กระดานแมตช์
ทายผลฟุตบอลด้วย AI: accurate แมตช์ analysis for today
The page gathers the upcoming แมตช์ of the selected sport, โมเดล ความน่าจะเป็น, ราคาต่อรอง, results and AI breakdowns in a single แมตช์ center.
ความน่าจะเป็นในการชนะแบบสด (อ้างอิงจากตลาด) — ชนะบ่อยแค่ไหน ไม่ใช่การคาดการณ์กำไร
าเดฟาน จัสเซีย
ซีเอ พาเลซ
คลับ แอตเลทติโก ลอส แอนเดส
คลับ แอตเลทติโก อคัสซูโซ
ฟอร์ตาเอเซ่ ซีอี
Zhoao Rikardo, Maylton
Operario
Vagner, Maguinhoสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.1% / 27.2% / 19.7%
xG: 1.48 : 0.91
ตลาด 1/X/2: 53.7% / 27.3% / 19.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: J. Ferreira
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fortaleza EC: ชนะ 1.75 Fortaleza EC: เสมอ 3.40 Operario-PR ชนะ: 5.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov Fortaleza EC สูง 1.5: 2.00 ทีม total golov Fortaleza EC ต่ำ 1.5: 1.73 Individualnyy tota…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Estadio Governador Placido Castelo, Fortaleza | P1 95.5% / X 4.5% / P2 0% | H: Zhoao Rikardo, Maylton, Lucas | A: Vagner, Maguinho, J. Cuenú
จีดี ปรูเดนเต้ เอสพี
พอลิสต้า เอฟซี เอสพี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.8% / 30.6% / 25.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.4% / 31.0% / 25.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Grêmio Prudente: ชนะ 2.00 Grêmio Prudente: เสมอ 2.95 Paulista ชนะ: 3.60 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.48 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.35 ทีม total golov Grêmio Prudente สูง 1.5: 2.38 ทีม total golov Grêmio Prudente ต่ำ 1.5: 1.44 Individual…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
คอมเมอร์เชียล เอสพี
อีซี เอสเอโอ เบอร์นาร์โด้ เอสพี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 35.7% / 29.8% / 34.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 35.7% / 30.3% / 34.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Comercial: ชนะ 2.50 Comercial: เสมอ 2.95 EC São Bernardo ชนะ: 2.63 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.49 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.32 ทีม total golov Comercial สูง 0.5: 1.38 ทีม total golov Comercial ต่ำ 0.5: 2.55 ทีม total golov …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
USV
Rafael Romo, Samuel Sosa
Rayo Zuliano
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 57.9% / 22.7% / 19.4%
xG: 1.67 : 0.92
ตลาด 1/X/2: 59.7% / 22.8% / 17.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 14 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Estadio Olimpico de la UCV
City: Caracas
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:UCV: ชนะ 1.53 UCV: เสมอ 3.70 Rayo Zuliano ชนะ: 5.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.65 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.20 ทีม total golov UCV สูง 1.5: 1.57 ทีม total golov UCV ต่ำ 1.5: 2.25 ทีม total golov Rayo Zuliano สูง 0.5: 1.…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Estadio Olimpico de la UCV | P1 100% / X 0% / P2 0% | H: Rafael Romo, Samuel Sosa
Academia Puerto Cabello
Roberto Rosales, Khefre Vargas
FK Ansoategi
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 65.1% / 21.7% / 13.3%
xG: 1.88 : 0.78
ตลาด 1/X/2: 66.6% / 21.6% / 11.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 14 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Puerto Cabello: ชนะ 1.38 Puerto Cabello: เสมอ 3.80 Anzoátegui FC ชนะ: 7.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.00 ทีม total golov Puerto Cabello สูง 1.5: 1.53 ทีม total golov Puerto Cabello ต่ำ 1.5: 2.38 Individua…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:P1 75% / X 25% / P2 0% | H: Roberto Rosales, Khefre Vargas
คลูบ โด เรโม่ พีเอ
Marselo Roza, Marlon
คอริติบ้า พีอาร์
Pedro Luccas, J. Lavegaสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.1% / 29.1% / 25.8%
xG: 1.29 : 1.21
ตลาด 1/X/2: 45.8% / 29.3% / 24.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: D. C. Muniz dos Santos
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:remo: ชนะ 2.20 remo: เสมอ 3.20 Coritiba ชนะ: 3.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.62 ทีม total golov remo สูง 1.5: 2.38 ทีม total golov remo ต่ำ 1.5: 1.53 ทีม total golov Coritiba สูง 0.5: 1.50 I…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Estádio Estadual Jornalista Edgar Augusto Proença | P1 29.4% / X 35.3% / P2 35.3% | H: Marselo Roza, Marlon, Marlon | A: Pedro Luccas, J. Lavega, S. Gómez
เอดี พาสโต้
Matias Pizano
เดอปอร์ต เปย์เรย์ร่า
Marko Peresสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 58.0% / 25.1% / 16.9%
xG: 1.49 : 0.80
