คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Wallin, Olle รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →Wallin, Olle vs Catini, Niccolo — เทนนิสทำนายผล
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
1 Wallin, Olle — 87%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Wallin, Olle 86.8%, ชนะ Catini, Niccolo 13.2%. ตัวเต็งของโมเดล — Wallin, Olle.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Wallin, Olle
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Wallin, Olle - Catini, Niccolo 30 สิงหาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิสBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Wallin, Olle.
- ชนะ ราคาต่อรอง (ฉันทามติตลาด): 1 1.06 / 2 7.80
- Glicko: Wallin, Olle 86.8% / Catini, Niccolo 13.2%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 3 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
สถิติเพิ่มเติม (scorego)
| Wallin, Olle | Catini, Niccolo | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 65.6% | 0% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 69.3% | 0% |
| % คอร์ตดิน | 61% | 0% |
| % คอร์ตหญ้า | 0% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 61.4% | 0% |
| ไทเบรก % | 54.3% | 0% |
| แชมป์ (รวม) | 4 | 0 |
| 10 นัดล่าสุด | LWWLLWWWWL | L |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
เกี่ยวกับนักกีฬา
สถิติการเสิร์ฟและการรับ
| Wallin, Olle | Catini, Niccolo | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 1.00 | 5.45 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 11 | 2.73 |
| เบรกต่อแมตช์ | 7.5 | 11 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
TennisStats: เรตติง ฟอร์ม และการเสิร์ฟ/รับ
ฮาร์ดคอร์ต
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 16.7% 1 / 6 แมตช์ | 63.6% 14 / 22 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 38.5% 5 / 13 แมตช์ | 56.8% 21 / 37 แมตช์ |
คอร์ตดิน
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 33.3% 5 / 15 แมตช์ | 64.3% 18 / 28 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 38.1% 8 / 21 แมตช์ | 61.3% 19 / 31 แมตช์ |
คอร์ตหญ้า
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
สถิติการเจอกัน H2H (tennisstats)
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 30.8% 8 / 26 แมตช์ | 64.0% 32 / 50 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 41.5% 17 / 41 แมตช์ | 58.8% 40 / 68 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 878 | 409 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
โปรไฟล์และเปอร์เซ็นต์ (tennisstats)
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $29,749 USD | $16,589 USD |
| คะแนน | 878 | 409 |
| อายุ | 28 | 24 |
| ส่วนสูง | 1.78m | 1.91m |
| Weight | 73kg | 77kg |
เปอร์เซ็นต์ชนะ (แมตช์ / เซต)
| Niccolo Catini | Olle Wallin | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 31 % | 64 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 29 % | 64 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 23 % | 38 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 5 % | 22 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 50 % | 76 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 46 % | 60 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 28 % | 54 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 29 % | 68 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เกณฑ์เทียบการเดิมพัน (tennisstats)
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
จำนวนเกมทั้งหมด
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.08 | 9.42 | 9.25 |
| สูง 6.5 | 86 % | 96 % | 91 % |
| สูง 7.5 | 71 % | 78 % | 75 % |
| สูง 8.5 | 48 % | 70 % | 59 % |
| สูง 9.5 | 43 % | 50 % | 47 % |
| สูง 10.5 | 29 % | 18 % | 24 % |
| สูง 11.5 | 29 % | 18 % | 24 % |
Aces
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 1.00 | 5.45 | 6.45 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 0 % | 55 % | — |
| 1+ | 100 % | 100 % | 100 % |
| 2+ | 0 % | 95 % | 100 % |
| 3+ | 0 % | 86 % | 48 % |
| 4+ | 0 % | 64 % | 43 % |
| 5+ | 0 % | 45 % | 41 % |
เบรก
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 7.5 | 11 | 18.5 |
| สูง 0.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 0 % | 100 % | 100 % |
| สูง 4.5 | 0 % | 100 % | 100 % |
| สูง 5.5 | 0 % | 100 % | 100 % |
Tie-breaks
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.24 | 0.16 | 0.2 |
| สูง 0.5 | 24 % | 16 % | 20 % |
| สูง 1.5 | 0 % | 0 % | 0 % |
| ต่ำ 0.5 | 76 % | 84 % | 20 % |
| ต่ำ 1.5 | 100 % | 100 % | 0 % |
Double faults
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 11 | 2.73 | 13.73 |
| สูง 0.5 (1+) | 100 % | 91 % | 98 % |
| สูง 1.5 (2+) | 100 % | 59 % | 96 % |
| สูง 2.5 (3+) | 100 % | 55 % | 91 % |
| สูง 3.5 (4+) | 100 % | 36 % | 84 % |
| สูง 4.5 (5+) | 100 % | 27 % | 80 % |
| สูง 5.5 (6+) | 100 % | 5 % | 71 % |
Net แต้ม
| Niccolo Catini | Olle Wallin | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | — | 4.5 | — |
| สูง 4.5 (5+) | — | 100 % | — |
| สูง 5.5 (6+) | — | 100 % | — |
| สูง 6.5 (7+) | — | 0 % | — |
| สูง 7.5 (8+) | — | 0 % | — |
| สูง 8.5 (9+) | — | 0 % | — |
| สูง 9.5 (10+) | — | 0 % | — |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Wallin, Olle เปิดบ้านรับ Catini, Niccolo วันที่ 30 สิงหาคม 2026 — Como, Italy, Qualifying.
โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 87% อ่านต่อเพื่อดูสถิติเชิงลึก การพบกันครั้งก่อน ราคาของเจ้ามือ และคำตัดสินจากโครงข่ายประสาทเทียมของ PropickAI
Play-by-play
แมตช์ timeline
- แมตช์ started
- Set 1 Break 0-1 Catini, Niccolo
- Set 1 4-6 Catini, Niccolo
- Set 2 Break 2-0 Wallin, Olle
- Set 2 Break 4-0 Wallin, Olle
- Set 2 6-0 Wallin, Olle
- Set 3 Break 5-3 Wallin, Olle
- Set 3 6-3 Wallin, Olle
- แมตช์ ended 2-1 Wallin, Olle
Play-by-play: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เพลย์ออฟ เสมอ
ทัวร์นาเมนต์ bracket 2026 Como, Italy, Qualifying
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Wallin, Olle - Catini, Niccolo
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko86.8% · +Elo prior (weight0.26).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
ตลาดของแมตช์
แฮนดิแคป
| ผล | Baltbet | Betcity | Leon |
|---|---|---|---|
| 1.65 60.6% | 1.65 60.6% | 1.67 59.9% | |
| 2.10 47.6% | 2.10 47.6% | 2.12 47.2% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Baltbet | Betcity |
|---|---|---|
| สูง 18.5 | 1.73 57.8% | 1.73 57.8% |
| สูง 19.5 | 2.00 50.0% | 1.98 50.5% |
| ต่ำ 18.5 | 1.99 50.3% | 2.00 50.0% |
| ต่ำ 19.5 | 1.72 58.1% | 1.74 57.5% |
ผล (1X2)
| ผล | Baltbet | Betcity | Leon |
|---|---|---|---|
| 1.05 95.2% | 1.05 95.2% | 1.06 94.3% | |
| 7.80 12.8% | 7.60 13.2% | 7.40 13.5% |
Wallin, Olle
Taberner K. 🇪🇸
Yan Choinski 🇬🇧
Pereira T. 🇵🇹
Primucci L. 🇮🇹
Vasa I. 🇫🇮
เจ้าบ้าน ฟอร์ม
แมตช์: -
W/D/L: - / - / -
เซ็ต/games: - เซ็ต/games, - lost
โมเดล expectation: - / xGA -
activity: - / opponent -
Profit 1 / X / 2: - / - / -
totals profit: - / -
ทีมเยือน ฟอร์ม
แมตช์: -
W/D/L: - / - / -
เซ็ต/games: - เซ็ต/games, - lost
โมเดล expectation: - / xGA -
activity: - / opponent -
Profit 1 / X / 2: - / - / -
totals profit: - / -
ตัวผู้เล่น and absences
เจ้าบ้าน formation: -, starters-, bench-
ทีมเยือน formation: -, starters-, bench-
ความมั่นใจในตัวผู้เล่น: -
Starter edge: -
Bench depth: -
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Wallin, Olle - Catini, Niccolo การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Wallin, Olle พบ Catini, Niccolo?
จากโมเดล PropickAI Wallin, Olle เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 87%
PropickAI ทำนาย Wallin, Olle พบ Catini, Niccolo อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Wallin, Olle ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Wallin, Olle พบ Catini, Niccolo เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Wallin, Olle พบ Catini, Niccolo จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Wallin, Olle พบ Catini, Niccolo เริ่มเมื่อไหร่?
30 สิงหาคม 2026