คำตัดสินของ AI

ทีมที่ AI เลือก Slovan Usti-nad-Labem โอกาสชนะ ~44% ราคาต่อรองดีสุด 1.77

ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Slovan Usti-nad-Labem รายละเอียดเต็มด้านล่าง

ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
เข้าถึงเต็มรูปแบบ ลึกกว่าการทายแบบฟรี การทายฟรีและความน่าจะเป็นอยู่ด้านล่าง เข้าถึงเต็มรูปแบบ เพิ่มฉันทามติเต็มจาก AI 7 ตัว ทุก ทายผลที่มีคุณค่า ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ และรายงานเต็มของทุกแมตช์
รับ เข้าถึงเต็มรูปแบบ →
คลับ เฟรนด์ลี่ เกมส์
คลับ เฟรนด์ลี่ เกมส์ นานาชาติ
✓ พร้อมข้อมูลก่อนแข่ง ข้อมูลก่อนแข่ง เส้นราคา ฟอร์ม H2H ทายผล
30.08.2026 14:00 UTC
จบแล้ว

คลับ เฟรนด์ลี่ เกมส์

Slovan Usti-nad-Labem vs Chemnitz Chrashers — ฮอกกี้ทำนายผล

นานาชาติ ฮอกกี้
Slovan Usti-nad-Labem
Slovan Usti-nad-Labem
5 : 5
จบแล้ว
Chemnitz Chrashers
Chemnitz Chrashers

Slovan Usti-nad-Labem เปิดบ้านรับ Chemnitz Chrashers วันที่ 30 สิงหาคม 2026 — คลับ เฟรนด์ลี่ เกมส์, นานาชาติ.

โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 44% อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI

🎯 ทายผลจาก PropickAI

ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)

1 Slovan Usti-nad-Labem44%

1 · Slovan Usti-nad-Labem43.6%
2 · Chemnitz Chrashers43.2%

ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Slovan Usti-nad-Labem 43.6%, ชนะ Chemnitz Chrashers 43.2%. ตัวเต็งของโมเดล — Slovan Usti-nad-Labem.

เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน

เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด

ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์

ทายผลแมตช์ด้วย AI Slovan Usti-nad-Labem - Chemnitz Chrashers 30 สิงหาคม 2026

โมเดลคณิตศาสตร์ฮอกกี้

Based on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Slovan Usti-nad-Labem.

ตัวเต็งของเส้นราคา Fonbet: Slovan Usti-nad-Labem. เราตรวจสอบไขว้กับ Glicko และโมเดลคณิตศาสตร์ด้านล่าง
  • 1X2 ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.77 / X 4.70 / 2 3.15
  • Glicko: Slovan Usti-nad-Labem 43.6% / X 13.3% / Chemnitz Chrashers 43.2%

เพื่ออ้างอิง

ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)

ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
1X2 ผล ส่วนต่างเจ้ามือ 9.5%
1 51.6%
X 19.4%
2 29.0%

แหล่งราคาต่อรอง: Fonbet เส้นราคา. นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน

เพื่ออ้างอิง

การเคลื่อนไหวของเส้นราคา

ราคาเปลี่ยนอย่างไรจากเปิดจนถึงเส้นปัจจุบัน — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
1X2 1 1.85 ↓ 1.78
1X2 X 4.00 ↑ 4.70
1X2 2 3.32 ↓ 3.15

↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน

ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม

รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ

รับ เข้าถึงเต็มรูปแบบ →
ศูนย์รวมแมตช์
เริ่ม 30.08.2026 14:00 UTC
ตลาด 1 51.6% @ 1.77 / X 19.4% @ 4.70 / 2 29.0% @ 3.15
🥊 มนุษย์ ปะทะ เครื่องจักร
📐 โมเดลคณิตศาสตร์ Slovan Usti-nad-Labem 44%
💹 ตลาด Slovan Usti-nad-Labem 52%
ทุกทายผลถูกล็อกก่อนเริ่มแข่ง · บันทึกสาธารณะ
🏦 ธนาคารเสมือน $10,000
$10,000ยอดเงินเสมือน

เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร

ศูนย์รวมแมตช์

Slovan Usti-nad-Labem - Chemnitz Chrashers

ตลาด 3 โมเดล / เจ้ามือ
Post-แมตช์ / PropickAI database
สกอร์ 5:5
Events 0
สถิติ 0
ตัวผู้เล่น 0
การตรวจของ PropickAI: โมเดลคณิตศาสตร์และ Glicko-2

We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.

