คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Jovic I รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Jovic I — 74%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Jovic I 73.8%, ชนะ Frech M 26.2%. ตัวเต็งของโมเดล — Jovic I.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Jovic I
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
บทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 4 เจ้ามือ (Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Jovic I | Frech M | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 70.4% | 47.2% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 67% | 49.5% |
| % คอร์ตดิน | 70.7% | 45.5% |
| % คอร์ตหญ้า | 82.4% | 39.5% |
| % เซตตัดสิน | 60.4% | 49.2% |
| ไทเบรก % | 47.1% | 45% |
| แชมป์ (รวม) | 6 | 1 |
| 10 นัดล่าสุด | LWLWLWWWLW | LWWLWLWLLL |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Jovic I | Frech M | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 2.30 | 3.22 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 2.33 | 2.41 |
| เบรกต่อแมตช์ | 2.34 | 4.97 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 65.4% 17 / 26 แมตช์ | 53.9% 14 / 26 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 63.6% 28 / 44 แมตช์ | 52.9% 18 / 34 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 2.23 | 3.31 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 35 % | 46 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 61.5% 8 / 13 แมตช์ | 28.6% 2 / 7 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 61.5% 8 / 13 แมตช์ | 28.6% 2 / 7 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 2.83 | 2.00 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 42 % | 43 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 75.0% 6 / 8 แมตช์ | 25.0% 1 / 4 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 75.0% 6 / 8 แมตช์ | 25.0% 1 / 4 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 1.75 | 4.75 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 25 % | 50 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 66.0% 31 / 47 แมตช์ | 44.7% 17 / 38 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 64.6% 42 / 65 แมตช์ | 46.8% 22 / 47 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 14 | 37 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $20,187 USD | $2,945,916 USD |
| คะแนน | 14 | 37 |
| อายุ | — | 28 |
| ส่วนสูง | — | 1.71m |
| Weight | — | 58kg |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 66 % | 45 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 66 % | 46 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 51 % | 32 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 11 % | 5 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 83 % | 68 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 72 % | 55 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 62 % | 45 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 47 % | 36 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.45 | 9.79 | 9.62 |
| สูง 6.5 | 94 % | 95 % | 95 % |
| สูง 7.5 | 85 % | 86 % | 86 % |
| สูง 8.5 | 68 % | 70 % | 69 % |
| สูง 9.5 | 47 % | 51 % | 49 % |
| สูง 10.5 | 19 % | 27 % | 23 % |
| สูง 11.5 | 19 % | 27 % | 23 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 2.30 | 3.22 | 5.52 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 35 % | 46 % | — |
| 1+ | 89 % | 86 % | 94 % |
| 2+ | 63 % | 65 % | 94 % |
| 3+ | 43 % | 57 % | 83 % |
| 4+ | 17 % | 41 % | 70 % |
| 5+ | 11 % | 24 % | 56 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 2.34 | 4.97 | 7.31 |
| สูง 0.5 | 57 % | 97 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 57 % | 95 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 22 % | 92 % | 99 % |
| สูง 3.5 | 20 % | 84 % | 76 % |
| สูง 4.5 | 17 % | 43 % | 75 % |
| สูง 5.5 | 7 % | 41 % | 53 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.28 | 0.35 | 0.31 |
| สูง 0.5 | 21 % | 30 % | 26 % |
| สูง 1.5 | 6 % | 5 % | 6 % |
| ต่ำ 0.5 | 79 % | 70 % | 26 % |
| ต่ำ 1.5 | 94 % | 95 % | 6 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 2.33 | 2.41 | 4.74 |
| สูง 0.5 (1+) | 91 % | 89 % | 99 % |
| สูง 1.5 (2+) | 67 % | 59 % | 93 % |
| สูง 2.5 (3+) | 30 % | 41 % | 91 % |
| สูง 3.5 (4+) | 22 % | 30 % | 81 % |
| สูง 4.5 (5+) | 9 % | 14 % | 67 % |
| สูง 5.5 (6+) | 4 % | 8 % | 49 % |
| Iva Jovic | Magdalena Frech | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 7.5 | 7.8 | 15.3 |
| สูง 4.5 (5+) | 91 % | 60 % | 76 % |
| สูง 5.5 (6+) | 82 % | 60 % | 71 % |
| สูง 6.5 (7+) | 64 % | 60 % | 62 % |
| สูง 7.5 (8+) | 55 % | 60 % | 58 % |
| สูง 8.5 (9+) | 45 % | 60 % | 53 % |
| สูง 9.5 (10+) | 36 % | 20 % | 28 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Jovic I ประลองกำลังกับ Frech M วันที่ 1 กันยายน 2026 — US Open, New York, USA, นานาชาติ.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Jovic I 2-0-3, Frech M 3-0-2. เลื่อนลงเพื่อดูสถิติของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรอง และตัวเลือกจาก AI ของ PropickAI
เพลย์ออฟ เสมอ
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko73.8% · +Elo prior (weight0.46).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Fonbet | Leon |
|---|---|---|
| 1.25 80.0% | — | |
| 1.28 78.1% | — | |
| 1.32 75.8% | — | |
| 1.40 71.4% | — | |
| 1.53 65.4% | — | |
| 1.80 55.6% | 1.87 53.5% | |
| 2.25 44.4% | — | |
| 3.10 32.3% | — | |
| 3.60 27.8% | — | |
| — | 1.90 52.6% | |
| 3.35 29.9% | — | |
| 3.05 32.8% | — | |
| 2.75 36.4% | — | |
| 2.35 42.6% | — | |
| 1.95 51.3% | — | |
| 1.57 63.7% | — | |
| 1.32 75.8% | — |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.11 90.1% | |
| 1.75 57.1% | |
| 2.00 50.0% | |
| 5.60 17.9% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 17.5 | 1.30 76.9% |
| สูง 18.5 | 1.47 68.0% |
| สูง 19.5 | 1.67 59.9% |
| สูง 20.5 | 1.95 51.3% |
| สูง 21.5 | 2.10 47.6% |
| สูง 22.5 | 2.45 40.8% |
| สูง 23.5 | 2.70 37.0% |
| สูง 24.5 | 2.85 35.1% |
| สูง 25.5 | 3.20 31.3% |
| ต่ำ 17.5 | 3.20 31.3% |
| ต่ำ 18.5 | 2.50 40.0% |
| ต่ำ 19.5 | 2.07 48.3% |
| ต่ำ 20.5 | 1.85 54.1% |
| ต่ำ 21.5 | 1.65 60.6% |
| ต่ำ 22.5 | 1.50 66.7% |
| ต่ำ 23.5 | 1.40 71.4% |
| ต่ำ 24.5 | 1.37 73.0% |
| ต่ำ 25.5 | 1.30 76.9% |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 2.80 35.7% |
| ต่ำ 2.5 | 1.40 71.4% |
Jovic I
Frech M
The Jovic I - Frech M การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Jovic I ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Jovic I พบ Frech M จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
1 กันยายน 2026