คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Temperley รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →พรีเมรา บี นาซิยองนาล
Temperley vs Los Andes — ฟุตบอลทำนายผล
Temperley พบกับ Los Andes วันที่ 16 สิงหาคม 2026 — พรีเมรา บี นาซิยองนาล.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Temperley 3-1-1, Los Andes 1-1-3. มีการพบกัน 3 ครั้ง ล่าสุดระหว่างสองทีมนี้ รวบรวมไว้ด้านล่าง. เจ้ามือเอนเอียงไปทาง Temperley ด้วยความน่าจะเป็นโดยนัยราว 41%. อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
ดับเบิลชานซ์ — Temperley หรือเสมอ 1.04
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
- • โมเดลเลือก nichyu: ความน่าจะเป็น 50% vs 36% ตามเส้นราคา (ราคาต่อรอง 2.74)
- • ความได้เปรียบเหนือเส้นราคา +14 pp — ทายผลที่มีคุณค่า
- • สกอร์ที่คาดไว้ 1.
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Temperley - Los Andes 16 สิงหาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Temperley.
- 1X2 ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 2.25 / X 2.70 / 2 3.60
- 1X2 ตลาด: Temperley 40.7% / X 33.9% / Los Andes 25.4%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 18 เจ้ามือ (10Bet, 1xBet, Baltbet, Bet365, BetVictor, Betano). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ข้อมูล SStats
สถิติและโมเดล
Primera Nacionalราคาสูงสุดจากทุกบุ๊ก (เส้นราคา-shopping) ตามข้อมูล SStats — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่โฆษณาและไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ค่าเฉลี่ยจาก 10 แมตช์ล่าสุดตามข้อมูล SStats — เพื่ออ้างอิง
Glicko rating, expected ประตู (xG) and ชนะ ความน่าจะเป็น per the SStats โมเดล — เพื่ออ้างอิง, complements the AI review.
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
Play-by-play
แมตช์ timeline
- 4' ประตู Los Andes
- 4' ประตู Temperley
- 9' ประตู Temperley
- 13' ประตู Los Andes
- 13' ประตู Temperley
- 13' ประตู Temperley
- 18' ประตู Temperley
- 20' ประตู Temperley
- 21' ประตู Temperley
- 22' ใบเหลือง Temperley
- 24' ประตู Temperley
- 28' ประตู Temperley
- 30' ประตู Temperley
- 30' ประตู Temperley
- 33' ประตู Los Andes
- 33' ใบเหลือง Los Andes
- 35' ประตู Los Andes
- 41' ประตู Temperley
- 43' ประตู Temperley
- 47' ประตู Temperley
- 47' ประตู Temperley
- 51' ใบแดง Los Andes
- 51' ใบเหลือง Los Andes
- 52' ใบแดง Temperley
- 56' ประตู Los Andes
- 57' ใบแดง Los Andes
- 61' ประตู Los Andes
- 62' ประตู Temperley
- 63' ใบแดง Temperley
- 68' ประตู Temperley
- 70' ใบเหลือง Los Andes
- 70' ใบแดง Temperley
- 78' ใบเหลือง Los Andes
- 83' ประตู Temperley
- 83' ประตู Temperley
- 84' ประตู Temperley
Play-by-play: gismo. เพื่ออ้างอิง.
