คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Mashtakov N รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Mashtakov N — 64%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Mashtakov N 64.4%, ชนะ Opitz J 35.6%. ตัวเต็งของโมเดล — Mashtakov N.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
Based on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Mashtakov N.
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 3 เจ้ามือ (Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Mashtakov N | Opitz J | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 59.3% | 55.7% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 65.2% | 64.2% |
| % คอร์ตดิน | 58.5% | 39.4% |
| % คอร์ตหญ้า | 0% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 50.9% | 55.6% |
| ไทเบรก % | 66.7% | 56.8% |
| แชมป์ (รวม) | 4 | 0 |
| 10 นัดล่าสุด | WLWWWWWWWW | WLWLLLWLWW |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Mashtakov N | Opitz J | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 8.60 | 2.75 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 5 | 2.25 |
| เบรกต่อแมตช์ | 13 | 9 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 40.0% 2 / 5 แมตช์ | 50.0% 4 / 8 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 54.6% 6 / 11 แมตช์ | 50.0% 4 / 8 แมตช์ |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 50.0% 6 / 12 แมตช์ | 70.4% 19 / 27 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 46.2% 6 / 13 แมตช์ | 65.6% 21 / 32 แมตช์ |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 47.1% 8 / 17 แมตช์ | 65.7% 23 / 35 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 52.0% 13 / 25 แมตช์ | 62.5% 25 / 40 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 838 | 576 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $12,454 USD | $37,478 USD |
| คะแนน | 838 | 576 |
| อายุ | 28 | 27 |
| ส่วนสูง | 1.93m | 1.75m |
| Weight | 95kg | 77kg |
| Playing hand | Left-handed | Right-handed |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 47 % | 66 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 47 % | 66 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 29 % | 46 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 10 % | 20 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 47 % | 69 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 41 % | 60 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 35 % | 54 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 100 % | 88 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.88 | 9.37 | 9.63 |
| สูง 6.5 | 100 % | 91 % | 96 % |
| สูง 7.5 | 94 % | 86 % | 90 % |
| สูง 8.5 | 82 % | 54 % | 68 % |
| สูง 9.5 | 41 % | 40 % | 41 % |
| สูง 10.5 | 29 % | 26 % | 28 % |
| สูง 11.5 | 29 % | 26 % | 28 % |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 8.60 | 2.75 | 11.35 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 80 % | 25 % | — |
| 1+ | 100 % | 100 % | 100 % |
| 2+ | 100 % | 50 % | 100 % |
| 3+ | 80 % | 25 % | 90 % |
| 4+ | 80 % | 25 % | 90 % |
| 5+ | 80 % | 25 % | 78 % |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 13 | 9 | 22 |
| สูง 0.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 4.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 5.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.24 | 0.37 | 0.3 |
| สูง 0.5 | 24 % | 31 % | 27 % |
| สูง 1.5 | 0 % | 6 % | 3 % |
| ต่ำ 0.5 | 76 % | 69 % | 27 % |
| ต่ำ 1.5 | 100 % | 94 % | 3 % |
| Jannik Opitz | Nikita Mashtakov | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 5 | 2.25 | 7.25 |
| สูง 0.5 (1+) | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 (2+) | 100 % | 50 % | 100 % |
| สูง 2.5 (3+) | 80 % | 50 % | 88 % |
| สูง 3.5 (4+) | 80 % | 25 % | 75 % |
| สูง 4.5 (5+) | 40 % | 0 % | 53 % |
| สูง 5.5 (6+) | 20 % | 0 % | 53 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Mashtakov N พบกับ Opitz J วันที่ 31 สิงหาคม 2026 — Plovdiv 3, Bulgaria, นานาชาติ.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Mashtakov N 4-0-1, Opitz J 2-0-3. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 64% อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko64.4% · +Elo prior (weight0.50).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.80 55.6% | |
| 1.90 52.6% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.20 83.3% | |
| 2.15 46.5% | |
| 1.70 58.8% | |
| 4.50 22.2% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 19.5 | 1.55 64.5% |
| สูง 20.5 | 1.75 57.1% |
| สูง 21.5 | 2.00 50.0% |
| สูง 22.5 | 2.20 45.5% |
| ต่ำ 19.5 | 2.25 44.4% |
| ต่ำ 20.5 | 1.95 51.3% |
| ต่ำ 21.5 | 1.80 55.6% |
| ต่ำ 22.5 | 1.60 62.5% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 2.55 39.2% |
| ต่ำ 2.5 | 1.52 65.8% |
Mashtakov N
Opitz J
The Mashtakov N - Opitz J การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
จากโมเดล PropickAI Mashtakov N เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 64%
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Mashtakov N ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Mashtakov N พบ Opitz J จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
31 สิงหาคม 2026