คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Inter รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →ซีเรีย อา
Inter vs Parma — ฟุตบอลทำนายผล
Inter เปิดบ้านรับ Parma วันที่ 3 พฤษภาคม 2026 — ซีเรีย อา, Italy.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Inter 3-2-0, Parma 2-2-1. ทั้งคู่เพิ่งเจอกันมา 2 ครั้ง ในช่วงนี้ ประวัติการพบกันอยู่ด้านล่างนี้. เจ้ามือเอนเอียงไปทาง Inter ด้วยความน่าจะเป็นโดยนัยราว 78%. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 73% ซึ่งต่ำกว่าค่าที่ตลาดประเมิน ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Inter — 73%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Inter 73.1%, เสมอ 17.3%, ชนะ Parma 9.6%. ตัวเต็งของโมเดล — Inter.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ดับเบิลชานซ์ — Inter หรือเสมอ 1.03
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Inter - Parma 3 พฤษภาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอลBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Inter.
- 1X2 ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 1.21 / X 6.58 / 2 13.17
- 1X2 ตลาด: Inter 78.3% / X 14.5% / Parma 7.2%
- Glicko: Inter 73.1% / X 17.3% / Parma 9.6%
- สูง/ต่ำ 2.5: over ความน่าจะเป็น 26.6%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 13 เจ้ามือ (10Bet, 1xBet, 888Sport, Bet365, BetVictor, Betano). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของโมเดล
ผลที่ AI ให้น้ำหนักสูงสุด: 1
Modeli dayut edinyy signal. Takie matchi my pomechaem kak bolee silnye.
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Inter - Parma
Itogovyy protokol i rezultaty vstrechi Inter M - Parma, 3 maya 2026. Highlights i statistika matcha, Correct สกอร์. Championship Italy po futbolu (Seriya A) 2025-2026, 35-y Round. Inter M - Parma, kto pobedil, onlayn translyatsiya matcha.
โมเดลคณิตศาสตร์ฟุตบอล โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
โมเดลฟุตบอลเปรียบเทียบตลาด, Glicko-2, Poisson/xG, ความได้เปรียบเจ้าบ้าน และจังหวะเกม เสมอถูกนับเป็นความเสี่ยงของแมตช์แต่ไม่ได้นำเสนอเป็นสัญญาณแยก คุณค่าสีเขียวบนผลหมายถึงความได้เปรียบเชิงคณิตศาสตร์ ไม่ใช่การรับประกันผล
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แมตช์ ผู้ชนะ
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1.21 82.6% | 1.24 80.7% | 1.20 83.3% | 1.20 83.3% | 1.24 80.7% | 1.20 83.3% | |
| X | 6.00 16.7% | 7.11 14.1% | 6.00 16.7% | 7.00 14.3% | 6.80 14.7% | 6.50 15.4% |
| 12.00 8.3% | 14.70 6.8% | 12.00 8.3% | 13.00 7.7% | 14.00 7.1% | 13.00 7.7% |
ทั้งสองทีมทำประตู
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair | BetVictor | Marathonbet | Unibet |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| no | 1.73 57.8% | 1.68 59.5% | 1.75 57.1% | 1.70 58.8% | 1.70 58.8% | 1.80 55.6% | 1.67 59.9% | 1.69 59.2% | 1.77 56.5% |
| ใช่ | 2.05 48.8% | 2.09 47.9% | 2.05 48.8% | 2.05 48.8% | 2.07 48.3% | 1.95 51.3% | 2.05 48.8% | 2.04 49.0% | 1.98 50.5% |
ดับเบิลชานซ์
| ผล | 10Bet | 1xBet | 888Sport | Bet365 | Betano | Betfair |
|---|---|---|---|---|---|---|
| draw_away | 4.20 23.8% | 4.56 21.9% | 4.00 25.0% | 4.33 23.1% | 4.35 23.0% | 4.33 23.1% |
| home_away | 1.11 90.1% | 1.13 88.5% | 1.13 88.5% | 1.10 90.9% | 1.12 89.3% | 1.08 92.6% |
| home_draw | 1.03 97.1% | 1.03 97.1% | 1.04 96.2% | 1.04 96.2% | 1.05 95.2% | 1.03 97.1% |
ประตู สูง/ต่ำ
| ผล | 10Bet | 1xBet |
|---|---|---|
| สูง 0.5 | — | 1.02 98.0% |
| สูง 1.0 | — | 1.02 98.0% |
| สูง 1.5 | 1.17 85.5% | 1.10 90.9% |
| สูง 1.75 | — | 1.14 87.7% |
| สูง 2.0 | — | 1.17 85.5% |
| สูง 2.25 | — | 1.34 74.6% |
| สูง 2.5 | 1.50 66.7% | 1.48 67.6% |
| สูง 2.75 | — | 1.61 62.1% |
| สูง 3.5 | 2.25 44.4% | — |
| สูง 4.5 | 3.80 26.3% | — |
| สูง 5.5 | 7.00 14.3% | — |
| ต่ำ 1.5 | 5.00 20.0% | — |
| ต่ำ 2.5 | 2.55 39.2% | — |
| ต่ำ 3.5 | 1.62 61.7% | — |
| ต่ำ 4.5 | 1.25 80.0% | — |
| ต่ำ 5.5 | 1.09 91.7% | — |
Inter
Parma
Inter
Parma
Inter
Torino
Kalyari
Komo
Roma
Fiorentina
Parma
Pisa
Udineze
Napoli
Latsio
Cremonese
ประวัติการเจอกันทั้งหมด: Inter - Parma
สถิติโดยรวม
ประวัติการแข่ง
Inter M Parma 34 Games 34 25 ชนะ 10 4 เสมอ 12 5 แพ้ 12 80 ทำได้ 25 31 เสีย 40 79 แต้ม 42 101.97 Attacks 83.5 56.7 Dangerous attacks 39.06 0 โอกาสทองยิง 0 17.29 ยิงเข้ากรอบ 10.41 5.97 Udary v stvor 2.76 0 Shtangi/perekladiny 0 6.41 Uglovye 4.06 1.79 Offsaydy 1.12 13.47 Foly 10.74 59.68 % vladeniya myachom 44.59 1.76 Warnings 1.65 0 Sendoffs 0.12 Goly Markus Tyuram Petr Zelinski 1:0 45+1' Genrikh Mkhitaryan Lautaro Martines 2:0 80' Nakazaniya Petr Zelinski 64'
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Inter - Parma การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Inter พบ Parma?
จากโมเดล PropickAI Inter เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 73%
PropickAI ทำนาย Inter พบ Parma อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Inter ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Inter พบ Parma เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Inter พบ Parma จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Inter พบ Parma เริ่มเมื่อไหร่?
3 พฤษภาคม 2026