ตลาด 1/X/2: 59.4% / 25.2% / 15.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 0-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 1-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportivo Pasto: ชนะ 1.45 Deportivo Pasto: เสมอ 4.00 Deportivo Pereira ชนะ: 7.50 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.85 ทีม total golov Deportivo Pasto สูง 1.5: 1.67 ทีม total golov Deportivo Pasto ต่ำ 1.5: 2.10 I…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Estadio Departamental Libertad, Pasto | P1 45.5% / X 9.1% / P2 45.5% | H: Matias Pizano | A: Marko Peres
Khimnasiya Khukhuy
อาโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 48.4% / 28.4% / 23.2%
xG: 1.29 : 0.90
ตลาด 1/X/2: 48.8% / 28.5% / 22.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 15 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Gimnasia Jujuy: ชนะ 1.80 Gimnasia Jujuy: เสมอ 3.30 Agropecuario ชนะ: 5.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.40 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.53 ทีม total golov Gimnasia Jujuy สูง 1.5: 2.20 ทีม total golov Gimnasia Jujuy ต่ำ 1.5: 1.62 Individual…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Real Tomayapo
อินดิเพนเดนเต้
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.5% / 26.2% / 30.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.3% / 26.4% / 30.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Estadio IV Centenario
City: Tarija
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Real Tomayapo: ชนะ Real Tomayapo: เสมอ Independiente Petrolero ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Real Tomayapo สูง : ทีม total golov Real Tomayapo ต่ำ : ทีม total golov Independiente Petrolero…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio IV Centenario
Boston
Angel City
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.9% / 27.3% / 35.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.5% / 27.5% / 36.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Boston Legacy W: ชนะ Boston Legacy W: เสมอ Angel City W ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Boston Legacy W สูง : ทีม total golov Boston Legacy W ต่ำ : ทีม total golov Angel City W สูง : Indi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
โคเบรลัว
ซาน มาร์โคส เดอ อาริก้า
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 47.1% / 27.5% / 25.4%
xG: 1.55 : 1.02
ตลาด 1/X/2: 46.8% / 27.6% / 25.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม: Estadio Zorros del Desierto
City: Calama
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Cobreloa: ชนะ 1.80 Cobreloa: เสมอ 3.35 San Marcos de Arica ชนะ: 4.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.77 ทีม total golov Cobreloa สูง 1.5: 1.93 ทีม total golov Cobreloa ต่ำ 1.5: 1.73 ทีม total golov …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Zorros del Desierto | P1 100% / X 0% / P2 0%
อินสติตูโต เอซี คอร์โดบา
เอสพี ซาน โลเรนโซ
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.3% / 29.7% / 20.0%
xG: 1.24 : 0.86
ตลาด 1/X/2: 50.1% / 30.1% / 19.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: A. Gariano
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Instituto Cordoba: ชนะ 1.90 Instituto Cordoba: เสมอ 3.20 San Lorenzo ชนะ: 4.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.57 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.25 ทีม total golov Instituto Cordoba สูง 1.5: 2.50 ทีม total golov Instituto Cordoba ต่ำ 1.5: 1.50…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Presidente Peron, Cordoba | P1 81% / X 9.5% / P2 9.5%
ซีเอ ไทเกร
ซีเอ บาร์ราคาส เซนทรัล
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 51.0% / 30.3% / 18.8%
xG: 1.28 : 0.85
ตลาด 1/X/2: 50.8% / 30.7% / 18.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 18 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: F. Tello
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Tigre: ชนะ 1.85 Tigre: เสมอ 3.00 Barracas Central ชนะ: 5.25 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 1.5: 1.62 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 1.5: 2.20 ทีม total golov Tigre สูง 1.5: 2.50 ทีม total golov Tigre ต่ำ 1.5: 1.50 ทีม total golov Barracas Centra…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Jose Dellagiovanna, Buenos Aires | P1 94.1% / X 5.9% / P2 0%
Bahia (w)
ปัลเมย์รัส เอสพี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 20.3% / 25.3% / 54.4%
xG: 1.04 : 1.72
ตลาด 1/X/2: 19.6% / 25.5% / 54.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 12 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-5-0
ทีมเยือน: W-D-L 5-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Bahia W: ชนะ 3.80 Bahia W: เสมอ 3.40 Palmeiras W ชนะ: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.95 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.85 ทีม total golov Bahia W สูง 0.5: 1.50 ทีม total golov Bahia W ต่ำ 0.5: 2.50 ทีม total golov Palmeiras W …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ยูนิเวอร์แดต คาโทลิก้า
