Liga ACB
Andorra vs Manresa — บาสเกตบอลทำนายผล
Andorra เปิดบ้านรับ Manresa วันที่ 10 พฤษภาคม 2026 — Liga ACB, Spain.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Andorra 2-0-2, Manresa 3-0-1. บทวิเคราะห์ฉบับเต็ม — ฟอร์ม การเจอกันตัวต่อตัว ราคาต่อรอง และการทำนายด้วย AI ของ PropickAI — อ่านต่อในหน้านี้
ผู้ชนะการแข่งขัน — Andorra
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Andorra - Manresa 10 พฤษภาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์บาสเกตบอลบทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.03 / 2 10.50
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 20 เจ้ามือ (10Bet, 1xBet, Bet365, Betsson, Bwin, CashPoint). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Andorra - Manresa
Array
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แฮนดิแคป
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| 1.85 54.1% | — | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 1.90 52.6% | — | |
| 1.91 52.4% | — | |
| 2.00 50.0% | — | |
| 1.85 54.1% | — | |
| — | 1.97 50.7% | |
| — | 1.86 53.9% | |
| — | 1.90 52.6% | |
| — | 1.88 53.2% | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 1.93 51.8% | — | |
| 1.91 52.4% | 1.93 51.8% | |
| 1.90 52.6% | — | |
| — | 1.90 52.6% | |
| 1.73 57.9% | — | |
| 1.83 54.6% | — |
สูง/ต่ำ
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| สูง 178.5 | — | 1.92 52.1% |
| สูง 179.5 | 1.90 52.6% | 1.92 52.1% |
| สูง 180 | 1.91 52.4% | — |
| สูง 180.5 | — | 1.89 52.9% |
| สูง 181 | 1.90 52.6% | — |
| สูง 181.5 | — | 1.90 52.6% |
| สูง 182.5 | 1.90 52.6% | 1.87 53.5% |
| สูง 188.5 | — | 1.95 51.4% |
| สูง 201.5 | 1.85 54.1% | — |
| สูง 207.5 | 1.85 54.1% | — |
| ต่ำ 179.5 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 180 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 181 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 182.5 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 201.5 | 1.83 54.6% | — |
| ต่ำ 207.5 | 1.85 54.1% | — |
ผล (1X2)
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betfair | Betsson | Bwin | CashPoint | CloudBet |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.13 88.3% | 1.52 65.7% | 1.00 99.9% | 1.59 63.0% | 1.00 99.6% | 1.03 97.1% | 1.01 99.0% | 1.02 98.0% | 1.02 98.3% | |
| 5.00 20.0% | 2.60 38.5% | 17.00 5.9% | 2.35 42.6% | 21.00 4.8% | 16.00 6.3% | 17.00 5.9% | 11.58 8.6% | 16.54 6.1% |
Andorra
Mursiya
Manresa
Valencia Basket
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Andorra - Manresa
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Andorra - Manresa การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Andorra พบ Manresa อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Andorra ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Andorra พบ Manresa เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Andorra พบ Manresa จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Andorra พบ Manresa เริ่มเมื่อไหร่?
10 พฤษภาคม 2026