กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
วี-วาเร็น นางะซากิ
กัมบะ
Sejon Sportstoto (w)
Gyeongju (w)
นาริ คลับ
โตสุ
เอฟซี เรียวคิว
โยโกะฮามะ เอฟซี
Sabah
เซลานกอร์ เอฟเอ
Hayq
Ararat 2
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 66.3% / 16.8% / 16.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.9% / 22.1% / 22.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 1-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Hayq: ชนะ Hayq: เสมอ Ararat II ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Hayq สูง : ทีม total golov Hayq ต่ำ : ทีม total golov Ararat II สูง : ทีม total golov Ararat II ต่ำ : ชนะ H…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Pyunik 2
Sardarapat 2
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 68.5% / 16.0% / 15.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.9% / 22.1% / 22.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-ca4b86b46a1b0fd76e06e469698369c2-fb2ee3834f643c52-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Yunnan Yukun
Chongqing Tonglianglong FC
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.2% / 24.6% / 24.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 51.3% / 24.8% / 23.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Yuxi plateau กีฬา Center สนาม
City: Yuxi
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-5db6d8f110fd11b4f1a2386eb65db9ff-dc01cec36839c50a-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Yuxi plateau กีฬา Center สนาม
Melaka FC
ปีนัง เอฟเอ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.4% / 24.8% / 31.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.0% / 25.0% / 32.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 26%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-efbf5ce387106dc00009eed216698abd-4b06f633366ce345-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Kedakh
Star City FC
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.7% / 21.6% / 53.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.9% / 21.6% / 55.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Rio Largo U20
TsSA U20
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 8.9% / 84.2% / 6.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 7.3% / 88.2% / 4.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Retrô U20: ชนะ 1.27 Retrô U20: เสมอ 4.45 Atletico PE U20 ชนะ: 11.30 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.89 ทีม total golov Retrô U20 สูง 1.5: 1.47 ทีม total golov Retrô U20 ต่ำ 1.5: 2.43 ทีม total golov…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Luzino
วิสล่า พลอค
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 21.7% / 19.1% / 59.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 19.0% / 19.1% / 61.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-d9a2146a55e20fd288f4cbacc574eab2-214e6d9cf59313b1-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Andrychow
Slask 2 Wroclaw
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.7% / 22.9% / 53.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.3% / 22.9% / 54.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gurnik Zabzhe II
คลับ โอลิมเพีย
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.2% / 17.1% / 71.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 8.8% / 16.8% / 74.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Polkovitse
โพโลเนีย วาร์ซาวา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 21.0% / 21.7% / 57.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 19.8% / 21.7% / 58.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 75% / X 25% / P2 0%
Ferroviario Fortaleza
Songo
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.5% / 33.7% / 33.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.1% / 34.0% / 33.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Koshta-du-Sol
Sofala
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.9% / 27.6% / 17.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.2% / 27.6% / 17.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Baia de Pemba
โอเปราริโอ เฟอรโรเวียอาโน่ อีซี พีอาร์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.2% / 30.6% / 30.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 39.0% / 30.8% / 30.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Scottland
Platinum
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 61.9% / 25.2% / 12.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 62.3% / 25.3% / 12.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Vångavallen
City: Trelleborg
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Scotland Mabvuku: ชนะ Scotland Mabvuku: เสมอ Platinum ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Scotland Mabvuku สูง : ทีม total golov Scotland Mabvuku ต่ำ : ทีม total golov Platinum สูง : Individu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Vångavallen
ซัซซูโอโล่
Stefano Turati, Rafael Obrador
โฟรซิโนเน่
Sebastyano Desplansh, Antoni Oyonoสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.6% / 24.4% / 23.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 52.5% / 24.6% / 23.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 6 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 46%
Missing: tournament_context, lineup_availability, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sassuolo: ชนะ 1.85 Sassuolo: เสมอ 3.70 Frosinone ชนะ: 3.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Sassuolo สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Sassuolo ต่ำ 1.5: 1.83 ทีม total golov Frosinone …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:4-3 / 4-2-3-1 | P1 79.5% / X 15.7% / P2 4.9% | H: Stefano Turati, Rafael Obrador, Dzhey Idzes | A: Sebastyano Desplansh, Antoni Oyono, Kevin Akpoguma
Minerul Lupeni
FC ยูทา อารัด
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.1% / 23.5% / 54.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.1% / 23.6% / 56.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-3bc39759b3fef0ab8bbb8e19fc7fe8db-f5cb2d343507d4f7-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
เอฟซี โบโทซานิ
Korvinul