ยูเนียน ลา กาเลรา
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 53.5% / 24.5% / 22.0%
xG: 1.74 : 1.03
ตลาด 1/X/2: 53.9% / 24.6% / 21.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 13 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: J. Lara
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:U. Catolica: ชนะ 1.75 U. Catolica: เสมอ 3.60 O'Higgins ชนะ: 4.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.73 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.08 ทีม total golov U. Catolica สูง 1.5: 1.73 ทีม total golov U. Catolica ต่ำ 1.5: 2.00 ทีม total golo…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Claro Arena, Santiago | P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Pitbulls
Santa-Ana
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 43.5% / 27.8% / 28.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 43.6% / 28.2% / 28.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Pitbulls Santa Barbara FC: ชนะ 2.17 Pitbulls Santa Barbara FC: เสมอ 3.15 Santa Ana ชนะ: 2.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.83 ทีม total golov Pitbulls Santa Barbara FC สูง 1.5: 2.06 ทีม total golov Pitbulls San…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
UMECIT
Veraguas
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.9% / 29.8% / 32.3%
xG: 1.21 : 1.23
ตลาด 1/X/2: 37.8% / 30.2% / 32.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 17 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-6-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-6-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:UMECIT: ชนะ 2.44 UMECIT: เสมอ 3.05 Veraguas ชนะ: 2.84 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.70 ทีม total golov UMECIT สูง 1.5: 2.45 ทีม total golov UMECIT ต่ำ 1.5: 1.48 ทีม total golov Veraguas สูง 1.5…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เดอปอร์ต โตลิมา
Kukuta
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 64.5% / 21.8% / 13.6%
xG: 1.90 : 0.75
ตลาด 1/X/2: 65.6% / 21.7% / 12.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 16 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Deportes Tolima: ชนะ 1.40 Deportes Tolima: เสมอ 4.50 Cucuta ชนะ: 8.00 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.75 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.05 ทีม total golov Deportes Tolima สูง 1.5: 1.53 ทีม total golov Deportes Tolima ต่ำ 1.5: 2.38 Individualn…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: Estadio Manuel Murillo Toro, Ibague | P1 66.7% / X 8.3% / P2 25%
Santos Laguna (w)
Atlante (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 42.5% / 25.6% / 31.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 42.7% / 25.8% / 31.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน: M. Gomez
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-218659f89395f4105b1830d24866cc80-fb034af7665d6958-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Novaya Kaledoniya U19
Samoa U19
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 21.8% / 63.1% / 15.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 20.4% / 65.7% / 13.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 13%
Missing: recent_form, h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Bukovina U21
German Penkov, Daniil KarasDinamo Kiev U21
V. Surkis, Aleksey Sychสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 35.6% / 27.5% / 36.8%
xG: 1.51 : 1.48
ตลาด 1/X/2: 36.0% / 27.9% / 36.0%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 2 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Fleetwood Town U21: ชนะ 2.15 Fleetwood Town U21: เสมอ 4.10 Millwall U21 ชนะ: 2.55 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 1.80 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.93 ทีม total golov Fleetwood Town U21 สูง 1.5: 1.57 ทีม total golov Fleetwood Town U21 ต่ำ 1.5:…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:4-1-2-3 / 4-2-3-1 | nebolshoy livnevyy dozhd | สนาม Ukraine Lvov, Ukraine | P1 4% / X 4% / P2 92% | H: German Penkov, Daniil Karas, Nikita Bezuglyy | A: V. Surkis, Aleksey Sych, Taras Mikhavko
Shakhtar Karaganda (w)
โคบอล คอสตาเน้
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 50.2% / 17.9% / 31.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 25.9% / 20.9% / 53.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 37.5% / X 25% / P2 37.5%
Elimay (Zh)
Zhenis Astana (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.3% / 18.0% / 49.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 23.3% / 19.3% / 57.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Kyzyl-Zhar (w)
