คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Tauson C รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
2 Tauson C — 69%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Stephens S 30.9%, ชนะ Tauson C 69.1%. ตัวเต็งของโมเดล — Tauson C.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
Based on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Stephens S.
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 4 เจ้ามือ (Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Stephens S | Tauson C | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 55.4% | 55.4% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 53.4% | 58.1% |
| % คอร์ตดิน | 58.2% | 52% |
| % คอร์ตหญ้า | 55.8% | 41.7% |
| % เซตตัดสิน | 52.8% | 45.1% |
| ไทเบรก % | 60.2% | 46.2% |
| แชมป์ (รวม) | 9 | 3 |
| 10 นัดล่าสุด | LLWWLWWLWL | LWWLWLLLWW |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Stephens S | Tauson C | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 6.44 | 1.36 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.97 | 1.86 |
| เบรกต่อแมตช์ | 2.63 | 5 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 51.9% 14 / 27 แมตช์ | 50.0% 10 / 20 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 51.5% 17 / 33 แมตช์ | 45.5% 10 / 22 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 6.81 | 1.35 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 62 % | 35 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 0.0% 0 / 3 แมตช์ | 45.5% 5 / 11 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 0.0% 0 / 3 แมตช์ | 45.5% 5 / 11 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 2.33 | 1.36 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 67 % | 45 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 40.0% 2 / 5 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 40.0% 2 / 5 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 7.00 | — |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 80 % | — |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 44.4% 16 / 36 แมตช์ | 48.4% 15 / 31 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 44.2% 19 / 43 แมตช์ | 45.5% 15 / 33 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 38 | 209 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $2,295,819 USD | $18,864,835 USD |
| คะแนน | 38 | 209 |
| อายุ | 23 | 33 |
| ส่วนสูง | 1.82m | 1.70m |
| Weight | — | 61kg |
| Playing hand | Right-handed | Right-handed |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 44 % | 48 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 46 % | 48 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 31 % | 32 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 9 % | 20 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 69 % | 61 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 50 % | 45 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 51 % | 48 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 36 % | 56 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 10.11 | 9.16 | 9.64 |
| สูง 6.5 | 100 % | 97 % | 99 % |
| สูง 7.5 | 89 % | 87 % | 88 % |
| สูง 8.5 | 80 % | 65 % | 73 % |
| สูง 9.5 | 51 % | 39 % | 45 % |
| สูง 10.5 | 34 % | 13 % | 24 % |
| สูง 11.5 | 34 % | 13 % | 24 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 6.44 | 1.36 | 7.80 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 65 % | 39 % | — |
| 1+ | 91 % | 79 % | 93 % |
| 2+ | 85 % | 36 % | 78 % |
| 3+ | 82 % | 21 % | 73 % |
| 4+ | 65 % | 0 % | 62 % |
| 5+ | 59 % | 0 % | 54 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 2.63 | 5 | 7.63 |
| สูง 0.5 | 97 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 97 % | 100 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 59 % | 100 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 50 % | 100 % | 99 % |
| สูง 4.5 | 12 % | 0 % | 77 % |
| สูง 5.5 | 9 % | 0 % | 58 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.31 | 0.1 | 0.21 |
| สูง 0.5 | 29 % | 10 % | 19 % |
| สูง 1.5 | 3 % | 0 % | 1 % |
| ต่ำ 0.5 | 71 % | 90 % | 19 % |
| ต่ำ 1.5 | 97 % | 100 % | 1 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.97 | 1.86 | 5.83 |
| สูง 0.5 (1+) | 91 % | 86 % | 100 % |
| สูง 1.5 (2+) | 88 % | 57 % | 97 % |
| สูง 2.5 (3+) | 74 % | 29 % | 90 % |
| สูง 3.5 (4+) | 56 % | 11 % | 81 % |
| สูง 4.5 (5+) | 38 % | 4 % | 72 % |
| สูง 5.5 (6+) | 18 % | 0 % | 64 % |
| Clara Tauson | Sloane Stephens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 8.6 | 7.69 | 16.29 |
| สูง 4.5 (5+) | 80 % | 88 % | 84 % |
| สูง 5.5 (6+) | 80 % | 75 % | 78 % |
| สูง 6.5 (7+) | 80 % | 50 % | 65 % |
| สูง 7.5 (8+) | 60 % | 50 % | 55 % |
| สูง 8.5 (9+) | 20 % | 38 % | 29 % |
| สูง 9.5 (10+) | 20 % | 13 % | 17 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Stephens S เปิดบ้านรับ Tauson C วันที่ 31 สิงหาคม 2026 — US Open, New York, USA.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Stephens S 2-0-3, Tauson C 3-0-2. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 31% ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
เพลย์ออฟ เสมอ
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko30.9% · +Elo prior (weight0.28).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.90 52.6% | |
| 1.45 69.0% | |
| 1.42 70.4% | |
| 1.90 52.6% | |
| 2.00 50.0% | |
| 2.02 49.5% | |
| 2.08 48.1% | |
| 2.45 40.8% | |
| 2.90 34.5% | |
| 3.55 28.2% | |
| 1.80 55.6% | |
| 2.50 40.0% | |
| 2.65 37.7% | |
| 2.05 48.8% | |
| 12.00 8.3% | |
| 10.50 9.5% | |
| 8.50 11.8% | |
| 1.18 84.8% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.15 87.0% | |
| 1.01 99.0% | |
| 11.00 9.1% | |
| 4.70 21.3% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 16.5 | 1.18 84.8% |
| สูง 17.5 | 8.50 11.8% |
| สูง 18.5 | 10.50 9.5% |
| สูง 19.5 | 12.00 8.3% |
| สูง 20.5 | 3.05 32.8% |
| สูง 21.5 | 1.77 56.5% |
| สูง 22.5 | 1.98 50.5% |
| สูง 23.5 | 2.25 44.4% |
| สูง 24.5 | 1.95 51.3% |
| สูง 25.5 | 2.00 50.0% |
| ต่ำ 16.5 | 4.20 23.8% |
| ต่ำ 17.5 | 1.04 96.2% |
| ต่ำ 18.5 | 1.01 99.0% |
| ต่ำ 19.5 | 1.01 99.0% |
| ต่ำ 20.5 | 1.33 75.2% |
| ต่ำ 21.5 | 2.05 48.8% |
| ต่ำ 22.5 | 1.83 54.6% |
| ต่ำ 23.5 | 1.57 63.7% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 11.00 9.1% |
| ต่ำ 2.5 | 1.01 99.0% |
| เจ้ามือ | 1 | 2 |
|---|---|---|
| Pari | 3.2 | 1.35 |
| Winline | 3.15 | 1.36 |
| Fonbet | 3.2 | 1.35 |
| Betcity | 3.3 | 1.33 |
Stephens S
Tauson C
The Stephens S - Tauson C การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
จากโมเดล PropickAI Stephens S เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 69%
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Stephens S ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Stephens S พบ Tauson C จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
31 สิงหาคม 2026