Australia. AIHL League
Perth Thunder vs Newcastle North Stars — ฮอกกี้ทำนายผล
Perth Thunder เปิดบ้านรับ Newcastle North Stars วันที่ 25 กรกฎาคม 2026 — Australia. AIHL ลีก, นานาชาติ.
ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
- • Pert Tander: forma N (0-1)
- • Nyukasl Nort Star: forma VV (2-0)
- • โมเดลเลือก Nyukasl Nort Star: ความน่าจะเป็น 51% vs 46% ตามเส้นราคา (ราคาต่อรอง 2.18)
- • ความได้เปรียบเหนือเส้นราคา +5 pp — ทายผลที่มีคุณค่า
- • สกอร์ที่คาดไว้ 2:3
- • สูง/ต่ำ: ต่ำ 8.5: โมเดลคาดว่ารวม ~5 ประตู
- • at เส้นราคา 8.5 (ราคาต่อรอง 1.85)
- • แฮนดิแคป F2 +0: คาดการณ์สกอร์ 2:3 (diff -1) ครอบคลุมเส้นราคา (ราคาต่อรอง 1.75).
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Perth Thunder - Newcastle North Stars 25 กรกฎาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฮอกกี้บทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
สถิติการเจอกันโดยตรงและฟอร์ม
การเจอกันโดยตรงและฟอร์ม
การเจอกันโดยตรง
ฟอร์มทีม
การเจอกันโดยตรงและฟอร์มล่าสุดตามสถิติกีฬา — เพื่ออ้างอิง
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
Perth Thunder - Newcastle North Stars
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 3.00 33.3% | |
| 3.00 33.3% | |
| 3.40 29.4% | |
| 3.85 26.0% | |
| 1.10 90.9% | |
| 3.35 29.9% | |
| 4.50 22.2% | |
| 5.60 17.9% | |
| 3.05 32.8% | |
| 1.35 74.1% | |
| 1.35 74.1% | |
| 1.27 78.7% | |
| 1.22 82.0% | |
| 5.90 17.0% | |
| 1.28 78.1% | |
| 1.17 85.5% | |
| 1.11 90.1% | |
| 1.32 75.8% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 5.5 | 1.10 90.9% |
| สูง 6.5 | 1.18 84.8% |
| สูง 7.5 | 1.18 84.8% |
| สูง 8.5 | 1.18 84.8% |
| สูง 9.5 | 1.25 80.0% |
| สูง 10.5 | 1.25 80.0% |
| สูง 11.5 | 6.80 14.7% |
| สูง 12.5 | 3.65 27.4% |
| สูง 13.5 | 7.90 12.7% |
| สูง 14.5 | 4.60 21.7% |
| ต่ำ 5.5 | 5.70 17.5% |
| ต่ำ 6.5 | 4.20 23.8% |
| ต่ำ 7.5 | 4.30 23.3% |
| ต่ำ 10.5 | 3.65 27.4% |
| ต่ำ 11.5 | 1.07 93.5% |
| ต่ำ 12.5 | 1.25 80.0% |
| ต่ำ 13.5 | 1.05 95.2% |
| ต่ำ 14.5 | 1.16 86.2% |
ผล (1X2)
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 37.00 2.7% | |
| X | 12.50 8.0% |
| 1.04 96.2% |
ฟอร์มและการเจอกันโดยตรง
ราคาต่อรอง · 5 เจ้ามือ
| เจ้ามือ | 1 | X | 2 |
|---|---|---|---|
| Pari | 2.1 | 5.1 | 2.45 |
| Winline | 1.79 | 4.7 | 1.91 |
| Fonbet | 2.1 | 5.1 | 2.45 |
| Betcity | 2.04 | 5.4 | 2.37 |
| Liga Stavok | 2.1 | 4.8 | 2.41 |
Newcastle North Stars
Adelaida Adrenalin
Sidney Bears
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Perth Thunder - Newcastle North Stars
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Perth Thunder - Newcastle North Stars การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Perth Thunder พบ Newcastle North Stars อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Perth Thunder ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Perth Thunder พบ Newcastle North Stars เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Perth Thunder พบ Newcastle North Stars จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Perth Thunder พบ Newcastle North Stars เริ่มเมื่อไหร่?
25 กรกฎาคม 2026