Astana (w)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 84.8% / 10.4% / 4.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 85.9% / 10.0% / 4.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 21%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:peremennaya oblachnost ฤดูกาล Womens ลีก 2026 FK Turan (Zh) | Ortalyk Alma-Ata, Kazakhstan | P1 100% / X 0% / P2 0%
Moreyrensi U23
Portimonensi U23
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 38.6% / 27.2% / 34.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 38.2% / 27.5% / 34.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 6-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Farense U23: ชนะ 2.45 Farense U23: เสมอ 3.45 Famalicão U23 ชนะ: 2.45 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.77 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.95 ทีม total golov Farense U23 สูง 1.5: 2.20 ทีม total golov Farense U23 ต่ำ 1.5: 1.55 ทีม total …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Farense U23
Famalicao U23
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 40.7% / 28.0% / 31.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 40.9% / 28.3% / 30.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-f0832653ed21b97c957a8c823c259712-66262f13306d48b3-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
เอฟซี มีเทาลิส 1925
Mitrovica (Zh)
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 63.2% / 17.7% / 19.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 64.8% / 19.2% / 15.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Dalian Yingbo FC
เซียงไฮ้ ชินหัว
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 32.7% / 26.7% / 40.6%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 31.9% / 26.9% / 41.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 2-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-295c6191aa7c144ede78be82a16e9852-6a88c15ea1d09dcc-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
ซานตง ไท่ชาน
เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 39.6% / 25.5% / 34.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 39.7% / 25.7% / 34.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 39%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 7-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Shandong Luneng: ชนะ 2.30 Shandong Luneng: เสมอ 3.65 SHANGHAI SIPG ชนะ: 2.55 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 3.5: 2.10 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 3.5: 1.70 ทีม total golov Shandong Luneng สูง 1.5: 1.73 ทีม total golov Shandong Luneng ต่ำ 1.5: 1.91 Indiv…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Jinan Olympic กีฬา Center สนาม ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 Shandun Tayshan | P1 28.6% / X 42.9% / P2 28.6%
Bristol City U21
Sheffield United U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 35.5% / 23.1% / 41.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.1% / 23.3% / 40.6%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-5-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Bristol City U21: ชนะ Bristol City U21: เสมอ Sheffield United U21 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Bristol City U21 สูง : ทีม total golov Bristol City U21 ต่ำ : ทีม total golov Sheffield Unit…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Flitvud U21
Milluol U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 48.5% / 22.0% / 29.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 48.1% / 22.1% / 29.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Charlton Athletic U21: ชนะ Charlton Athletic U21: เสมอ Wigan Athletic U21 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Charlton Athletic U21 สูง : ทีม total golov Charlton Athletic U21 ต่ำ : ทีม total go…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:The Wyatt Homes สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Bornmut U21 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Khaddersfild U21
QPR U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 42.3% / 25.0% / 32.7%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 41.8% / 25.2% / 33.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Colchester United U21: ชนะ Colchester United U21: เสมอ Barnsley U21 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Colchester United U21 สูง : ทีม total golov Colchester United U21 ต่ำ : ทีม total golov Ba…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Northumberland ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Nyukasl Yunayted U21 | P1 100% / X 0% / P2 0%
Hull City U21
Suonsi U21
