กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
Sabah
เซลานกอร์ เอฟเอ
Scottland
Platinum
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 61.9% / 25.2% / 12.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 62.3% / 25.3% / 12.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Vångavallen
City: Trelleborg
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Scotland Mabvuku: ชนะ Scotland Mabvuku: เสมอ Platinum ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Scotland Mabvuku สูง : ทีม total golov Scotland Mabvuku ต่ำ : ทีม total golov Platinum สูง : Individu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Vångavallen
ซัซซูโอโล่
Stefano Turati, Fedde Leysen
โฟรซิโนเน่
Sebastyano Desplansh, Uizdom Emiสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.5% / 24.4% / 23.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 52.4% / 24.6% / 23.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 6 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 46%
Missing: tournament_context, lineup_availability, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Sassuolo: ชนะ 1.85 Sassuolo: เสมอ 3.70 Frosinone ชนะ: 3.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Sassuolo สูง 1.5: 1.83 ทีม total golov Sassuolo ต่ำ 1.5: 1.83 ทีม total golov Frosinone …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:4-3 | P1 79.4% / X 16% / P2 4.6% | H: Stefano Turati, Fedde Leysen, Kas Odental | A: Sebastyano Desplansh, Uizdom Emi, Kevin Akpoguma
Kedakh
Star City FC
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.7% / 21.6% / 53.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.9% / 21.6% / 55.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Minerul Lupeni
FC ยูทา อารัด
Marsio Roza, A. Dorobanțuสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.1% / 23.5% / 54.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.1% / 23.6% / 56.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-3bc39759b3fef0ab8bbb8e19fc7fe8db-f5cb2d343507d4f7-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:P1 12.5% / X 87.5% / P2 0% | A: Marsio Roza, A. Dorobanțu, S. Alomerovis
เอฟซี โบโทซานิ
Korvinul
A. Neac?a, F. Iacobสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 52.5% / 20.5% / 27.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.3% / 26.7% / 32.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 57.1% / X 28.6% / P2 14.3% | A: A. Neac?a, F. Iacob, F. Ilie
Ntugasaze
Maruns
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.0% / 29.9% / 29.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 40.0% / 30.5% / 29.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Cape Town City
Leicesterford City
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.9% / 27.9% / 16.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 57.0% / 28.2% / 14.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เอฟซี โอเรนเบิร์ก
Andrey Khodanovich, Danila Vedernikov
เอฟเค รันบิน คาเซ็น
Artur Nigmatullin, Konstantin Nizhegorodovสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.2% / 28.2% / 32.6%
xG: 1.28 : 1.31
ตลาด 1/X/2: 38.6% / 28.6% / 32.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 54%
Missing: tournament_context, lineup_availability, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 1-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:FC Orenburg: ชนะ 2.55 FC Orenburg: เสมอ 3.15 Rubin ชนะ: 2.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.02 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.70 ทีม total golov FC Orenburg สูง 1.5: 2.50 ทีม total golov FC Orenburg ต่ำ 1.5: 1.47 ทีม total golov Ru…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-02T16:15:00+03:00 | oblachno ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Gazovik Orenburg, Russia | Orenburg 31.9% / X 51.9% / Rubin 16.1% | H: Andrey Khodanovich, Danila Vedernikov, Danila Khotulev | A: Artur Nigmatullin, Konstantin Nizhegorodov, Anderson Arroyo
Vukovar 1991
Dinamo Zagreb 2
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 54.9% / 25.7% / 19.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 54.6% / 26.1% / 19.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Stadion Gradski vrt
City: Osijek
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-0de306a08380c945730d4bc9ab3dc45a-1a4b4d6a98b6e6fb-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Stadion Gradski vrt | P1 100% / X 0% / P2 0%
Marek
Nesebar
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.2% / 26.5% / 20.3%
xG: 1.51 : 0.87
ตลาด 1/X/2: 53.7% / 26.8% / 19.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Albena สนาม
City: Dupnitsa
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Marek: ชนะ 1.60 Marek: เสมอ 3.48 Nesebar ชนะ: 5.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.07 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.66 ทีม total golov Marek สูง 1.5: 1.87 ทีม total golov Marek ต่ำ 1.5: 1.81 ทีม total golov Nesebar สูง 0.5: 1.66…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Albena สนาม | P1 75% / X 25% / P2 0%
Rilski Sportlist
Sportist Svoge
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.3% / 27.3% / 22.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 51.3% / 27.6% / 21.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b04cd5c1ff4f3dedf9415de7beefb8c3-4beb1ff0930cc8ce-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Chernomorets 1919
Ludogorets 2 Razgrad
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.8% / 25.3% / 18.9%
xG: 1.43 : 0.87
ตลาด 1/X/2: 56.7% / 25.4% / 17.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: efbet Arena
City: Burgas
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Chernomorets 1919 Burgas: ชนะ 1.64 Chernomorets 1919 Burgas: เสมอ 3.35 Ludogorets II ชนะ: 4.35 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.90 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.72 ทีม total golov Chernomorets 1919 Burgas สูง 1.5: 1.79 ทีม total golov Chernomoret…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: efbet Arena | P1 50% / X 25% / P2 25%
Khrisupoli
เออีเค เอเธนส์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 7.1% / 10.4% / 82.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 4.4% / 9.7% / 86.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Marko
เออี คิฟิเซียส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.5% / 28.1% / 48.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.9% / 28.5% / 48.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-581ea05813b23ad0ce26273347328a74-4750997f0a3ca282-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 10% / X 90% / P2 0%
เอล โกน่า เอฟซี
Arab Kontraktors
