คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Mertens E รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
โมเดล PropickAI · เปรียบเทียบกับเส้นราคาตลาด (ไม่รวมส่วนต่าง)
2 Mertens E — 63%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Parry D 37.2%, ชนะ Mertens E 62.8%. ตัวเต็งของโมเดล — Mertens E.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Parry D
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
การประเมินอิสระจาก AI agent อิงข้อมูลของเรา (โมเดล, เส้นราคาตลาด, ฟอร์ม, H2H)
การประเมินเชิงวิเคราะห์จาก AI agent ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
Based on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Parry D.
เพื่ออ้างอิง
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 6 เจ้ามือ (Baltbet, Betcity, Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
| Parry D | Mertens E | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 52.1% | 61.3% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 44.8% | 61.7% |
| % คอร์ตดิน | 57.4% | 63.9% |
| % คอร์ตหญ้า | 62.9% | 54.8% |
| % เซตตัดสิน | 53.6% | 52.7% |
| ไทเบรก % | 55.2% | 49.2% |
| แชมป์ (รวม) | 2 | 10 |
| 10 นัดล่าสุด | WWWLWWWLLL | WWLLWLWWWW |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
| Parry D | Mertens E | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 4.38 | 4.11 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.38 | 4.17 |
| เบรกต่อแมตช์ | 2.41 | 4.54 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 61.5% 16 / 26 แมตช์ | 63.2% 12 / 19 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 52.9% 18 / 34 แมตช์ | 56.0% 14 / 25 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 4.70 | 4.16 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 61 % | 74 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 40.0% 4 / 10 แมตช์ | 55.6% 5 / 9 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 40.0% 4 / 10 แมตช์ | 55.6% 5 / 9 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 2.50 | 3.88 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 40 % | 88 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 66.7% 4 / 6 แมตช์ | 66.7% 6 / 9 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 66.7% 4 / 6 แมตช์ | 66.7% 6 / 9 แมตช์ |
| เอซต่อแมตช์ | 6.33 | 4.22 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 67 % | 67 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 1 (50.0%) | 1 (50.0%) |
| เซ็ต | 2 (40.0%) | 3 (60.0%) |
| ชนะปีนี้ | 56.8% 25 / 44 แมตช์ | 61.5% 24 / 39 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 51.9% 27 / 52 แมตช์ | 57.8% 26 / 45 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 50 | 24 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $1,822,000 USD | $15,475,371 USD |
| คะแนน | 50 | 24 |
| อายุ | 23 | 30 |
| ส่วนสูง | 1.70m | 1.79m |
| Playing hand | Right-handed | Right-handed |
| Diane Parry | Elise Mertens | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 57 % | 62 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 57 % | 62 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 41 % | 46 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 17 % | 25 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 64 % | 72 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 52 % | 56 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 52 % | 62 % |
| ชนะเซตที่ 3 | 70 % | 60 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
| วันที่ | ทัวร์นาเมนต์ | ผลการแข่ง |
|---|---|---|
| Aug 15 2026 | Cincinnati WTA (ฮาร์ดคอร์ต) | Diane Parry 2 – 1 Elise Mertens |
| May 29 2019 | French Open WTA (คอร์ตดิน) | Diane Parry 0 – 2 Elise Mertens |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.07 | 8.64 | 8.86 |
| สูง 6.5 | 98 % | 97 % | 98 % |
| สูง 7.5 | 86 % | 78 % | 82 % |
| สูง 8.5 | 67 % | 49 % | 58 % |
| สูง 9.5 | 40 % | 24 % | 32 % |
| สูง 10.5 | 7 % | 11 % | 9 % |
