์
Yaracuyanos
Urena
คลับ โอลิมเพีย
คลับ กีเลยน์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 56.8% / 24.8% / 18.4%
xG: 1.67 : 1.00
ตลาด 1/X/2: 57.4% / 24.9% / 17.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Olimpia: ชนะ 1.67 Olimpia: เสมอ 3.40 Club Guarani ชนะ: 4.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.85 ทีม total golov Olimpia สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Olimpia ต่ำ 1.5: 1.83 ทีม total golov Club Guaran…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
ซีดี เคินก้า
กยาคลี ซิตตี้ เอฟซี
Miller Bolanosสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.4% / 26.2% / 19.3%
xG: 1.32 : 0.91
ตลาด 1/X/2: 56.0% / 26.3% / 17.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: A. Diaz
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportivo Cuenca: ชนะ 1.80 Deportivo Cuenca: เสมอ 3.25 Guayaquil City FC ชนะ: 4.33 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Deportivo Cuenca สูง 1.5: 2.10 ทีม total golov Deportivo Cuenca ต่ำ 1.5: 1.…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:P1 36.4% / X 36.4% / P2 27.3% | A: Miller Bolanos
Kokyuimbo
Universidad Catolica (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 57.9% / 24.5% / 17.7%
xG: 1.74 : 0.92
ตลาด 1/X/2: 58.5% / 24.6% / 16.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: M. Salvo
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Coquimbo Unido: ชนะ 1.60 Coquimbo Unido: เสมอ 3.90 Universidad de Concepcion ชนะ: 5.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Coquimbo Unido สูง 1.5: 1.67 ทีม total golov Coquimbo Unido ต่ำ 1.5: 2.…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 87.5% / X 12.5% / P2 0%
Santa Kruz RS
Pelotas
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.2% / 35.1% / 32.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.9% / 35.6% / 32.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gaucho
Brasil de Farroupilha
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.2% / 23.0% / 25.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 49.4% / 28.7% / 21.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Talleres Cordoba (r)
Instituto Cordoba (r)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 48.0% / 28.4% / 23.6%
xG: 1.22 : 0.98
ตลาด 1/X/2: 47.9% / 28.6% / 23.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Talleres Córdoba Res.: ชนะ 1.80 Talleres Córdoba Res.: เสมอ 2.80 Instituto Res. ชนะ: 3.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.94 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.46 ทีม total golov Talleres Córdoba Res. สูง 1.5: 1.93 ทีม total golov Talleres Córdoba Re…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 80% / X 20% / P2 0%
Jalapa
Rancho Santana
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.6% / 25.1% / 22.4%
xG: 1.49 : 1.02
ตลาด 1/X/2: 52.5% / 25.2% / 22.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Jalapa: ชนะ 1.75 Jalapa: เสมอ 3.60 Rancho Santana ชนะ: 4.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.65 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Jalapa สูง 1.5: 1.70 ทีม total golov Jalapa ต่ำ 1.5: 2.02 ทีม total golov Rancho Santan…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Broki
Delfines del Este
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.3% / 26.0% / 51.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 21.5% / 26.2% / 52.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-527e04c6f220e8eb21f957d556b0ac93-013347d94d36e245-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ฟลาเมงโก อาร์เจ
มิรัสซอล เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 78.0% / 14.4% / 7.6%
xG: 2.31 : 0.69
ตลาด 1/X/2: 79.4% / 13.9% / 6.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: A. Daronco
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Flamengo: ชนะ 1.25 Flamengo: เสมอ 6.00 Mirassol ชนะ: 11.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.57 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.35 ทีม total golov Flamengo สูง 2.5: 2.00 ทีม total golov Flamengo ต่ำ 2.5: 1.73 ทีม total golov Mirassol b…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-03T01:30:00+03:00 | yasno ฤดูกาล Seriya A 2026 Flamengo | Marakana Rio de Janeiro, Brazil | P1 98% / X 2% / P2 0%
เดอปอร์ต คุณดิโอ
ลาเนรอส เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.2% / 31.9% / 36.9%
xG: 1.14 : 1.37
ตลาด 1/X/2: 30.3% / 32.4% / 37.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Estadio Bello Horizonte
City: Villavicencio
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Quindio: ชนะ 2.80 Quindio: เสมอ 3.00 Llaneros ชนะ: 2.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.53 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.38 ทีม total golov Quindio สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Quindio ต่ำ 0.5: 2.50 ทีม total golov Llaneros สูง…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Bello Horizonte | P1 55.6% / X 22.2% / P2 22.2%
Independiente Santa Fe (w)
เอดี กาลี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 30.7% / 29.6% / 39.7%
xG: 1.16 : 1.35
