คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Gombos N รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →Gombos N vs de Marchi, Andrea — เทนนิสทำนายผล
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Gombos N — 78%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Gombos N 77.7%, ชนะ de Marchi, Andrea 22.3%. ตัวเต็งของโมเดล — Gombos N.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Gombos N
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Gombos N - de Marchi, Andrea 30 สิงหาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิสBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Gombos N.
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.02 / 2 7.90
- Glicko: Gombos N 77.7% / de Marchi, Andrea 22.3%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
สถิติเพิ่มเติม (scorego)
| Gombos N | de Marchi, Andrea | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 51.2% | 0% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 44.3% | 0% |
| % คอร์ตดิน | 57.7% | 0% |
| % คอร์ตหญ้า | 12.5% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 54.3% | 0% |
| ไทเบรก % | 50% | 0% |
| แชมป์ (รวม) | 0 | 0 |
| 10 นัดล่าสุด | LWWWWWLWWW | LLLL |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
เกี่ยวกับนักกีฬา
สถิติการเสิร์ฟและการรับ
| Gombos N | de Marchi, Andrea | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 4.63 | — |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 2.71 | — |
| เบรกต่อแมตช์ | 2.92 | — |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
TennisStats: เรตติง ฟอร์ม และการเสิร์ฟ/รับ
ฮาร์ดคอร์ต
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 42.9% 3 / 7 แมตช์ | 50.0% 4 / 8 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 45.0% 9 / 20 แมตช์ | 50.0% 4 / 8 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 4.71 | — |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 29 % | — |
คอร์ตดิน
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 64.5% 20 / 31 แมตช์ | 69.0% 20 / 29 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 64.5% 20 / 31 แมตช์ | 61.5% 24 / 39 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 4.61 | — |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 58 % | — |
คอร์ตหญ้า
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | — | — |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | — | — |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
สถิติการเจอกัน H2H (tennisstats)
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 61.0% 25 / 41 แมตช์ | 63.4% 26 / 41 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 57.4% 31 / 54 แมตช์ | 58.8% 30 / 51 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 361 | 687 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
โปรไฟล์และเปอร์เซ็นต์ (tennisstats)
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $2,253,698 USD | $0 USD |
| คะแนน | 361 | 687 |
| อายุ | 36 | — |
| ส่วนสูง | 1.93m | — |
| Weight | 85kg | — |
เปอร์เซ็นต์ชนะ (แมตช์ / เซต)
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 61 % | 63 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 61 % | 65 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 37 % | 44 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 24 % | 29 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 76 % | 80 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 54 % | 59 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 58 % | 68 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 63 % | 53 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เกณฑ์เทียบการเดิมพัน (tennisstats)
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
จำนวนเกมทั้งหมด
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.49 | 8.98 | 9.24 |
| สูง 6.5 | 97 % | 92 % | 95 % |
| สูง 7.5 | 79 % | 78 % | 79 % |
| สูง 8.5 | 66 % | 54 % | 60 % |
