คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Kumstat J รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →Varillas J P vs Kumstat J — เทนนิสทำนายผล
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
2 Kumstat J — 71%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Varillas J P 29.4%, ชนะ Kumstat J 70.6%. ตัวเต็งของโมเดล — Kumstat J.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Varillas J P
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Varillas J P - Kumstat J 31 สิงหาคม 2026
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิสBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Varillas J P.
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.40 / 2 2.70
- Glicko: Varillas J P 29.4% / Kumstat J 70.6%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
การเคลื่อนไหวของเส้นราคา
ราคาเปลี่ยนอย่างไรจากเปิดจนถึงเส้นปัจจุบัน — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
สถิติเพิ่มเติม (scorego)
| Varillas J P | Kumstat, Jan | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 55.4% | 23.5% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 28.1% | 37.5% |
| % คอร์ตดิน | 59.1% | 11.1% |
| % คอร์ตหญ้า | 0% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 53.6% | 0% |
| ไทเบรก % | 55.7% | 0% |
| แชมป์ (รวม) | 3 | 0 |
| 10 นัดล่าสุด | LLWWWWWLWL | LLLWLLLLLL |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
เกี่ยวกับนักกีฬา
สถิติการเสิร์ฟและการรับ
| Varillas J P | Kumstat J | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 3.70 | 8.19 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 1.73 | 2.81 |
| เบรกต่อแมตช์ | 2.89 | 13.5 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
TennisStats: เรตติง ฟอร์ม และการเสิร์ฟ/รับ
ฮาร์ดคอร์ต
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 0.0% 0 / 1 แมตช์ | 57.1% 4 / 7 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 0.0% 0 / 1 แมตช์ | 50.0% 9 / 18 แมตช์ |
คอร์ตดิน
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 56.4% 22 / 39 แมตช์ | 76.7% 23 / 30 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 58.5% 38 / 65 แมตช์ | 76.5% 26 / 34 แมตช์ |
คอร์ตหญ้า
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
สถิติการเจอกัน H2H (tennisstats)
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 53.5% 23 / 43 แมตช์ | 70.5% 31 / 44 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 56.5% 39 / 69 แมตช์ | 66.1% 39 / 59 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 234 | 186 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
โปรไฟล์และเปอร์เซ็นต์ (tennisstats)
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $1,624,156 USD | $3,797 USD |
| คะแนน | 234 | 186 |
| อายุ | 30 | 19 |
| ส่วนสูง | 1.85m | 1.96m |
| Weight | 77kg | 83kg |
| Playing hand | Right-handed | Right-handed |
เปอร์เซ็นต์ชนะ (แมตช์ / เซต)
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 53 % | 70 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 55 % | 73 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 33 % | 50 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 10 % | 33 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 70 % | 84 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 60 % | 68 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 43 % | 66 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 60 % | 64 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เกณฑ์เทียบการเดิมพัน (tennisstats)
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
จำนวนเกมทั้งหมด
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.7 | 9.86 | 9.78 |
| สูง 6.5 | 98 % | 100 % | 99 % |
| สูง 7.5 | 85 % | 86 % | 86 % |
| สูง 8.5 | 70 % | 73 % | 72 % |
| สูง 9.5 | 50 % | 62 % | 56 % |
| สูง 10.5 | 28 % | 32 % | 30 % |
| สูง 11.5 | 28 % | 32 % | 30 % |
Aces
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 3.70 | 8.19 | 11.89 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 43 % | 86 % | — |