ทายผลจากโมเดล • nb-bet.com
ทายสกอร์
ทายสกอร์และราคาต่อรอง (1X2): บริการโมเดลภายนอก nb-bet.com เพื่ออ้างอิง — ไม่ใช่ทายผลของ PropickAI แหล่งข้อมูล
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Temperley - Los Andes
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
แมตช์ ผู้ชนะ
| ผล | 10Bet | 1xBet | Bet365 | Betano | Betfair | BetVictor |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2.15 46.5% | 2.24 44.6% | 2.35 42.6% | 2.32 43.1% | 2.20 45.5% | 2.30 43.5% | |
| X | 2.70 37.0% | 2.64 37.9% | 2.80 35.7% | 2.75 36.4% | 2.70 37.0% | 2.75 36.4% |
| 3.75 26.7% | 3.64 27.5% | 3.50 28.6% | 3.55 28.2% | 3.60 27.8% | 3.60 27.8% |
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | Fonbet | Kambi BetMGM | Kambi Unibet | Leon |
|---|---|---|---|---|
| no | 1.03 97.1% | 1.44 69.4% | 1.44 69.4% | 1.49 67.1% |
| ใช่ | 9.00 11.1% | 5.40 18.5% | 5.40 18.5% | 2.56 39.1% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet | Kambi BetMGM | Kambi Unibet |
|---|---|---|---|---|---|
| 12 | 1.36 73.5% | 1.41 70.9% | 1.20 83.3% | 1.77 56.5% | 1.77 56.5% |
| 1x | 1.16 86.2% | 1.24 80.7% | 1.04 96.2% | 1.13 88.5% | 1.13 88.5% |
| x2 | 1.59 62.9% | 1.55 64.5% | 8.00 12.5% | 1.27 78.7% | 1.27 78.7% |
Exact สกอร์
| ผล | 10Bet |
|---|---|
| 0_0 | 4.75 21.1% |
| 0_1 | 5.75 17.4% |
| 0_2 | 15.00 6.7% |
| 0_3 | 46.00 2.2% |
| 1_0 | 4.00 25.0% |
| 1_1 | 5.25 19.1% |
| 1_2 | 12.00 8.3% |
| 1_3 | 41.00 2.4% |
| 2_0 | 7.00 14.3% |
| 2_1 | 9.00 11.1% |
| 2_2 | 21.00 4.8% |
| 2_3 | 61.00 1.6% |
| 3_0 | 17.00 5.9% |
| 3_1 | 21.00 4.8% |
| 3_2 | 46.00 2.2% |
| 3_3 | 101.00 1.0% |
| 4_0 | 51.00 2.0% |
| 4_1 | 61.00 1.6% |
ฟอร์มและการเจอกันโดยตรง
ราคาต่อรอง · 5 เจ้ามือ
| เจ้ามือ | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| Pari | 2.05 | 2.65 | 4.05 |
| Winline | 2.05 | 2.7 | 4.1 |
| Fonbet | 2.05 | 2.65 | 4.05 |
| Betcity | 2.1 | 2.75 | 4.2 |
| Liga Stavok | 2.08 | 2.7 | 4.1 |
Temperley
Los Andes
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Temperley - Los Andes
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Temperley - Los Andes การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
ฟอร์มล่าสุด
ตารางคะแนน
| # | P | W | D | L | +/- | Pts | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Ferro Carril Oeste | 25 | 15 | 4 | 6 | 8 | 49 |
| 2 | Moron | 24 | 13 | 5 | 6 | 17 | 44 |
| 3 | Santa Fe | 25 | 11 | 9 | 5 | 13 | 42 |
| 4 | Almirante Brown | 25 | 10 | 8 | 7 | 4 | 38 |
| 5 | Madryn | 24 | 9 | 10 | 5 | 8 | 37 |
| 6 | Godoy Cruz | 24 | 10 | 7 | 7 | 6 | 37 |
| 7 | Estudiantes | 25 | 9 | 8 | 8 | 2 | 35 |
| 8 | Ciudad de Bolivar | 25 | 8 | 10 | 7 | -1 | 34 |
| 9 | Los Andes | 24 | 8 | 9 | 7 | 6 | 33 |
| 10 | Cordoba | 25 | 8 | 7 | 10 | -5 | 31 |
| 11 | Santiago del Estero | 25 | 6 | 11 | 8 | -4 | 29 |
| 12 | San Miguel | 24 | 6 | 11 | 7 | -4 | 29 |
| 13 | Defensores | 24 | 5 | 11 | 8 | -5 | 26 |
| 14 | Central Norte | 24 | 5 | 9 | 10 | -9 | 24 |
| 15 | All Boys | 24 | 4 | 12 | 8 | -9 | 24 |
| 16 | San Telmo | 24 | 5 | 8 | 11 | -9 | 23 |
| 17 | Chaco For Ever | 24 | 5 | 7 | 12 | -8 | 22 |
| 18 | Acassuso | 24 | 5 | 7 | 12 | -11 | 22 |
Sportradar · Winline StatsHub
ฟอร์มและสถิติต่อเนื่อง
Sportradar · Winline StatsHub
ข้อมูลการแข่งขัน
Sportradar · Winline StatsHub
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Temperley พบ Los Andes อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Temperley ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Temperley พบ Los Andes เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Temperley พบ Los Andes จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Temperley พบ Los Andes เริ่มเมื่อไหร่?
16 สิงหาคม 2026