คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Nice รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →ลีก 1
Nice vs Stade Brestois 29 — ฟุตบอลทำนายผล
Nice พบกับ Stade Brestois 29 วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2026 — ลีก 1, France.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Nice 1-1-3, Stade Brestois 29 2-0-3. ทั้งคู่เพิ่งเจอกันมา 2 ครั้ง ในช่วงนี้ ประวัติการพบกันอยู่ด้านล่างนี้. เจ้ามือเอนเอียงไปทาง Nice ด้วยความน่าจะเป็นโดยนัยราว 42%. ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Nice - Stade Brestois 29 1 กุมภาพันธ์ 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Nice.
- 1X2 ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 2.29 / X 3.35 / 2 3.17
- 1X2 ตลาด: Nice 41.6% / X 28.4% / Stade Brestois 29 30.0%
- สูง/ต่ำ 2.5: over ความน่าจะเป็น 52.7%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 15 เจ้ามือ (10Bet, 188Bet, 1xBet, 888Sport, Bet365, Betano). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Nice - Stade Brestois 29
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
ตลาด 1
| ผล | SStats Consensus |
|---|---|
| 2.33 42.9% | |
| X | 3.44 29.1% |
| 3.24 30.9% |
แมตช์ ผู้ชนะ
| ผล | 10Bet | 188Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2.26 44.3% | 2.31 43.3% | 2.38 42.0% | 2.25 44.4% | 2.30 43.5% | 2.27 44.1% | |
| X | 3.35 29.9% | 3.40 29.4% | 3.44 29.1% | 3.20 31.3% | 3.25 30.8% | 3.30 30.3% |
| 3.05 32.8% | 3.10 32.3% | 3.29 30.4% | 3.10 32.3% | 3.25 30.8% | 3.25 30.8% |
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | 10Bet | 188Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair | Marathonbet | Pinnacle |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| no | 2.15 46.5% | 2.29 43.7% | 2.20 45.5% | 2.15 46.5% | 2.20 45.5% | 2.25 44.4% | 2.25 44.4% | 2.17 46.1% | 2.34 42.7% |
| ใช่ | 1.62 61.7% | 1.61 62.1% | 1.61 62.1% | 1.65 60.6% | 1.62 61.7% | 1.60 62.5% | 1.60 62.5% | 1.61 62.1% | 1.65 60.6% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Marathonbet |
|---|---|---|---|---|---|---|
| draw_away | 1.60 62.5% | 1.65 60.6% | 1.62 61.7% | 1.62 61.7% | 1.65 60.6% | 1.66 60.2% |
| home_away | 1.25 80.0% | 1.36 73.5% | 1.33 75.2% | 1.33 75.2% | 1.32 75.8% | 1.36 73.5% |
| home_draw | 1.36 73.5% | 1.38 72.5% | 1.33 75.2% | 1.33 75.2% | 1.37 73.0% | 1.39 71.9% |
Nice
Nantes
Tuluza
Strasbur
Lans
Anzhe
Stade Brestois 29
Tuluza
Lion
Oser
Rennes
Monako
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Nice - Stade Brestois 29
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Nice - Stade Brestois 29 การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
PropickAI ทำนาย Nice พบ Stade Brestois 29 อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Nice ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Nice พบ Stade Brestois 29 เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Nice พบ Stade Brestois 29 จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Nice พบ Stade Brestois 29 เริ่มเมื่อไหร่?
1 กุมภาพันธ์ 2026