เคอร์รี่ คัพ
Griquas vs ชาร์คส์ บี — รักบี้ทำนายผล
Griquas ดวลกับ ชาร์คส์ บี วันที่ 14 สิงหาคม 2026 — เคอร์รี่ คัพ.
บทวิเคราะห์ฉบับเต็ม — ฟอร์ม การเจอกันตัวต่อตัว ราคาต่อรอง และการทำนายด้วย AI ของ PropickAI — อ่านต่อในหน้านี้
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Griquas - ชาร์คส์ บี 14 สิงหาคม 2026
บทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
Play-by-play
แมตช์ timeline
- 9' ประตู Griquas
- 9' ใบแดง Griquas
- 9' ประตู Griquas
- 14' ใบเหลือง ชาร์คส์ บี
- 16' ประตู Griquas
- 18' ประตู ชาร์คส์ บี
- 18' ใบแดง ชาร์คส์ บี
- 18' ประตู ชาร์คส์ บี
- 22' ประตู Griquas
- 22' ใบแดง Griquas
- 29' ประตู ชาร์คส์ บี
- 29' ใบแดง ชาร์คส์ บี
- 29' ประตู ชาร์คส์ บี
- 37' ประตู ชาร์คส์ บี
- 37' ใบแดง ชาร์คส์ บี
- 38' ประตู ชาร์คส์ บี
- 40' ประตู Griquas
- 40' ใบแดง Griquas
- 40' ประตู Griquas
- 45' ประตู Griquas
- 45' ใบแดง Griquas
- 66' ประตู Griquas
- 66' ใบแดง Griquas
- 67' ประตู Griquas
- 70' ประตู Griquas
- 70' ใบแดง Griquas
- 75' ใบเหลือง ชาร์คส์ บี
- 77' ประตู Griquas
- 77' ใบแดง Griquas
- 79' ประตู Griquas
- 79' ใบแดง Griquas
- 80' ประตู Griquas
Play-by-play: gismo. เพื่ออ้างอิง.
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
Griquas - ชาร์คส์ บี
เต็ม Time ผลการแข่ง
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.03 97.1% | |
| X | 26.00 3.9% |
| 9.50 10.5% |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 6.50 15.4% | |
| 2.25 44.4% | |
| 1.83 54.6% | |
| 1.85 54.1% | |
| 1.87 53.5% | |
| 1.80 55.6% | |
| 1.87 53.5% | |
| 1.85 54.1% | |
| 1.76 56.8% | |
| 1.23 81.3% | |
| 1.28 78.1% | |
| 6.10 16.4% | |
| 1.30 76.9% | |
| 1.30 76.9% | |
| 1.55 64.5% | |
| 1.38 72.5% | |
| 1.03 97.1% | |
| 1.05 95.2% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 44.5 | 1.19 84.0% |
| สูง 45.5 | 1.17 85.5% |
| สูง 46.5 | 1.16 86.2% |
| สูง 47.5 | 1.17 85.5% |
| สูง 48.5 | 1.18 84.8% |
| สูง 49.5 | 1.22 82.0% |
| สูง 51.5 | 1.17 85.5% |
| สูง 52.5 | 1.02 98.0% |
| สูง 53.5 | 1.40 71.4% |
| สูง 54.5 | 1.01 99.0% |
| สูง 55.5 | 1.02 98.0% |
| สูง 56.5 | 1.16 86.2% |
| สูง 57.5 | 1.16 86.2% |
| สูง 58.5 | 1.15 87.0% |
| สูง 59.5 | 1.11 90.1% |
| สูง 60.5 | 1.13 88.5% |
| สูง 61.5 | 1.20 83.3% |
| สูง 62.5 | 1.22 82.0% |
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Griquas - ชาร์คส์ บี
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Griquas - ชาร์คส์ บี การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
สถิติการแข่งขันโดยละเอียด Griquas – ชาร์คส์ บี
| 59 | การครองบอล | 41 |
| 0 | ใบเหลือง | 2 |
| 8 | Popytki | 3 |
| 4 | Realizatsii | 3 |
| 10/3/13 | Koridory | 6/5/11 |
| 3/1/4 | Skhvatki | 3/2/5 |
| 1 | Shtrafnye popytki | 0 |
| 5 | Propuschennykh penalti | 13 |
| 10 | Poterya myacha | 7 |
Sportradar · Winline StatsHub
ฟอร์มล่าสุด
ตารางคะแนน
| # | P | W | L | +/- | Pts | |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Griquas | 5 | 4 | 1 | 73 | 21 |
| 2 | Boland | 5 | 3 | 2 | 49 | 16 |
| 3 | Cheetahs | 4 | 3 | 1 | 26 | 16 |
| 4 | Lions | 5 | 2 | 3 | 23 | 13 |
| 5 | Pumas | 4 | 2 | 2 | -18 | 12 |
| 6 | Stormers XXII | 4 | 2 | 2 | -29 | 11 |
| 7 | Sharks XV | 5 | 2 | 3 | -55 | 10 |
| 8 | Blue Bulls | 4 | 0 | 4 | -69 | 3 |
Sportradar · Winline StatsHub
ฟอร์มและสถิติต่อเนื่อง
Sportradar · Winline StatsHub
ตารางคะแนนรอบคู่นี้ Currie ถ้วย 2026
| # | P | W | L | +/- | Pts | |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Griquas | 5 | 4 | 1 | 73 | 21 |
| 7 | Sharks XV | 5 | 2 | 3 | -55 | 10 |
Sportradar · Winline StatsHub
ข้อมูลการแข่งขัน
Sportradar · Winline StatsHub
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Griquas พบ ชาร์คส์ บี อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Griquas ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Griquas พบ ชาร์คส์ บี เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Griquas พบ ชาร์คส์ บี จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Griquas พบ ชาร์คส์ บี เริ่มเมื่อไหร่?
14 สิงหาคม 2026