คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Cretu C รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
2 Cretu C — 60%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Mena F 40.3%, ชนะ Cretu C 59.7%. ตัวเต็งของโมเดล — Cretu C.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Cretu C
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
Based on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Cretu C.
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Mena F | Cretu C | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 58.5% | 67.7% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 54.8% | 58.3% |
| % คอร์ตดิน | 59.8% | 69.2% |
| % คอร์ตหญ้า | 33.3% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 54.9% | 58.2% |
| ไทเบรก % | 51.6% | 55.6% |
| แชมป์ (รวม) | 6 | 12 |
| 10 นัดล่าสุด | WWWWLLLLLW | WWWWLWLLLL |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Mena F | Cretu C | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 6.24 | 2.00 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.31 | 1.91 |
| เบรกต่อแมตช์ | 1.41 | 9 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 33.3% 2 / 6 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 58.3% 7 / 12 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 65.6% 21 / 32 แมตช์ | 62.5% 25 / 40 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 66.7% 30 / 45 แมตช์ | 64.1% 41 / 64 แมตช์ |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 60.0% 24 / 40 แมตช์ | 62.8% 27 / 43 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 64.4% 38 / 59 แมตช์ | 64.2% 43 / 67 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 345 | 289 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $540,752 USD | $110,269 USD |
| คะแนน | 345 | 289 |
| อายุ | 33 | 25 |
| ส่วนสูง | 1.83m | 1.88m |
| Weight | 81kg | 83kg |
| Playing hand | Right-handed | Right-handed |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 60 % | 63 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 61 % | 63 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 48 % | 53 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 20 % | 11 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 68 % | 79 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 55 % | 63 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 60 % | 70 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 63 % | 40 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 10.33 | 9.05 | 9.69 |
| สูง 6.5 | 100 % | 95 % | 98 % |
| สูง 7.5 | 97 % | 80 % | 89 % |
| สูง 8.5 | 82 % | 55 % | 69 % |
| สูง 9.5 | 61 % | 35 % | 48 % |
| สูง 10.5 | 34 % | 20 % | 27 % |
| สูง 11.5 | 34 % | 20 % | 27 % |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 6.24 | 2.00 | 8.24 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 72 % | 34 % | — |
| 1+ | 100 % | 71 % | 96 % |
| 2+ | 93 % | 51 % | 91 % |
| 3+ | 86 % | 29 % | 82 % |
| 4+ | 83 % | 17 % | 75 % |
| 5+ | 72 % | 14 % | 71 % |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 1.41 | 9 | 10.41 |
| สูง 0.5 | 97 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 10 % | 100 % | 99 % |
| สูง 2.5 | 7 % | 100 % | 76 % |
| สูง 3.5 | 7 % | 100 % | 57 % |
| สูง 4.5 | 0 % | 100 % | 55 % |
| สูง 5.5 | 0 % | 100 % | 54 % |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.37 | 0.2 | 0.28 |
| สูง 0.5 | 29 % | 18 % | 23 % |
| สูง 1.5 | 8 % | 3 % | 5 % |
| ต่ำ 0.5 | 71 % | 83 % | 23 % |
| ต่ำ 1.5 | 92 % | 98 % | 5 % |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.31 | 1.91 | 5.22 |
| สูง 0.5 (1+) | 86 % | 77 % | 97 % |
| สูง 1.5 (2+) | 76 % | 57 % | 92 % |
| สูง 2.5 (3+) | 59 % | 23 % | 82 % |
| สูง 3.5 (4+) | 41 % | 20 % | 69 % |
| สูง 4.5 (5+) | 31 % | 9 % | 54 % |
| สูง 5.5 (6+) | 21 % | 3 % | 42 % |
| Facundo Mena | Cezar Cretu | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 7.59 | 4.96 | 12.55 |
| สูง 4.5 (5+) | 76 % | 42 % | 59 % |
| สูง 5.5 (6+) | 76 % | 25 % | 51 % |
| สูง 6.5 (7+) | 59 % | 25 % | 42 % |
| สูง 7.5 (8+) | 59 % | 17 % | 38 % |
| สูง 8.5 (9+) | 47 % | 17 % | 32 % |
| สูง 9.5 (10+) | 47 % | 17 % | 32 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Mena F ดวลกับ Cretu C วันที่ 29 สิงหาคม 2026 — Augsburg, Germany, นานาชาติ.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Mena F 4-0-1, Cretu C 4-0-1. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 40% เลื่อนลงเพื่อดูสถิติของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรอง และตัวเลือกจาก AI ของ PropickAI
เพลย์ออฟ เสมอ
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko40.3% · +Elo prior (weight0.37).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| 1.86 53.8% | 1.80 55.6% | — | |
| 1.91 52.4% | 1.88 53.2% | — | |
| — | — | 1.78 56.2% | |
| — | — | 1.58 63.3% | |
| — | — | 1.45 69.0% | |
| — | — | 1.40 71.4% | |
| — | — | 1.30 76.9% | |
| — | — | 1.15 87.0% | |
| — | — | 1.55 64.5% | |
| — | — | 1.02 98.0% | |
| — | — | 1.02 98.0% | |
| — | — | 1.65 60.6% | |
| 1.86 53.8% | 1.90 52.6% | — | |
| 1.81 55.3% | 1.82 55.0% | — |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 7.90 12.7% | |
| 11.00 9.1% | |
| 1.01 99.0% | |
| 1.04 96.2% |
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| สูง 14.5 | — | — | 6.90 14.5% |
| สูง 15.5 | — | — | 9.50 10.5% |
| สูง 16.5 | — | — | 9.50 10.5% |
| สูง 17.5 | — | — | 2.30 43.5% |
| สูง 18.5 | — | — | 3.75 26.7% |
| สูง 19.5 | — | — | 1.82 55.0% |
| สูง 20.5 | — | — | 2.15 46.5% |
| สูง 21.5 | — | — | 2.75 36.4% |
| สูง 22.5 | 1.94 51.6% | 1.92 52.1% | 2.25 44.4% |
| สูง 23.5 | — | — | 2.15 46.5% |
| สูง 24.5 | — | — | 2.15 46.5% |
| ต่ำ 14.5 | — | — | 1.06 94.3% |
| ต่ำ 15.5 | — | — | 1.02 98.0% |
| ต่ำ 16.5 | — | — | 1.02 98.0% |
| ต่ำ 22.5 | 1.79 55.9% | 1.79 55.9% | — |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 7.90 12.7% |
| ต่ำ 2.5 | 1.04 96.2% |
Mena F
Cretu C
The Mena F - Cretu C การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
จากโมเดล PropickAI Cretu C เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 60%
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Cretu C ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Mena F พบ Cretu C จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
29 สิงหาคม 2026