เคอร์รี่ คัพ
โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส vs Griquas — รักบี้ทำนายผล
โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส พบกับ Griquas วันที่ 30 สิงหาคม 2026 — เคอร์รี่ คัพ.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส 1-0-1, Griquas 2-0-0. บทวิเคราะห์ฉบับเต็ม — ฟอร์ม การเจอกันตัวต่อตัว ราคาต่อรอง และการทำนายด้วย AI ของ PropickAI — อ่านต่อในหน้านี้
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส - Griquas 30 สิงหาคม 2026
บทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
Play-by-play
แมตช์ timeline
- 3' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 3' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 3' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 8' ประตู Griquas
- 8' ใบแดง Griquas
- 9' ประตู Griquas
- 15' ประตู Griquas
- 15' ใบแดง Griquas
- 16' ใบเหลือง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 21' ใบเหลือง Griquas
- 29' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 29' ใบแดง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 30' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 39' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 39' ใบแดง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 39' ประตู โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 40' ประตู Griquas
- 40' ใบแดง Griquas
- 40' ประตู Griquas
- 47' ประตู Griquas
- 47' ใบแดง Griquas
- 47' ประตู Griquas
- 51' ประตู Griquas
- 51' ใบแดง Griquas
- 52' ประตู Griquas
- 57' ใบเหลือง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 58' ประตู Griquas
- 58' ใบแดง Griquas
- 58' ประตู Griquas
- 69' ประตู Griquas
- 72' ใบเหลือง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 74' ประตู Griquas
- 74' ใบแดง Griquas
- 75' ใบแดง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
- 80' ประตู Griquas
- 80' ประตู Griquas
- 80' ประตู Griquas
Play-by-play: gismo. เพื่ออ้างอิง.
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส - Griquas
เต็ม Time ผลการแข่ง
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 10.50 9.5% | |
| X | 28.00 3.6% |
| 1.02 98.0% |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.80 55.6% | |
| 1.04 96.2% | |
| 1.02 98.0% | |
| 5.10 19.6% | |
| 2.70 37.0% | |
| 1.28 78.1% | |
| 1.11 90.1% | |
| 1.15 87.0% | |
| 1.12 89.3% | |
| 1.12 89.3% | |
| 1.13 88.5% | |
| 1.87 53.5% | |
| 1.33 75.2% | |
| 1.09 91.7% | |
| 1.40 71.4% | |
| 1.11 90.1% | |
| 1.40 71.4% | |
| 1.43 69.9% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 41.5 | 1.05 95.2% |
| สูง 42.5 | 1.10 90.9% |
| สูง 43.5 | 1.07 93.5% |
| สูง 45.5 | 1.07 93.5% |
| สูง 46.5 | 1.05 95.2% |
| สูง 47.5 | 1.13 88.5% |
| สูง 48.5 | 1.28 78.1% |
| สูง 49.5 | 1.35 74.1% |
| สูง 50.5 | 1.33 75.2% |
| สูง 51.5 | 1.04 96.2% |
| สูง 52.5 | 1.04 96.2% |
| สูง 53.5 | 1.05 95.2% |
| สูง 54.5 | 1.03 97.1% |
| สูง 55.5 | 1.01 99.0% |
| สูง 56.5 | 1.87 53.5% |
| สูง 57.5 | 1.17 85.5% |
| สูง 58.5 | 1.01 99.0% |
| สูง 59.5 | 1.30 76.9% |
โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส
Lvy
Griquas
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส - Griquas
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส - Griquas การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส พบ Griquas อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส พบ Griquas เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส พบ Griquas จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
โบแลนด์ คาวาลิเออร์ส พบ Griquas เริ่มเมื่อไหร่?
30 สิงหาคม 2026