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.1% / 33.8% / 30.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 35.3% / 34.5% / 30.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Khaled Bichara สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 El-Guna | P1 50% / X 50% / P2 0%
Andrychow
Slask 2 Wroclaw
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 23.7% / 22.9% / 53.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 22.3% / 22.9% / 54.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Gurnik Zabzhe II
คลับ โอลิมเพีย
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.3% / 17.1% / 71.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 9.0% / 16.8% / 74.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Polkovitse
โพโลเนีย วาร์ซาวา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.9% / 21.7% / 57.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 19.8% / 21.6% / 58.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 50% / P2 0%
Dinamo Kiev U19
LNZ Cherkascy U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.5% / 62.3% / 15.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.4% / 64.9% / 14.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:NTB Koncha-Zaspa ฤดูกาล Natsionalnaya liga U19 2026/2027 Dynamo Kiev U19 | P1 100% / X 0% / P2 0%
เอฟซีนอมมี ยูไนเต็ด
ปราค์นรู เจเค วาลัส
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 41.2% / 25.4% / 33.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.6% / 25.7% / 32.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Nõmme United: ชนะ 2.35 Nõmme United: เสมอ 3.65 Vaprus ชนะ: 2.57 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.05 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.68 ทีม total golov Nõmme United สูง 1.5: 1.78 ทีม total golov Nõmme United ต่ำ 1.5: 1.92 ทีม total gol…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 33.3% / P2 16.7%
Nevesinje
Drina Zvornik
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.2% / 29.8% / 38.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.4% / 30.3% / 38.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Velež Nevesinje: ชนะ Velež Nevesinje: เสมอ Drina Zvornik ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Velež Nevesinje สูง : ทีม total golov Velež Nevesinje ต่ำ : ทีม total golov Drina Zvornik สูง : In…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Romanija Pale
Omarska
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 56.9% / 23.2% / 19.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 59.0% / 23.5% / 17.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:FK Romanija Pale: ชนะ 1.50 FK Romanija Pale: เสมอ 3.80 Omarska ชนะ: 5.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.68 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.98 ทีม total golov FK Romanija Pale สูง 1.5: 1.55 ทีม total golov FK Romanija Pale ต่ำ 1.5: 2.12 Individ…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Slavija Sarajevo
Sutjeska Foca
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 65.5% / 21.6% / 12.8%
xG: 1.56 : 0.87
ตลาด 1/X/2: 66.4% / 21.6% / 12.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Slavija: ชนะ 1.47 Slavija: เสมอ 4.10 Sutjeska Foča ชนะ: 6.04 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.73 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Slavija สูง 1.5: 1.61 ทีม total golov Slavija ต่ำ 1.5: 2.13 ทีม total golov Sutjeska F…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 50% / X 50% / P2 0%
Samtredia
ไอเบรา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 19.1% / 22.9% / 58.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 16.3% / 23.2% / 60.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-75fa25e2498bc6aed1d637a57ed7a39c-c50ecb18aefaeadf-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Kakha Kaladzis Sapekhburto Tsentri ฤดูกาล ถ้วย Gruzii 2026 Samtredia | P1 100% / X 0% / P2 0%
Zob Akhan
เพแคน เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.6% / 20.0% / 28.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.4% / 33.9% / 34.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 16.7% / X 66.7% / P2 16.7%
มาลาวาน บานดาร์ อานซาลีย์ เอฟซี
Nassaji
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 44.2% / 32.8% / 23.0%
xG: 1.12 : 0.93
ตลาด 1/X/2: 44.1% / 33.4% / 22.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 0-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Malavan: ชนะ 2.05 Malavan: เสมอ 2.65 Nassaji Mazandaran ชนะ: 4.20 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.93 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 1.80 ทีม total golov Malavan สูง 0.5: 1.44 ทีม total golov Malavan ต่ำ 0.5: 2.45 ทีม total golov Nassa…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 83.3% / X 16.7% / P2 0%
Svaty Jur
Dunajska Luzna
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 12.3% / 15.8% / 71.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 10.1% / 15.4% / 74.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Svätý Jur: ชนะ Svätý Jur: เสมอ Dunajská Lužná ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Svätý Jur สูง : ทีม total golov Svätý Jur ต่ำ : ทีม total golov Dunajská Lužná สูง : ทีม total gol…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Brezno
Zvolen
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 9.0% / 14.6% / 76.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 7.0% / 14.2% / 78.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-0-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Brezno: ชนะ Brezno: เสมอ Lokomotíva Zvolen ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Brezno สูง : ทีม total golov Brezno ต่ำ : ทีม total golov Lokomotíva Zvolen สูง : ทีม total golov Lok…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Stadio Comunale Alfredo Viviani, Potenza ฤดูกาล ถ้วย Italy - Seriya C 2026/2027 Sorrento | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Kysucke Nove Mesto
Chadtsa
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.8% / 24.4% / 42.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.7% / 24.7% / 42.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 33.3% / X 66.7% / P2 0%
Krasno
Trencin
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 4.5% / 8.0% / 87.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 2.1% / 7.2% / 90.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 8-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Tatran Krásno: ชนะ Tatran Krásno: เสมอ AS Trencin ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Tatran Krásno สูง : ทีม total golov Tatran Krásno ต่ำ : ทีม total golov AS Trencin สูง : Individualnyy t…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.