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.5% / 23.6% / 42.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 32.5% / 23.7% / 43.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Hull City U21: ชนะ Hull City U21: เสมอ Swansea City U21 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Hull City U21 สูง : ทีม total golov Hull City U21 ต่ำ : ทีม total golov Swansea City U21 สูง : Indi…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 60% / X 20% / P2 20%
Charlton U21
Uigan U21
Dzheyms Skenlonสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 55.9% / 20.9% / 23.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 56.9% / 20.8% / 22.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 4 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Huddersfield Town U21: ชนะ Huddersfield Town U21: เสมอ Queens Park Rangers U21 ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Huddersfield Town U21 สูง : ทีม total golov Huddersfield Town U21 ต่ำ : Individualnyy tot…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:The Amex Elite ฟุตบอล Performance Centre ฤดูกาล Premier ลีก 2 2026/2027 Brayton U21 | P1 100% / X 0% / P2 0% | A: Dzheyms Skenlon
Nairobi United
KCB
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 45.7% / 29.8% / 24.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 44.9% / 30.4% / 24.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Nairobi United: ชนะ Nairobi United: เสมอ KCB ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Nairobi United สูง : ทีม total golov Nairobi United ต่ำ : ทีม total golov KCB สูง : ทีม total golov…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Ulinzi Starz
Tusker
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 36.0% / 31.2% / 32.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 34.4% / 31.9% / 33.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 7-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-2-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Ulinzi Stars: ชนะ Ulinzi Stars: เสมอ Tusker ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Ulinzi Stars สูง : ทีม total golov Ulinzi Stars ต่ำ : ทีม total golov Tusker สูง : ทีม total golov T…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 66.7% / X 33.3% / P2 0%
Gor Mahia
Muranga Seal
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 62.8% / 24.0% / 13.2%
xG: 1.71 : 0.75
ตลาด 1/X/2: 64.1% / 24.0% / 11.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 37%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 4-4-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-1-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:GOR Mahia: ชนะ 1.33 GOR Mahia: เสมอ 3.88 Murang'a SEAL ชนะ: 9.70 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 2.04 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 1.68 ทีม total golov GOR Mahia สูง 1.5: 1.64 ทีม total golov GOR Mahia ต่ำ 1.5: 2.10 ทีม total golov Mu…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 60% / X 20% / P2 20%
DPMM
ตรังกานู เอฟซี
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 25.6% / 22.5% / 51.8%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 24.1% / 22.5% / 53.3%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-b0de34b6f770a993941a107940125c28-05612954a1270760-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Sultan Hassanal Bolkiah สนาม, B. S. Begawan ฤดูกาล ถ้วย FA 2026 DPMM | P1 100% / X 0% / P2 0%
Korona II
ราดอมไมค์ ราดอม
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.5% / 14.5% / 74.0%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 9.2% / 14.0% / 76.8%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-1c7d0cb66812cc3ae18978d2c7327345-54726cb3cb3386dd-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Epitsentr Kamianets-Podilskyi
โพก้อน ก๊อดซิส มาโซวิเอ็คกี้
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.8% / 25.2% / 40.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.5% / 25.4% / 41.1%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 29%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:{"status":"error","data":null,"message":"Nedostatochno dannykh dlya rascheta statistiki (menee 5 แมตช์)","traceId":"00-c351b9488f3efd9baae43ae2c7eee0b2-3912fb95e92952d0-00"}
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Progresul Spartac 1944
Konkordiya
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 11.1% / 16.5% / 72.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 9.4% / 16.1% / 74.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
แบนเดอร์มาสปอร์
อันตัลยาสปอร์
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 37.5% / 28.1% / 34.5%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 36.7% / 28.4% / 34.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
