Division A1
Styaua vs Zalau — วอลเลย์บอลทำนายผล
Styaua เปิดบ้านรับ Zalau วันที่ 9 พฤษภาคม 2026 — Division A1.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Styaua 0-0-2, Zalau 2-0-0. ทั้งคู่เพิ่งเจอกันมา 2 ครั้ง ในช่วงนี้ ประวัติการพบกันอยู่ด้านล่างนี้. ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
ผู้ชนะการแข่งขัน — Styaua
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Styaua - Zalau 9 พฤษภาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์วอลเลย์บอลบทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.23 / 2 3.70
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (1xBet, Bet365, Betsson, CashPoint, Duelbits, Fonbet). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Styaua - Zalau
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แฮนดิแคป
| ผล | 1xBet | Bet365 |
|---|---|---|
| 1.78 56.3% | — | |
| 1.89 52.9% | — | |
| 1.44 69.4% | — | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 2.22 45.1% | — | |
| 1.57 63.9% | — | |
| 1.89 52.9% | — | |
| 2.32 43.1% | — | |
| — | 2.00 50.0% | |
| 1.98 50.6% | — | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 2.67 37.5% | 1.83 54.6% | |
| 1.89 52.9% | — | |
| 1.62 61.9% | — | |
| 2.32 43.1% | — | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 1.57 63.9% | — |
ผู้ชนะการแข่งขัน (volleyball)
| ผล | 1xBet | Bet365 | Betsson | CashPoint | Duelbits | Fonbet |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.32 76.1% | 1.30 76.9% | 1.55 64.5% | 1.55 64.5% | 1.56 64.1% | 1.23 81.3% | |
| 3.24 30.9% | 3.40 29.4% | 2.25 44.4% | 2.23 44.8% | 2.27 44.1% | 3.70 27.0% |
สูง/ต่ำ
| ผล | 1xBet |
|---|---|
| สูง 141.5 | 2.02 49.5% |
| สูง 143.5 | 1.87 53.5% |
| สูง 180.5 | 1.83 54.6% |
| สูง 182.5 | 1.85 54.1% |
| สูง 183.5 | 1.84 54.4% |
| สูง 184.5 | 1.89 52.9% |
| สูง 186.5 | 1.89 52.9% |
| สูง 194.5 | 1.89 52.9% |
| สูง 208.5 | 1.87 53.5% |
| สูง 209.5 | 1.87 53.5% |
| สูง 216.5 | 1.79 55.9% |
| สูง 217.5 | 1.87 53.5% |
| สูง 219.5 | 2.94 34.0% |
| สูง 225.5 | 2.02 49.5% |
| ต่ำ 141.5 | 1.74 57.5% |
| ต่ำ 143.5 | 1.87 53.5% |
| ต่ำ 180.5 | 1.84 54.4% |
| ต่ำ 182.5 | 1.89 52.9% |
Styaua
Zalau
Zalau
Zalau
Styaua
Styaua
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Styaua - Zalau
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
Zalau
Zalau
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Styaua - Zalau การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Styaua พบ Zalau อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Styaua ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Styaua พบ Zalau เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Styaua พบ Zalau จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Styaua พบ Zalau เริ่มเมื่อไหร่?
9 พฤษภาคม 2026