คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Lens รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →ลีก 1
Lens vs Nantes — ฟุตบอลทำนายผล
Lens เปิดบ้านรับ Nantes วันที่ 8 พฤษภาคม 2026 — ลีก 1, France.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Lens 2-2-1, Nantes 1-2-2. สองทีมนี้เพิ่งพบกันมา 1 ครั้ง ล่าสุด — สถิติการเจอกันอยู่ด้านล่าง. ราคาต่อรองของเจ้ามือชี้ให้ Lens เป็นเต็ง ด้วยโอกาสราว 65%. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 65% ซึ่งสอดคล้องกับตลาด อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Lens — 65%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Lens 65.2%, เสมอ 20.5%, ชนะ Nantes 14.3%. ตัวเต็งของโมเดล — Lens.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ดับเบิลชานซ์ — Lens หรือเสมอ 1.11
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Lens - Nantes 8 พฤษภาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Lens.
- 1X2 ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 1.45 / X 4.84 / 2 6.32
- 1X2 ตลาด: Lens 65.3% / X 19.6% / Nantes 15.1%
- Glicko: Lens 65.2% / X 20.5% / Nantes 14.3%
- สูง/ต่ำ 2.5: over ความน่าจะเป็น 51.5%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 23 เจ้ามือ (10Bet, 1xBet, 888Sport, Bet365, BetVictor, Betano). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของโมเดล
Glavnyy konsensus AI: 1
Modeli dayut edinyy signal. Takie matchi my pomechaem kak bolee silnye.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Lens - Nantes
Itogovyy protokol i rezultaty vstrechi Lans - Nant, 8 maya 2026. Highlights i statistika matcha, Correct สกอร์. Championship France po futbolu (Liga 1) 2025-2026, 33-y Round. Lans - Nant, kto pobedil, onlayn translyatsiya matcha.
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอล โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แมตช์ ผู้ชนะ
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.43 69.9% | 1.50 66.7% | 1.44 69.4% | 1.45 69.0% | 1.47 68.0% | 1.44 69.4% | |
| X | 4.80 20.8% | 4.98 20.1% | 4.60 21.7% | 5.00 20.0% | 5.10 19.6% | 4.75 21.1% |
| 6.00 16.7% | 6.86 14.6% | 6.00 16.7% | 6.00 16.7% | 6.60 15.2% | 6.00 16.7% |
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair | BetVictor | Marathonbet | Unibet |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| no | 2.10 47.6% | 2.12 47.2% | 2.15 46.5% | 2.10 47.6% | 2.07 48.3% | 2.15 46.5% | 2.10 47.6% | 2.09 47.9% | 2.12 47.2% |
| ใช่ | 1.65 60.6% | 1.66 60.2% | 1.67 59.9% | 1.67 59.9% | 1.70 58.8% | 1.67 59.9% | 1.65 60.6% | 1.66 60.2% | 1.65 60.6% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair |
|---|---|---|---|---|---|---|
| draw_away | 2.75 36.4% | 2.80 35.7% | 2.70 37.0% | 2.62 38.2% | 2.80 35.7% | 2.70 37.0% |
| home_away | 1.14 87.7% | 1.21 82.6% | 1.18 84.8% | 1.18 84.8% | 1.18 84.8% | 1.14 87.7% |
| home_draw | 1.11 90.1% | 1.12 89.3% | 1.13 88.5% | 1.11 90.1% | 1.14 87.7% | 1.08 92.6% |
ประตู สูง/ต่ำ
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| สูง 0.5 | 1.04 96.2% | 1.02 98.0% |
| สูง 1.0 | — | 1.02 98.0% |
| สูง 1.5 | 1.17 85.5% | 1.11 90.1% |
| สูง 1.75 | — | 1.15 87.0% |
| สูง 2.0 | — | 1.18 84.8% |
| สูง 2.25 | — | 1.35 74.1% |
| สูง 2.5 | 1.50 66.7% | — |
| สูง 3.5 | 2.25 44.4% | — |
| สูง 4.5 | 3.90 25.6% | — |
| สูง 5.5 | 7.00 14.3% | — |
| ต่ำ 0.5 | 10.00 10.0% | — |
| ต่ำ 1.5 | 5.00 20.0% | — |
| ต่ำ 2.5 | 2.55 39.2% | — |
| ต่ำ 3.5 | 1.62 61.7% | — |
| ต่ำ 4.5 | 1.25 80.0% | — |
| ต่ำ 5.5 | 1.09 91.7% | — |
Lens
Nantes
Lens
Nantes
Lens
Nitstsa
Brest
Tuluza
Lill
Anzhe
Nantes
Marsel
Rennes
Paris Saint Germain
Brest
Oser
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Lens - Nantes
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
Nantes
Lans Nant 31 Games 32 20 ชนะ 5 4 เสมอ 8 7 แพ้ 19 61 ทำได้ 29 33 เสีย 51 64 แต้ม 23 98.03 Attacks 79.81 53.94 Dangerous attacks 35 0 โอกาสทองยิง 0 16.03 ยิงเข้ากรอบ 10.34 5.45 Udary v stvor 3.13 0 Shtangi/perekladiny 0 6.13 Uglovye 3.72 1.94 Offsaydy 1.31 12.68 Foly 12.53 51.19 % vladeniya myachom 42.19 1.87 Warnings 2.03 0.16 Sendoffs 0.06 Goly Mezian Soares Andriya Bulatovich 1:0 79' Nakazaniya Abdalla Sima 15' Andriya Bulatovich 36' Ali Yussif 76' VAR Abdalla Sima 71'
เจ้าบ้าน ฟอร์ม
แมตช์: -
W/D/L: - / - / -
ประตู: - ประตู, - เสีย
xG: - / xGA -
shots: - / opponent shots -
Profit 1 / X / 2: - / - / -
profit สูง / ต่ำ 2.5: - / -
ทีมเยือน ฟอร์ม
แมตช์: -
W/D/L: - / - / -
ประตู: - ประตู, - เสีย
xG: - / xGA -
shots: - / opponent shots -
Profit 1 / X / 2: - / - / -
profit สูง / ต่ำ 2.5: - / -
ตัวผู้เล่น and absences
เจ้าบ้าน formation: -, starters-, bench-
ทีมเยือน formation: -, starters-, bench-
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: 0%
Starter edge: 0.00
Bench depth: 0
เจ้าบ้าน absences: F. Thauvin อาการบาดเจ็บ, R. Gurtner Muscle อาการบาดเจ็บ
ทีมเยือน absences: D. Machado อาการบาดเจ็บ, F. Centonze อาการบาดเจ็บ
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Lens - Nantes การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Lens พบ Nantes?
จากโมเดล PropickAI Lens เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 65%
PropickAI ทำนาย Lens พบ Nantes อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Lens ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Lens พบ Nantes เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Lens พบ Nantes จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Lens พบ Nantes เริ่มเมื่อไหร่?
8 พฤษภาคม 2026