Chast faktov dobrana iz SStats.
คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Le Havre รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →ลีก 1
Angers vs Le Havre — ฟุตบอลทำนายผล
Angers เปิดบ้านรับ Le Havre วันที่ 18 เมษายน 2026 — ลีก 1, France.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Angers 1-1-3, Le Havre 0-3-2. ทั้งคู่เพิ่งเจอกันมา 1 ครั้ง ในช่วงนี้ ประวัติการพบกันอยู่ด้านล่างนี้. เจ้ามือเอนเอียงไปทาง Le Havre ด้วยความน่าจะเป็นโดยนัยราว 40%. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 31% ซึ่งสอดคล้องกับตลาด อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
2 Le Havre — 40%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Angers 31.0%, เสมอ 29.1%, ชนะ Le Havre 39.9%. ตัวเต็งของโมเดล — Le Havre.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ดับเบิลชานซ์ — Le Havre หรือเสมอ 1.32
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Angers - Le Havre 18 เมษายน 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Le Havre.
- 1X2 ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 3.27 / X 3.02 / 2 2.39
- 1X2 ตลาด: Angers 29.1% / X 31.3% / Le Havre 39.6%
- Glicko: Angers 31.0% / X 29.1% / Le Havre 39.9%
- สูง/ต่ำ 2.5: over ความน่าจะเป็น 37.8%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 14 เจ้ามือ (10Bet, 188Bet, 1xBet, 888Sport, Bet365, BetVictor). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของโมเดล
ผลที่ AI ให้น้ำหนักสูงสุด: X
Modeli dayut edinyy signal. Takie matchi my pomechaem kak bolee silnye.
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Angers - Le Havre
Angers: ชนะ 2.88 Angers: เสมอ 3.10 Le Havre ชนะ: 2.62 Obschiy สูง/ต่ำ ประตู สูง 2.5: 2.38 Obschiy สูง/ต่ำ ประตู ต่ำ 2.5: 1.57 Individualnyy สูง/ต่ำ ประตู Angers สูง 0.5: 1.40 Individualnyy สูง/ต่ำ ประตู Angers ต่ำ 0.5: 2.75 Individualnyy สูง/ต่ำ ประตู Le Havre สูง 1.5…
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอล โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แมตช์ ผู้ชนะ
| ผล | 10Bet | 188Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2.74 36.5% | 2.81 35.6% | 3.55 28.2% | 3.25 30.8% | 3.40 29.4% | 3.40 29.4% | |
| X | 2.94 34.0% | 3.05 32.8% | 3.10 32.3% | 2.90 34.5% | 3.10 32.3% | 3.05 32.8% |
| 2.74 36.5% | 2.66 37.6% | 2.43 41.2% | 2.30 43.5% | 2.30 43.5% | 2.35 42.6% |
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | 10Bet | 188Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair | BetVictor | Marathonbet |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| no | 1.83 54.6% | 1.82 55.0% | 1.75 57.1% | 1.85 54.1% | 1.75 57.1% | 1.80 55.6% | 1.75 57.1% | 1.75 57.1% | 1.74 57.5% |
| ใช่ | 1.85 54.1% | 1.96 51.0% | 1.98 50.5% | 1.91 52.4% | 2.00 50.0% | 1.95 51.3% | 2.00 50.0% | 1.95 51.3% | 1.98 50.5% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair |
|---|---|---|---|---|---|---|
| draw_away | 1.40 71.4% | 1.34 74.6% | 1.30 76.9% | 1.33 75.2% | 1.34 74.6% | 1.25 80.0% |
| home_away | 1.36 73.5% | 1.42 70.4% | 1.36 73.5% | 1.36 73.5% | 1.36 73.5% | 1.30 76.9% |
| home_draw | 1.40 71.4% | 1.63 61.4% | 1.57 63.7% | 1.57 63.7% | 1.62 61.7% | 1.62 61.7% |
ประตู สูง/ต่ำ
| ผล | 10Bet | 188Bet | 1xBet |
|---|---|---|---|
| สูง 0.5 | 1.10 90.9% | — | 1.05 95.2% |
| สูง 0.75 | — | — | 1.07 93.5% |
| สูง 1.0 | — | — | 1.10 90.9% |
| สูง 1.25 | — | — | 1.26 79.4% |
| สูง 1.5 | 1.45 69.0% | — | 1.42 70.4% |
| สูง 1.75 | — | — | 1.55 64.5% |
| สูง 2.25 | — | 2.09 47.9% | — |
| สูง 2.5 | 2.35 42.6% | — | — |
| สูง 3.5 | 4.33 23.1% | — | — |
| สูง 4.5 | 8.50 11.8% | — | — |
| ต่ำ 0.5 | 6.50 15.4% | — | — |
| ต่ำ 1.5 | 2.70 37.0% | — | — |
| ต่ำ 2.25 | — | 1.81 55.3% | — |
| ต่ำ 2.5 | 1.57 63.7% | — | — |
| ต่ำ 3.5 | 1.20 83.3% | — | — |
| ต่ำ 4.5 | 1.06 94.3% | — | — |
Angers
Le Havre
Angers
Rennes
Lion
Lans
Nitstsa
Nantes
Le Havre
Nitstsa
Oser
Parizh
Lion
Brest
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Angers - Le Havre
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
The tournament summary is แสดง from SStats while the donor comparison is not collected yet.
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Angers - Le Havre การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Angers พบ Le Havre?
จากโมเดล PropickAI Le Havre เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 40%
PropickAI ทำนาย Angers พบ Le Havre อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Le Havre ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Angers พบ Le Havre เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Angers พบ Le Havre จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Angers พบ Le Havre เริ่มเมื่อไหร่?
18 เมษายน 2026