| สูง 11.5 | 7 % | 11 % | 9 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 4.38 | 4.11 | 8.49 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 56 % | 75 % | — |
| 1+ | 95 % | 100 % | 100 % |
| 2+ | 77 % | 92 % | 95 % |
| 3+ | 56 % | 69 % | 82 % |
| 4+ | 46 % | 47 % | 68 % |
| 5+ | 41 % | 33 % | 64 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 2.41 | 4.54 | 6.95 |
| สูง 0.5 | 100 % | 97 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 100 % | 97 % | 100 % |
| สูง 2.5 | 54 % | 94 % | 100 % |
| สูง 3.5 | 8 % | 94 % | 78 % |
| สูง 4.5 | 5 % | 58 % | 58 % |
| สูง 5.5 | 0 % | 50 % | 55 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.26 | 0.11 | 0.19 |
| สูง 0.5 | 26 % | 11 % | 19 % |
| สูง 1.5 | 0 % | 0 % | 0 % |
| ต่ำ 0.5 | 74 % | 89 % | 19 % |
| ต่ำ 1.5 | 100 % | 100 % | 0 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.38 | 4.17 | 7.55 |
| สูง 0.5 (1+) | 95 % | 100 % | 99 % |
| สูง 1.5 (2+) | 74 % | 92 % | 99 % |
| สูง 2.5 (3+) | 62 % | 72 % | 97 % |
| สูง 3.5 (4+) | 46 % | 56 % | 91 % |
| สูง 4.5 (5+) | 23 % | 42 % | 82 % |
| สูง 5.5 (6+) | 18 % | 22 % | 70 % |
| Diane Parry | Elise Mertens | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 8.5 | 9.64 | 18.14 |
| สูง 4.5 (5+) | 86 % | 91 % | 89 % |
| สูง 5.5 (6+) | 43 % | 73 % | 58 % |
| สูง 6.5 (7+) | 43 % | 64 % | 54 % |
| สูง 7.5 (8+) | 43 % | 36 % | 40 % |
| สูง 8.5 (9+) | 43 % | 36 % | 40 % |
| สูง 9.5 (10+) | 43 % | 36 % | 40 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Parry D ดวลกับ Mertens E วันที่ 29 สิงหาคม 2026 — Monterrey, Mexico, นานาชาติ.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Parry D 4-0-1, Mertens E 3-0-2. ทั้งคู่เพิ่งเจอกันมา 1 ครั้ง ในช่วงนี้ ประวัติการพบกันอยู่ด้านล่างนี้. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 37% บทวิเคราะห์ฉบับเต็ม — ฟอร์ม การเจอกันตัวต่อตัว ราคาต่อรอง และการทำนายด้วย AI ของ PropickAI — อ่านต่อในหน้านี้
เพลย์ออฟ เสมอ
เพลย์ออฟ เสมอ: gismo. เพื่ออ้างอิง.
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
V baze uchteny nedavnie matchi oboikh uchastnikov i 1 ochnykh vstrech.
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko37.2% · +Elo prior (weight0.37).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| 1.80 55.6% | 1.80 55.6% | — | |
| 1.72 58.1% | — | — | |
| — | — | 2.25 44.4% | |
| — | — | 2.45 40.8% | |
| — | — | 2.80 35.7% | |
| — | — | 1.50 66.7% | |
| — | — | 2.50 40.0% | |
| — | — | 3.00 33.3% | |
| — | — | 2.02 49.5% | |
| — | — | 3.15 31.8% | |
| — | — | 3.20 31.3% | |
| — | — | 1.57 63.7% | |
| — | — | 1.48 67.6% | |
| — | — | 1.38 72.5% | |
| 1.95 51.3% | 2.00 50.0% | — | |
| 2.05 48.8% | — | — |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.48 67.6% | |
| 3.60 27.8% | |
| 1.27 78.7% | |
| 2.55 39.2% |
| ผล | Baltbet | Betcity | Fonbet |
|---|---|---|---|
| สูง 18.5 | — | — | 1.32 75.8% |
| สูง 19.5 | — | — | 1.42 70.4% |
| สูง 20.5 | 1.77 56.5% | 1.81 55.3% | 1.47 68.0% |
| สูง 21.5 | 1.82 55.0% | 1.88 53.2% | 1.62 61.7% |
| สูง 22.5 | — | — | 1.92 52.1% |
| สูง 23.5 | — | — | 2.10 47.6% |
| สูง 24.5 | — | — | 1.33 75.2% |
| สูง 25.5 | — | — | 2.55 39.2% |
| สูง 26.5 | — | — | 3.40 29.4% |
| สูง 27.5 | — | — | 2.90 34.5% |
| ต่ำ 20.5 | 1.98 50.5% | 2.00 50.0% | — |
| ต่ำ 21.5 | 1.92 52.1% | 1.92 52.1% | — |
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 2.35 42.6% |
| ต่ำ 2.5 | 1.57 63.7% |
| เจ้ามือ | 1 | 2 |
|---|---|---|
| Pari | 2.7 | 1.47 |
| Winline | 2.7 | 1.46 |
| Fonbet | 2.6 | 1.5 |
| Betcity | 2.75 | 1.45 |
Parry D
Mertens E
The Parry D - Mertens E การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
จากโมเดล PropickAI Parry D เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 63%
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Parry D ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสดของ Parry D พบ Mertens E จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
29 สิงหาคม 2026