| 1+ | 88 % | 100 % | 99 % |
| 2+ | 70 % | 100 % | 98 % |
| 3+ | 53 % | 100 % | 94 % |
| 4+ | 33 % | 86 % | 89 % |
| 5+ | 30 % | 81 % | 83 % |
เบรก
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 2.89 | 13.5 | 16.39 |
| สูง 0.5 | 100 % | 100 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 98 % | 100 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 53 % | 100 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 53 % | 100 % | 100 % |
| สูง 4.5 | 50 % | 100 % | 100 % |
| สูง 5.5 | 3 % | 100 % | 78 % |
Tie-breaks
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.35 | 0.38 | 0.36 |
| สูง 0.5 | 33 % | 35 % | 34 % |
| สูง 1.5 | 3 % | 3 % | 3 % |
| ต่ำ 0.5 | 68 % | 65 % | 34 % |
| ต่ำ 1.5 | 98 % | 97 % | 3 % |
Double faults
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 1.73 | 2.81 | 4.54 |
| สูง 0.5 (1+) | 68 % | 90 % | 95 % |
| สูง 1.5 (2+) | 50 % | 81 % | 92 % |
| สูง 2.5 (3+) | 30 % | 62 % | 84 % |
| สูง 3.5 (4+) | 18 % | 29 % | 78 % |
| สูง 4.5 (5+) | 5 % | 14 % | 65 % |
| สูง 5.5 (6+) | 3 % | 5 % | 58 % |
Net แต้ม
| Juan Pablo Varillas | Jan Kumstat | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 5.67 | 11 | 16.67 |
| สูง 4.5 (5+) | 74 % | 100 % | 87 % |
| สูง 5.5 (6+) | 43 % | 100 % | 72 % |
| สูง 6.5 (7+) | 39 % | 100 % | 70 % |
| สูง 7.5 (8+) | 35 % | 100 % | 68 % |
| สูง 8.5 (9+) | 26 % | 100 % | 63 % |
| สูง 9.5 (10+) | 17 % | 100 % | 59 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Varillas J P พบกับ Kumstat J วันที่ 31 สิงหาคม 2026 — Como, Italy.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Varillas J P 3-0-2, Kumstat J 5-0-0. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 29% เลื่อนลงเพื่อดูสถิติของทีม สถิติการเจอกัน ราคาต่อรอง และตัวเลือกจาก AI ของ PropickAI
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Varillas J P - Kumstat J
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko29.4% · +Elo prior (weight0.22).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
แฮนดิแคป
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| — | — | 2.02 49.5% | |
| 2.05 48.8% | — | — | |
| 1.69 59.2% | 1.65 60.6% | — | |
| — | — | 1.65 60.6% | |
| — | — | 1.55 64.5% | |
| — | — | 2.45 40.8% | |
| — | — | 1.70 58.8% | |
| — | — | 2.20 45.5% | |
| — | — | 1.78 56.2% | |
| — | — | 2.02 49.5% | |
| — | — | 2.70 37.0% | |
| — | — | 2.10 47.6% | |
| — | — | 2.30 43.5% | |
| 1.71 58.5% | — | 1.48 67.6% | |
| 2.07 48.3% | 2.10 47.6% | — |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.35 74.1% | |
| 1.75 57.1% | |
| 1.95 51.3% | |
| 2.95 33.9% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| สูง 19.5 | — | — | 1.60 62.5% |
| สูง 20.5 | 1.76 56.8% | 1.76 56.8% | 1.67 59.9% |
| สูง 21.5 | 1.83 54.6% | 1.86 53.8% | 1.90 52.6% |
| สูง 22.5 | — | — | 1.78 56.2% |
| สูง 23.5 | — | — | 1.95 51.3% |
| สูง 24.5 | — | — | 1.60 62.5% |
| สูง 25.5 | — | — | 1.80 55.6% |
| สูง 26.5 | — | — | 1.95 51.3% |
| สูง 27.5 | — | — | 1.82 55.0% |
| ต่ำ 19.5 | — | — | 2.20 45.5% |
| ต่ำ 20.5 | 1.97 50.8% | 1.94 51.6% | — |
| ต่ำ 21.5 | 1.89 52.9% | 1.84 54.4% | — |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 1.95 51.3% |
| ต่ำ 2.5 | 1.75 57.1% |
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Varillas J P - Kumstat J การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Varillas J P พบ Kumstat J?
จากโมเดล PropickAI Varillas J P เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 71%
PropickAI ทำนาย Varillas J P พบ Kumstat J อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Varillas J P ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Varillas J P พบ Kumstat J เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Varillas J P พบ Kumstat J จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Varillas J P พบ Kumstat J เริ่มเมื่อไหร่?
31 สิงหาคม 2026