Entebbe UPPC
UPDF
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 61.4% / 18.3% / 20.3%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 55.5% / 27.4% / 17.2%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 5-3-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Entebbe UPPC: ชนะ Entebbe UPPC: เสมอ UPDF ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Entebbe UPPC สูง : ทีม total golov Entebbe UPPC ต่ำ : ทีม total golov UPDF สูง : ทีม total golov UPDF …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
NEC FC
Lugazi
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 58.8% / 24.8% / 16.4%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 59.7% / 24.9% / 15.4%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 32%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 6-2-0
ทีมเยือน: W-D-L 2-4-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:NEC: ชนะ NEC: เสมอ Lugazi ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov NEC สูง : ทีม total golov NEC ต่ำ : ทีม total golov Lugazi สูง : ทีม total golov Lugazi ต่ำ : ชนะ NEC or vozvra…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
อครอน โทลยาตตี
Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov
เอฟเค โรโคโมทิฟ โมสโคว์
Ilya Lantratov, Maksim Nenakhovสถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 28.9% / 26.2% / 44.9%
xG: 0.99 : 1.72
ตลาด 1/X/2: 27.9% / 26.4% / 45.7%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 3 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 42%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 3-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 4-3-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Akron: ชนะ 3.80 Akron: เสมอ 3.55 Lokomotiv ชนะ: 1.87 Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง 2.5: 1.65 Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ 2.5: 2.10 ทีม total golov Akron สูง 1.5: 2.70 ทีม total golov Akron ต่ำ 1.5: 1.41 ทีม total golov Lokomotiv สูง 1.5: …
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:2026-09-01T16:15:00+03:00 | 4-1-4-1 / 4-2-3-1 | peremennaya oblachnost ฤดูกาล ถ้วย Russia 2026/2027 | Solidarnost Samara Arena Samara, Russia | Akron 12% / X 27.8% / Lokomotiv Moscow 60.1% | H: Ignat Terekhovskiy, Denis Popenkov, Zhoau Eskoval | A: Ilya Lantratov, Maksim Nenakhov, Evgeniy Morozov
Ararat-Armenia 2
Mika
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 22.6% / 17.6% / 59.9%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 24.0% / 22.2% / 53.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 34%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: W-D-L 1-1-0
ทีมเยือน: W-D-L 3-0-0
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป:Ararat-Armenia II: ชนะ Ararat-Armenia II: เสมอ Mika ชนะ: Obschiy สูง/ต่ำ golov สูง : Obschiy สูง/ต่ำ golov ต่ำ : ทีม total golov Ararat-Armenia II สูง : ทีม total golov Ararat-Armenia II ต่ำ : ทีม total golov Mika สูง : Individualn…
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: P1 100% / X 0% / P2 0%
Noa 2
Andranik
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 24.5% / 17.4% / 58.1%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 14.0% / 17.5% / 68.5%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 1 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 16%
Missing: h2h, tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365: —
เเกส เอล มาฮาล่า
Enppi
สถิติทั้งหมดและข้อสรุปจากโมเดล
SStats และตลาด
Glicko 1/X/2: 33.7% / 35.1% / 31.2%
xG: - : -
ตลาด 1/X/2: 33.2% / 35.9% / 30.9%
สูง/ต่ำ 2.5: - / -
ความครอบคลุมของเจ้ามือ: 1X2 5 · total 0
ความครบถ้วนของข้อมูล: 18%
Missing: tournament_context, lineup_availability, market_drift, text_summary, season_table
บริบทและความเสี่ยง
ผู้ตัดสิน:
สนาม:
City:
Acceptor: -
โหมดระบบ: -
ผู้ตัดสิน / weather risk: - / -
กับดักตัวเต็ง: no
เสมอ risk: no
ความเห็นต่างระหว่างตลาดกับ Glicko: -
ฟอร์มและตัวจริง
เจ้าบ้าน: ไม่มีข้อมูล
ทีมเยือน: ไม่มีข้อมูล
การขาดหาย: 0 / 0
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
บล็อกข้อความ SStats
สรุป: —
ตาราง: —
Delux: —
FootballCalc: —
Soccer365:Ghazl El Mahalla สนาม ฤดูกาล Premier ลีก 2026/2027 Gazl El-Makhalla | P1 50% / X 50% / P2 0%
การวิเคราะห์
Why are ทายผลฟุตบอลด้วย AI more accurate than ordinary tipsters?
PropickAI analyzes football แมตช์ as a set of connected factors: team ฟอร์ม, schedule, injuries, head-to-head records, the ราคาต่อรอง ตลาด, totals, handicaps and home-field strength. AI does not replace sporting logic, it helps you quickly compare stats and ผล ความน่าจะเป็น. The page collects football ทายผล for today so the user sees not only the projected result but also the โมเดล arguments.