| สูง 9.5 | 42 % | 43 % | 43 % |
| สูง 10.5 | 21 % | 19 % | 20 % |
| สูง 11.5 | 21 % | 19 % | 20 % |
Aces
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 4.63 | — | — |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 53 % | — | — |
| 1+ | 95 % | — | — |
| 2+ | 89 % | — | — |
| 3+ | 63 % | — | — |
| 4+ | 53 % | — | — |
| 5+ | 47 % | — | — |
เบรก
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 2.92 | — | — |
| สูง 0.5 | 100 % | — | — |
| สูง 1.5 | 45 % | — | — |
| สูง 2.5 | 39 % | — | — |
| สูง 3.5 | 39 % | — | — |
| สูง 4.5 | 3 % | — | — |
| สูง 5.5 | 0 % | — | — |
Tie-breaks
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.37 | 0.19 | 0.28 |
| สูง 0.5 | 29 % | 19 % | 24 % |
| สูง 1.5 | 8 % | 0 % | 4 % |
| ต่ำ 0.5 | 71 % | 81 % | 24 % |
| ต่ำ 1.5 | 92 % | 100 % | 4 % |
Double faults
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 2.71 | — | — |
| สูง 0.5 (1+) | 95 % | — | — |
| สูง 1.5 (2+) | 79 % | — | — |
| สูง 2.5 (3+) | 50 % | — | — |
| สูง 3.5 (4+) | 32 % | — | — |
| สูง 4.5 (5+) | 8 % | — | — |
| สูง 5.5 (6+) | 5 % | — | — |
Net แต้ม
| Norbert Gombos | Andrea de Marchi | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 5.47 | — | — |
| สูง 4.5 (5+) | 73 % | — | — |
| สูง 5.5 (6+) | 60 % | — | — |
| สูง 6.5 (7+) | 53 % | — | — |
| สูง 7.5 (8+) | 40 % | — | — |
| สูง 8.5 (9+) | 33 % | — | — |
| สูง 9.5 (10+) | 20 % | — | — |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Gombos N พบกับ de Marchi, Andrea วันที่ 30 สิงหาคม 2026 — Como, Italy, Qualifying.
โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 78% ด้านล่าง: ฟอร์มของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรองของเจ้ามือ และบทวิเคราะห์ AI ฉบับเต็มจาก PropickAI
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Gombos N - de Marchi, Andrea
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko77.7% · +Elo prior (weight0.23).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
แฮนดิแคป
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet | Leon |
|---|---|---|---|---|
| — | — | 1.09 91.7% | — | |
| 1.73 57.8% | 1.71 58.5% | 1.01 99.0% | 1.73 57.8% | |
| — | — | 4.90 20.4% | — | |
| — | — | 3.20 31.3% | — | |
| 1.99 50.3% | 2.02 49.5% | — | 2.03 49.3% | |
| — | — | 5.70 17.5% | — | |
| — | — | 10.00 10.0% | — | |
| — | — | 1.13 88.5% | — | |
| — | — | 1.28 78.1% | — |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.01 99.0% | |
| 1.01 99.0% | |
| 10.00 10.0% | |
| 9.50 10.5% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| สูง 17.5 | — | — | 1.65 60.6% |
| สูง 18.5 | — | — | 1.40 71.4% |
| สูง 19.5 | — | — | 1.83 54.6% |
| สูง 20.5 | 1.83 54.6% | 1.88 53.2% | 1.85 54.1% |
| สูง 21.5 | — | — | 9.00 11.1% |
| สูง 22.5 | — | — | 10.00 10.0% |
| สูง 26.5 | — | — | 2.55 39.2% |
| ต่ำ 17.5 | — | — | 2.10 47.6% |
| ต่ำ 18.5 | — | — | 2.70 37.0% |
| ต่ำ 19.5 | — | — | 1.87 53.5% |
| ต่ำ 20.5 | 1.87 53.5% | 1.82 55.0% | 1.85 54.1% |
| ต่ำ 21.5 | — | — | 1.01 99.0% |
| ต่ำ 22.5 | — | — | 1.01 99.0% |
| ต่ำ 26.5 | — | — | 1.45 69.0% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 10.00 10.0% |
| ต่ำ 2.5 | 1.01 99.0% |
Papoe R. M. 🇷🇴
Kenin Sh. 🇫🇷
Paulson E. 🇨🇿
Forti F. 🇮🇹
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Gombos N - de Marchi, Andrea การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Gombos N พบ de Marchi, Andrea?
จากโมเดล PropickAI Gombos N เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 78%
PropickAI ทำนาย Gombos N พบ de Marchi, Andrea อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Gombos N ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Gombos N พบ de Marchi, Andrea เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Gombos N พบ de Marchi, Andrea จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Gombos N พบ de Marchi, Andrea เริ่มเมื่อไหร่?
30 สิงหาคม 2026