Option สัญญาณ ทายผล / actual คะแนน
Glicko-2: base ตัวเต็ง Audit internal check, not a public signal Data: เส้นราคา home - 43.6% fact: เสมอ missed / ROI -100.0% / Brier 1.129 / LogLoss 2.020
Glicko-2: calibrated ตัวเต็ง Audit internal check, not a public signal Data: เส้นราคา home - 36.2% fact: เสมอ missed / ROI -100.0% / Brier 0.784 / LogLoss 1.283
ตลาดและ Glicko

โมเดลคณิตศาสตร์ฮอกกี้. The hockey โมเดล separates regulation and moneyline: it accounts for Glicko-2, goaltender, shots, OT/SO and the total. We do not overweight goal differential, because empty-net and overtime can distort team strength.

ผล เส้นราคา Glicko สัญญาณ
Slovan Usti-nad-Labem 51.5% 43.6% ตลาดและโมเดลเห็นตรงกัน
เสมอ 19.5% 13.3%
Chemnitz Chrashers 29.1% 43.2%
1X2: 1 Bookies

Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน

โมเดลคณิตศาสตร์ฮอกกี้
P1 / X / P2 43.6% / 13.3% / 43.2% ความน่าจะเป็น
คะแนน 1,500 / 1,500 Slovan Usti-nad-Labem / Chemnitz Chrashers
RD 350 / 350 ความไม่แน่นอนของเรตติง
r +/- 2RD 800-2,200 / 800-2,200 ช่วงความแข็งแกร่ง

The hockey โมเดล separates regulation and moneyline: it accounts for Glicko-2, goaltender, shots, OT/SO and the total. We do not overweight goal differential, because empty-net and overtime can distort team strength.

สรุปภาพรวมการเดิมพัน
1X2
2 3.15 Fonbet · ไม่มีคุณค่า · โมเดล 43.2%
X 4.70 Fonbet · ไม่มีคุณค่า · โมเดล 13.3%
1 1.77 Fonbet · ไม่มีคุณค่า · โมเดล 43.6%
แฮนดิแคป
2 -1 1.70 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา
2 +1 3.70 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา
2 0 2.55 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา
1 -1 2.02 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา
สูง/ต่ำ
สูง 4.5 1.16 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา
สูง 5 1.19 Fonbet · เฉพาะเส้นราคา

โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น

เส้นราคาเจ้ามือ

ตลาดของแมตช์

เปิดใน Fonbet →
เส้นราคาและตลาดเจ้ามือ

แฮนดิแคป

ผล Fonbet
1.23 81.3%
1.13 88.5%
2.02 49.5%
2.13 47.0%
2.60 38.5%
2.90 34.5%
4.50 22.2%
5.10 19.6%
1.45 69.0%
3.70 27.0%
5.20 19.2%
1.70 58.8%
1.64 61.0%
1.45 69.0%
1.35 74.1%
1.16 86.2%
1.13 88.5%
2.55 39.2%

สูง/ต่ำ

ผล Fonbet
สูง 4.5 1.16 86.2%
สูง 5 1.19 84.0%
สูง 5.5 1.35 74.1%
สูง 6 1.45 69.0%
สูง 6.5 1.70 58.8%
สูง 7 1.95 51.3%
สูง 7.5 2.25 44.4%
สูง 8 2.85 35.1%
สูง 8.5 3.25 30.8%
สูง 9 4.30 23.3%
สูง 9.5 4.70 21.3%
ต่ำ 4.5 4.60 21.7%
ต่ำ 5 4.10 24.4%
ต่ำ 5.5 2.95 33.9%
ต่ำ 6 2.55 39.2%
ต่ำ 6.5 2.02 49.5%
ต่ำ 7 1.75 57.1%
ต่ำ 7.5 1.57 63.7%

ผล (1X2)

ผล Fonbet
1.77 56.5%
X 4.70 21.3%
3.15 31.8%
ศูนย์รวมแมตช์

ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Slovan Usti-nad-Labem - Chemnitz Chrashers

Slovan Usti-nad-Labem
0 จำนวนแมตช์ทั้งหมด
Chemnitz Chrashers
ชนะขาดที่สุด ผลต่างสกอร์มากที่สุด
แมตช์สกอร์สูงสุด ประตูมากที่สุดในเกม
เสมอสกอร์สูงสุด เสมอที่มีประตูมากที่สุด

ประวัติการแข่ง

คำถามที่พบบ่อย

ใครเป็นเต็งในแมตช์ Slovan Usti-nad-Labem พบ Chemnitz Chrashers?

จากโมเดล PropickAI Slovan Usti-nad-Labem เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 44%

PropickAI ทำนาย Slovan Usti-nad-Labem พบ Chemnitz Chrashers อย่างไร?

ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Slovan Usti-nad-Labem ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้

ราคาต่อรองสำหรับ Slovan Usti-nad-Labem พบ Chemnitz Chrashers เป็นเท่าไหร่?

ราคาต่อรองสดของ Slovan Usti-nad-Labem พบ Chemnitz Chrashers จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด

Slovan Usti-nad-Labem พบ Chemnitz Chrashers เริ่มเมื่อไหร่?

30 สิงหาคม 2026