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.5% / 20.5% / 27.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.3% / 26.5% / 32.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 60% / X 40% / P2 0%
Ntugasaze
Maruns
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.0% / 29.9% / 29.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 40.0% / 30.5% / 29.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Cape Town City
Leicesterford City
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.9% / 27.9% / 16.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 57.0% / 28.2% / 14.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เอฟซี โอเรนเบิร์ก
Andrey Khodanovich, Emil Tsenov
เอฟเค รันบิน คาเซ็น
Artur Nigmatullin, Egor Teslenkoสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.0% / 28.1% / 30.9%
xG: 1.28 : 1.31
ตลาด 1/X/2: 40.6% / 28.4% / 31.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 54%
Missing: tournament_context, lineup_availability, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 1-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:FC Orenburg: ชนะ 2.55 FC Orenburg: เสมอ 3.15 Rubin ชนะ: 2.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.02 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.70 ทีม total golov FC Orenburg สูง 1.5: 2.50 ทีม total golov FC Orenburg ต่ำ 1.5: 1.47 ทีม total golov Ru…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T16:15:00+03:00 | 4-2-3-1 / 3-4-3 | oblachno ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Gazovik Orenburg, Russia | Orenburg 32.6% / X 51.2% / Rubin 16.2% | H: Andrey Khodanovich, Emil Tsenov, Danila Khotulev | A: Artur Nigmatullin, Egor Teslenko, Konstantin Nizhegorodov
Vukovar 1991
Dinamo Zagreb 2
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.9% / 25.7% / 19.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 54.6% / 26.1% / 19.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Stadion Gradski vrt
City: Osijek
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-0de306a08380c945730d4bc9ab3dc45a-1a4b4d6a98b6e6fb-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Stadion Gradski vrt | P1 100% / X 0% / P2 0%
Marek
Nesebar
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.2% / 26.5% / 20.3%
xG: 1.51 : 0.87
ตลาด 1/X/2: 53.7% / 26.8% / 19.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Albena สนาม
City: Dupnitsa
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Marek: ชนะ 1.60 Marek: เสมอ 3.48 Nesebar ชนะ: 5.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.07 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.66 ทีม total golov Marek สูง 1.5: 1.87 ทีม total golov Marek ต่ำ 1.5: 1.81 ทีม total golov Nesebar สูง 0.5: 1.66…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Albena สนาม | P1 75% / X 25% / P2 0%
Rilski Sportlist
Sportist Svoge
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.5% / 27.3% / 22.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 51.5% / 27.5% / 21.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b04cd5c1ff4f3dedf9415de7beefb8c3-4beb1ff0930cc8ce-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Chernomorets 1919
Ludogorets 2 Razgrad
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.8% / 25.3% / 18.9%
xG: 1.43 : 0.87
ตลาด 1/X/2: 56.7% / 25.4% / 17.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: efbet Arena
City: Burgas
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Chernomorets 1919 Burgas: ชนะ 1.64 Chernomorets 1919 Burgas: เสมอ 3.35 Ludogorets II ชนะ: 4.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.72 ทีม total golov Chernomorets 1919 Burgas สูง 1.5: 1.79 ทีม total golov Chernomoret…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: efbet Arena | P1 50% / X 25% / P2 25%
Khrisupoli
เออีเค เอเธนส์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 6.5% / 13.0% / 80.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 3.7% / 12.4% / 83.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
เอล โกน่า เอฟซี
Arab Kontraktors
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 34.9% / 34.6% / 30.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 34.0% / 35.4% / 30.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khaled Bichara สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 El-Guna | P1 50% / X 50% / P2 0%
Dinamo Kiev U19
LNZ Cherkascy U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.5% / 62.3% / 15.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.4% / 64.9% / 14.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:NTB Koncha-Zaspa ฤดูกาล Natsionalnaya liga U19 2026/2027 Dynamo Kiev U19 | P1 100% / X 0% / P2 0%
เอฟซีนอมมี ยูไนเต็ด
ปราค์นรู เจเค วาลัส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.2% / 25.4% / 33.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.6% / 25.7% / 32.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Nõmme United: ชนะ 2.35 Nõmme United: เสมอ 3.65 Vaprus ชนะ: 2.57 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.68 ทีม total golov Nõmme United สูง 1.5: 1.78 ทีม total golov Nõmme United ต่ำ 1.5: 1.92 ทีม total gol…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 33.3% / P2 16.7%
Nevesinje
Drina Zvornik
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 31.3% / 28.1% / 40.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 30.5% / 28.4% / 41.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Velež Nevesinje: ชนะ Velež Nevesinje: เสมอ Drina Zvornik ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Velež Nevesinje สูง : ทีม total golov Velež Nevesinje ต่ำ : ทีม total golov Drina Zvornik สูง : In…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Romanija Pale
Omarska
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 57.0% / 23.2% / 19.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 59.1% / 23.4% / 17.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:FK Romanija Pale: ชนะ 1.50 FK Romanija Pale: เสมอ 3.80 Omarska ชนะ: 5.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.68 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.98 ทีม total golov FK Romanija Pale สูง 1.5: 1.55 ทีม total golov FK Romanija Pale ต่ำ 1.5: 2.12 Individ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.