ตลาด 1/X/2: 29.8% / 30.1% / 40.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Santa Fe W: ชนะ 3.04 Santa Fe W: เสมอ 3.08 América de Cali W ชนะ: 2.18 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.12 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.58 ทีม total golov Santa Fe W สูง 1.5: 3.04 ทีม total golov Santa Fe W ต่ำ 1.5: 1.31 ทีม total …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
คลับ แอตเลทติโก โคเลเกลียวส์
เฟอร์โรคาร์ริว มิตแลนต์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.6% / 33.8% / 31.6%
xG: 1.16 : 1.06
ตลาด 1/X/2: 34.3% / 34.3% / 31.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Colegiales: ชนะ 2.70 Colegiales: เสมอ 2.70 Midland ชนะ: 3.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.73 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.00 ทีม total golov Colegiales สูง 0.5: 1.40 ทีม total golov Colegiales ต่ำ 0.5: 2.75 ทีม total golov Midl…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Deportivo Lara
Barquisimeto
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.0% / 26.4% / 20.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 53.4% / 26.7% / 19.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 10 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Vångavallen
City: Trelleborg
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportivo Lara: ชนะ 1.80 Deportivo Lara: เสมอ 3.40 Fundación Lara Deportiva ชนะ: 3.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.75 ทีม total golov Deportivo Lara สูง : ทีม total golov Deportivo Lara ต่ำ : Individualnyy…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Vångavallen
คาลสตัน แบทเทอร์รี
ฮาร์ตฟอร์ด แอธเลติค
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 57.7% / 23.1% / 19.1%
xG: 1.91 : 0.93
ตลาด 1/X/2: 58.3% / 23.1% / 18.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Charleston Battery: ชนะ 1.57 Charleston Battery: เสมอ 3.80 Hartford Athletic ชนะ: 5.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Charleston Battery สูง 1.5: 1.57 ทีม total golov Charleston Battery ต่ำ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 75% / X 12.5% / P2 12.5%
Westchester SC
Chattanooga Red Wolves
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.4% / 25.8% / 33.8%
xG: 1.53 : 1.46
ตลาด 1/X/2: 40.7% / 25.9% / 33.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Westchester SC: ชนะ 2.25 Westchester SC: เสมอ 3.55 Chattanooga Red Wolves ชนะ: 2.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.65 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.15 ทีม total golov Westchester SC สูง 1.5: 1.93 ทีม total golov Westchester SC ต่ำ 1.5: 1.73 …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
New York Cosmos
Sarasota Paradise
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.5% / 26.0% / 28.5%
xG: 1.42 : 1.35
ตลาด 1/X/2: 45.8% / 26.1% / 28.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:NY Cosmos: ชนะ 1.95 NY Cosmos: เสมอ 3.55 Sarasota Paradise ชนะ: 3.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov NY Cosmos สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov NY Cosmos ต่ำ 1.5: 1.80 ทีม total golo…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Fort Wayne
Richmond Kickers
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.4% / 20.4% / 17.1%
xG: 1.94 : 0.94
ตลาด 1/X/2: 63.3% / 20.3% / 16.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fort Wayne: ชนะ 1.48 Fort Wayne: เสมอ 4.20 Richmond Kickers ชนะ: 5.40 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.62 ทีม total golov Fort Wayne สูง 2.5: 2.30 ทีม total golov Fort Wayne ต่ำ 2.5: 1.50 ทีม total g…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Ruoff Mortgage สนาม ฤดูกาล YuSL First ลีก 2026 Fort Ueyn | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Charlotte Independence
ปอตเเลนด์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 63.0% / 19.9% / 17.0%
xG: 2.22 : 0.99
ตลาด 1/X/2: 63.6% / 19.9% / 16.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Charlotte Independence: ชนะ 1.40 Charlotte Independence: เสมอ 4.60 Portland Hearts of Pine ชนะ: 6.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.93 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.80 ทีม total golov Charlotte Independence สูง 2.5: 2.00 ทีม total golov Charlot…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Atenas San Carlos
เพนารอล
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 18.3% / 27.7% / 54.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.4% / 28.1% / 55.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 0-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 9-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-9635989aedcdd63db9f5b439a309f3b5-2191ff155ac1dd2b-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Caracas
Portuguesa Desportos
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.9% / 29.9% / 29.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.0% / 30.3% / 28.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Salcedo (Dom)
Mount Pleasant Academy
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 26.3% / 29.0% / 44.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 25.2% / 29.4% / 45.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b5bf6196f20abfd5b32e56eb9a7e3ddf-9ebb4daf0db392e7-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Forward Madison
