คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Andreeva M รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Andreeva M — 87%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Andreeva M 87.3%, ชนะ Lys E 12.7%. ตัวเต็งของโมเดล — Andreeva M.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Andreeva M
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
บทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon, Pinnacle). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Andreeva M | Lys E | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 71.5% | 57.7% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 68.4% | 62.1% |
| % คอร์ตดิน | 79.2% | 55% |
| % คอร์ตหญ้า | 60% | 42.1% |
| % เซตตัดสิน | 56.9% | 53.7% |
| ไทเบรก % | 59.5% | 53.8% |
| แชมป์ (รวม) | 6 | 0 |
| 10 นัดล่าสุด | WLWWLWLWLW | WLLWLLLLWL |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Andreeva M | Lys E | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 1.18 | 3.11 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 4.76 | 3.6 |
| เบรกต่อแมตช์ | 5.44 | 6 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 28.6% 2 / 7 แมตช์ | 69.2% 18 / 26 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 55.0% 11 / 20 แมตช์ | 64.5% 20 / 31 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 1.71 | 3.15 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 29 % | 65 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 33.3% 3 / 9 แมตช์ | 88.0% 22 / 25 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 33.3% 3 / 9 แมตช์ | 88.0% 22 / 25 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 0.50 | 2.75 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 0 % | 58 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 0.0% 0 / 2 แมตช์ | 33.3% 1 / 3 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 0.0% 0 / 2 แมตช์ | 33.3% 1 / 3 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 2.00 | 5.67 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 0 % | 67 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 30.0% 6 / 20 แมตช์ | 75.9% 41 / 54 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 45.5% 15 / 33 แมตช์ | 72.9% 43 / 59 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 98 | 5 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $793,578 USD | $2,700,947 USD |
| คะแนน | 98 | 5 |
| อายุ | 24 | 19 |
| ส่วนสูง | 1.65m | 1.75m |
| Playing hand | Right-handed | Right-handed |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 30 % | 76 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 28 % | 76 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 15 % | 56 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 13 % | 38 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 65 % | 89 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 45 % | 70 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 35 % | 74 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 30 % | 61 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.55 | 9.52 | 9.54 |
| สูง 6.5 | 100 % | 93 % | 97 % |
| สูง 7.5 | 83 % | 78 % | 81 % |
| สูง 8.5 | 67 % | 70 % | 69 % |
| สูง 9.5 | 39 % | 44 % | 42 % |
| สูง 10.5 | 22 % | 26 % | 24 % |
| สูง 11.5 | 22 % | 26 % | 24 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 1.18 | 3.11 | 4.29 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 12 % | 62 % | — |
| 1+ | 41 % | 96 % | 95 % |
| 2+ | 24 % | 68 % | 90 % |
| 3+ | 24 % | 57 % | 77 % |
| 4+ | 18 % | 40 % | 61 % |
| 5+ | 12 % | 19 % | 54 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 5.44 | 6 | 11.44 |
| สูง 0.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 100 % | 64 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 100 % | 62 % | 100 % |
| สูง 4.5 | 47 % | 58 % | 99 % |
| สูง 5.5 | 47 % | 53 % | 99 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.11 | 0.28 | 0.19 |
| สูง 0.5 | 11 % | 26 % | 19 % |
| สูง 1.5 | 0 % | 2 % | 1 % |
| ต่ำ 0.5 | 89 % | 74 % | 19 % |
| ต่ำ 1.5 | 100 % | 98 % | 1 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 4.76 | 3.6 | 8.36 |
| สูง 0.5 (1+) | 100 % | 96 % | 99 % |
| สูง 1.5 (2+) | 100 % | 81 % | 97 % |
| สูง 2.5 (3+) | 71 % | 58 % | 96 % |
| สูง 3.5 (4+) | 65 % | 45 % | 87 % |
| สูง 4.5 (5+) | 41 % | 26 % | 69 % |
| สูง 5.5 (6+) | 29 % | 19 % | 54 % |
| Eva Lys | Mirra Andreeva | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 2.2 | 8.75 | 10.95 |
| สูง 4.5 (5+) | 20 % | 93 % | 57 % |
| สูง 5.5 (6+) | 0 % | 86 % | 43 % |
| สูง 6.5 (7+) | 0 % | 79 % | 40 % |
| สูง 7.5 (8+) | 0 % | 57 % | 29 % |
| สูง 8.5 (9+) | 0 % | 57 % | 29 % |
| สูง 9.5 (10+) | 0 % | 57 % | 29 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Andreeva M พบกับ Lys E วันที่ 3 กันยายน 2026 — US Open, New York, USA.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Andreeva M 2-0-0, Lys E 2-0-0. ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
เพลย์ออฟ เสมอ
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko87.3% · +Elo prior (weight0.41).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Baltbet | Betcity | Leon |
|---|---|---|---|
| 2.03 49.3% | 2.05 48.8% | 2.08 48.1% | |
| 1.77 56.5% | 1.77 56.5% | 1.73 57.8% |
| ผล | Baltbet | Betcity | Kambi BetMGM |
|---|---|---|---|
| สูง 0.5 | — | — | 4.90 20.4% |
| สูง 2.5 | — | — | 4.10 24.4% |
| สูง 6.5 | — | — | 1.05 95.2% |
| สูง 7.5 | — | — | 1.24 80.7% |
| สูง 8.5 | — | — | 1.72 58.1% |
| สูง 10.5 | — | — | 5.20 19.2% |
| สูง 12.5 | — | — | 8.50 11.8% |
| สูง 14.5 | — | — | 1.89 52.9% |
| สูง 16.5 | — | — | 1.38 72.5% |
| สูง 17.5 | — | — | 1.61 62.1% |
| สูง 18.5 | 1.94 51.6% | 2.00 50.0% | 1.97 50.8% |
| สูง 19.5 | — | — | 2.28 43.9% |
| สูง 20.5 | — | — | 2.70 37.0% |
| สูง 21.5 | — | — | 3.05 32.8% |
| ต่ำ 18.5 | 1.85 54.1% | 1.81 55.3% | — |
| ผล | Baltbet | Betcity | Kambi BetMGM | Kambi Unibet | Leon | Pinnacle |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.08 92.6% | 1.05 95.2% | 1.08 92.6% | 1.08 92.6% | 1.08 92.6% | 1.09 91.6% | |
| 7.90 12.7% | 9.90 10.1% | 8.00 12.5% | 8.00 12.5% | 7.60 13.2% | 8.15 12.3% |
Andreeva M
Lys E
The Andreeva M - Lys E การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Andreeva M ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Andreeva M พบ Lys E จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
3 กันยายน 2026