Friendly. Clubs
First Vienna 2 vs Red Star-Penzing — ฟุตบอลทำนายผล
First Vienna 2 เปิดบ้านรับ Red Star-Penzing วันที่ 13 มิถุนายน 2026 — อุ่นเครื่อง. สโมสร.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): First Vienna 2 0-0-1, Red Star-Penzing 1-0-0. เลื่อนลงเพื่อดูสถิติของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรอง และตัวเลือกจาก AI ของ PropickAI
ดับเบิลชานซ์ — First Vienna 2 หรือเสมอ 1.05
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI First Vienna 2 - Red Star-Penzing 13 มิถุนายน 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลบทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
- 1X2 ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.20 / X 4.60 / 2 2.75
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 5 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Bettery, Fonbet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ข้อมูล SStats
สถิติและโมเดล
Landesliga - Wienค่าเฉลี่ยจาก 10 แมตช์ล่าสุดตามข้อมูล SStats — เพื่ออ้างอิง
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
First Vienna 2 - Red Star-Penzing
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| no | 1.52 65.8% |
| ใช่ | 2.35 42.6% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 12 | 1.15 87.0% |
| 1x | 1.05 95.2% |
| x2 | 3.80 26.3% |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.08 92.6% | |
| 1.01 99.0% | |
| 4.80 20.8% | |
| 11.00 9.1% | |
| 1.04 96.2% | |
| 6.00 16.7% | |
| 10.50 9.5% | |
| 1.13 88.5% | |
| 1.01 99.0% | |
| 7.60 13.2% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Baltbet | Betcity | Bettery | Fonbet |
|---|---|---|---|---|
| สูง 0.5 | — | — | — | 1.25 80.0% |
| สูง 1.5 | — | — | — | 9.00 11.1% |
| สูง 2.5 | — | — | — | 7.30 13.7% |
| สูง 3.5 | 1.77 56.5% | 1.76 56.8% | 1.77 56.5% | 8.00 12.5% |
| สูง 4.5 | — | — | — | 9.00 11.1% |
| สูง 5.5 | — | — | — | 5.90 17.0% |
| ต่ำ 0.5 | — | — | — | 3.45 29.0% |
| ต่ำ 1.5 | — | — | — | 1.02 98.0% |
| ต่ำ 2.5 | — | — | — | 1.05 95.2% |
| ต่ำ 3.5 | 1.92 52.1% | 1.95 51.3% | 1.93 51.8% | 1.04 96.2% |
| ต่ำ 4.5 | — | — | — | 1.03 97.1% |
| ต่ำ 5.5 | — | — | — | 1.08 92.6% |
First Vienna 2
WAF Brigittenau
Red Star-Penzing
A XIII-Auhof Center
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: First Vienna 2 - Red Star-Penzing
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The First Vienna 2 - Red Star-Penzing การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย First Vienna 2 พบ Red Star-Penzing อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง First Vienna 2 ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ First Vienna 2 พบ Red Star-Penzing เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ First Vienna 2 พบ Red Star-Penzing จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
First Vienna 2 พบ Red Star-Penzing เริ่มเมื่อไหร่?
13 มิถุนายน 2026