One Knoxville
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 42.3% / 27.1% / 30.6%
xG: 1.37 : 1.31
ตลาด 1/X/2: 41.5% / 27.4% / 31.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Forward Madison: ชนะ 2.20 Forward Madison: เสมอ 3.35 One Knoxville ชนะ: 2.88 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.93 ทีม total golov Forward Madison สูง 1.5: 2.05 ทีม total golov Forward Madison ต่ำ 1.5: 1.65 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Breese Stevens Field ฤดูกาล YuSL First ลีก 2026 Forvard Medison | P1 60% / X 40% / P2 0%
บาร์เซโลน่า
Aurora U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.1% / 28.2% / 43.7%
xG: 1.14 : 1.41
ตลาด 1/X/2: 28.1% / 28.5% / 43.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: O. Contreras
สนาม: Estadio Monumental Banco Pichincha
City: Guayaquil
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 9-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Barcelona SC: ชนะ 3.10 Barcelona SC: เสมอ 3.20 Independiente del Valle ชนะ: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.08 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.73 ทีม total golov Barcelona SC สูง 0.5: 1.40 ทีม total golov Barcelona SC ต่ำ 0.5: 2.75 Individ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Monumental Banco Pichincha | P1 11.1% / X 11.1% / P2 77.8%
วีเลซ ซาฟิลด์
โบคา จูเนียร์ส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.6% / 28.2% / 49.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 21.1% / 28.5% / 50.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 8-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Velez Sarsfield: ชนะ 3.60 Velez Sarsfield: เสมอ 3.30 Boca Juniors ชนะ: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Velez Sarsfield สูง 0.5: 1.67 ทีม total golov Velez Sarsfield ต่ำ 0.5: 2.10 Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 7.7% / X 23.1% / P2 69.2%
เดพอร์เทส ลิมาช
นูเบลนส์เซ่
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.8% / 27.1% / 35.1%
xG: 1.28 : 1.25
ตลาด 1/X/2: 38.0% / 27.4% / 34.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: M. Araos
สนาม: Elías Figueroa Brander
City: Valparaiso
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportes Limache: ชนะ 2.35 Deportes Limache: เสมอ 3.40 Nublense ชนะ: 2.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Deportes Limache สูง 1.5: 2.10 ทีม total golov Deportes Limache ต่ำ 1.5: 1.67 Indivi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Elías Figueroa Brander
วิทอเรีย บีเอ
วาสโก ดา กาม่า อาร์เจ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.6% / 29.4% / 31.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 39.5% / 29.7% / 30.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: R. Klein
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Vitoria: ชนะ 2.25 Vitoria: เสมอ 3.20 Vasco DA Gama ชนะ: 3.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Vitoria สูง 1.5: 2.38 ทีม total golov Vitoria ต่ำ 1.5: 1.53 ทีม total golov Vasco DA G…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 37.5% / X 20.8% / P2 41.7%
ซานดทส เอฟซี
ปัลเมย์รัส เอสพี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.8% / 28.7% / 42.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 28.6% / 29.1% / 42.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: D. Lacerda
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-6-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Santos: ชนะ 3.40 Santos: เสมอ 3.40 Palmeiras ชนะ: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.75 ทีม total golov Santos สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov Santos ต่ำ 0.5: 2.62 ทีม total golov Palmeiras สูง 1…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 32% / X 16% / P2 52%
Real Esteli
San Marcos
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 77.9% / 13.5% / 8.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 80.6% / 12.9% / 6.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-d9b27bd09d0d85a5bf9bcc43690395e5-03564c877b67a364-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เดอปอร์ติโว่ โตลูก้า เอฟซี
คลับ ลีออน
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.6% / 24.8% / 22.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 53.2% / 24.9% / 21.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Toluca: ชนะ 1.83 Toluca: เสมอ 3.40 Leon ชนะ: 4.33 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Toluca สูง 1.5: 1.80 ทีม total golov Toluca ต่ำ 1.5: 1.91 ทีม total golov Leon สูง 0.5: 1.44 I…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
อินดิเพนดีนท์ ซานต้า เอฟอี
มิลเลียนนาเรียส์ เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.5% / 29.5% / 39.1%
xG: 1.14 : 1.16
ตลาด 1/X/2: 30.9% / 29.8% / 39.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-6-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Santa Fe: ชนะ 3.10 Santa Fe: เสมอ 3.10 Millonarios ชนะ: 2.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.70 ทีม total golov Santa Fe สูง 0.5: 1.40 ทีม total golov Santa Fe ต่ำ 0.5: 2.75 ทีม total golov Millonar…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.