Liga ACB
Murcia vs Bàsquet Girona — บาสเกตบอลทำนายผล
Murcia พบกับ Bàsquet Girona วันที่ 9 พฤษภาคม 2026 — Liga ACB, Spain.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Murcia 2-0-1, Bàsquet Girona 1-0-2. อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
ผู้ชนะการแข่งขัน — Murcia
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Murcia - Bàsquet Girona 9 พฤษภาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์บาสเกตบอลบทสรุปสร้างจากบริบทก่อนแข่งของเรา: เส้นราคา ฟอร์ม ตัวผู้เล่น และ Glicko
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.01 / 2 14.00
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 18 เจ้ามือ (10Bet, 1xBet, Betsson, Bwin, CashPoint, CloudBet). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Murcia - Bàsquet Girona
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แฮนดิแคป
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| — | 1.95 51.4% | |
| — | 1.92 52.1% | |
| — | 1.92 52.1% | |
| — | 1.92 52.1% | |
| 1.85 54.1% | — | |
| 1.95 51.3% | — | |
| 1.83 54.6% | — | |
| — | 1.86 53.9% | |
| — | 1.88 53.2% | |
| — | 1.88 53.2% | |
| — | 1.88 53.2% | |
| — | 1.92 52.1% | |
| — | 1.98 50.5% | |
| 1.95 51.3% | 1.96 51.2% | |
| 1.85 54.1% | — | |
| — | 1.83 54.8% | |
| 1.83 54.6% | — |
สูง/ต่ำ
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| สูง 163.5 | — | 2.01 49.8% |
| สูง 164.5 | — | 1.87 53.5% |
| สูง 170.5 | — | 1.85 54.1% |
| สูง 171.5 | — | 1.95 51.4% |
| สูง 172.5 | — | 1.92 52.1% |
| สูง 174.5 | — | 1.85 54.1% |
| สูง 175.5 | — | 1.93 51.8% |
| สูง 176 | 1.91 52.4% | — |
| สูง 176.5 | 1.91 52.4% | 1.92 52.1% |
| สูง 177 | 1.93 51.8% | — |
| สูง 178.5 | 1.91 52.4% | — |
| สูง 179 | 1.91 52.4% | — |
| ต่ำ 176 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 176.5 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 177 | 1.85 54.1% | — |
| ต่ำ 178.5 | 1.90 52.6% | — |
| ต่ำ 179 | 1.90 52.6% | — |
ผล (1X2)
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betfair | Betsson | Bwin | CashPoint | CloudBet |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.22 81.8% | 1.26 79.1% | 1.01 99.5% | 1.00 99.6% | 1.00 99.6% | 1.04 96.2% | 1.01 99.0% | 1.01 99.0% | 1.02 98.2% | |
| 4.20 23.8% | 3.99 25.1% | 13.00 7.7% | 18.00 5.6% | 21.00 4.8% | 16.00 6.3% | 17.00 5.9% | 12.48 8.0% | 16.03 6.2% |
Murcia
Real Madrid
Morabank Andorra
Bàsquet Girona
Valencia Basket
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Murcia - Bàsquet Girona
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Murcia - Bàsquet Girona การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Murcia พบ Bàsquet Girona อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Murcia ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Murcia พบ Bàsquet Girona เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Murcia พบ Bàsquet Girona จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Murcia พบ Bàsquet Girona เริ่มเมื่อไหร่?
9 พฤษภาคม 2026