คำตัดสินของ AI
ความเห็นพ้องของโมเดลและเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Faurel T รายละเอียดเต็มด้านล่าง
ล็อกทายก่อนเกมเริ่ม ตรวจสอบผลภายหลัง บันทึกความแม่นยำสาธารณะ →Faurel T vs Hemery C — เทนนิสทำนายผล
ทายผลจากโมเดลของเรา (Glicko-2)
1 Faurel T — 53%
ค่าประเมินจากโมเดล: ชนะ Faurel T 52.5%, ชนะ Hemery C 47.5%. ตัวเต็งของโมเดล — Faurel T.
เป็นการประเมินเชิงข้อมูล ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
ผู้ชนะการแข่งขัน — Faurel T
พิกนี้ชนะบ่อยแค่ไหนจากประวัติที่ชำระผลแล้วของเรา — ไม่ใช่การพยากรณ์กำไร
เราคำนวณอย่างไรรายละเอียดโมเดล ฉันทามติ และตลาด
ทายผลจากโมเดลคณิตศาสตร์
ทายผลแมตช์ด้วย AI Faurel T - Hemery C 2 กันยายน 2026
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิสBased on the collected preข้อมูลแมตช์, the ตัวเต็ง looks like Faurel T.
- ชนะ ราคาต่อรอง (Fonbet): 1 1.02 / 2 11.00
- Glicko: Faurel T 52.5% / Hemery C 47.5%
เพื่ออ้างอิง
ความน่าจะเป็นที่เป็นธรรม (ไม่รวมส่วนต่าง)
ความน่าจะเป็นไม่รวมส่วนต่างเจ้ามือ — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แหล่งราคาต่อรอง: ฉันทามติจาก 4 เจ้ามือ (Fonbet, Kambi BetMGM, Kambi Unibet, Leon). นี่คือความน่าจะเป็นที่เป็นธรรมหลังหักส่วนต่างเจ้ามือออกจากราคาต่อรอง — ข้อมูลอ้างอิง ไม่ใช่การทายผลหรือคำแนะนำในการเดิมพัน
เพื่ออ้างอิง
การเคลื่อนไหวของเส้นราคา
ราคาเปลี่ยนอย่างไรจากเปิดจนถึงเส้นปัจจุบัน — เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน↓ ราคาสั้นลง (เงินไหลเข้าผลนี้), ↑ ราคาสูงขึ้น (เส้นอ่อนลง) เพื่ออ้างอิง ไม่ใช่คำแนะนำการเดิมพัน
ฉันทามติของตลาด
คาดการณ์ตามตลาด
ความน่าจะเป็นฉันทามติหลังหักส่วนต่างเจ้ามือแล้ว ตัวเลขทางขวาคือราคาต่อรองที่ดีที่สุดที่มี ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น ไม่ใช่การเดิมพัน
ปลดล็อกการวิเคราะห์ AI แบบเต็ม
รับฉันทามติจาก AI 7 ตัว ความน่าจะเป็นจากโมเดลคณิตศาสตร์ ทายผลที่มีคุณค่าs และรายงานเต็มของทุกแมตช์ ด้วย เข้าถึงเต็มรูปแบบ
สถิติเพิ่มเติม (scorego)
| Faurel, Thomas | Hemery C | |
|---|---|---|
| % ชนะ | 58.7% | 52.1% |
| % ฮาร์ดคอร์ต | 58.8% | 43.4% |
| % คอร์ตดิน | 45.5% | 57.5% |
| % คอร์ตหญ้า | 78.6% | 0% |
| % เซตตัดสิน | 61.1% | 52.5% |
| ไทเบรก % | 42.4% | 54.8% |
| แชมป์ (รวม) | 3 | 1 |
| 10 นัดล่าสุด | LWWWLWLLWW | WLLWLWLWWW |
แหล่งข้อมูล: scorego-app.com
เกี่ยวกับนักกีฬา
สถิติการเสิร์ฟและการรับ
| Faurel T | Hemery C | |
|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 5.73 | 2.15 |
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.57 | 1.81 |
| เบรกต่อแมตช์ | 1.74 | 3.31 |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com (per-แมตช์ averages)
TennisStats: เรตติง ฟอร์ม และการเสิร์ฟ/รับ
ฮาร์ดคอร์ต
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 52.6% 10 / 19 แมตช์ | 66.7% 12 / 18 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 46.7% 14 / 30 แมตช์ | 67.9% 19 / 28 แมตช์ |
คอร์ตดิน
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | 56.0% 14 / 25 แมตช์ | 36.4% 8 / 22 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | 56.0% 14 / 25 แมตช์ | 41.2% 14 / 34 แมตช์ |
คอร์ตหญ้า
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| เปอร์เซ็นต์ชนะปฏิทินปี 2026 | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
| เปอร์เซ็นต์ชนะใน 12 เดือนล่าสุด | — 0 / 0 แมตช์ | — 0 / 0 แมตช์ |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
สถิติการเจอกัน H2H (tennisstats)
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| ชนะในการเจอกัน | 0 (0%) | 0 (0%) |
| เซ็ต | 0 (0%) | 0 (0%) |
| ชนะปีนี้ | 54.6% 24 / 44 แมตช์ | 48.8% 20 / 41 แมตช์ |
| ชนะใน 12 เดือน | 51.8% 29 / 56 แมตช์ | 52.4% 33 / 63 แมตช์ |
| อันดับปัจจุบัน | 328 | 351 |
แหล่งข้อมูล: tennisstats.com
โปรไฟล์และเปอร์เซ็นต์ (tennisstats)
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| เงินรางวัล (ตลอดอาชีพ) | $661,230 USD | $3,065 USD |
| คะแนน | 328 | 351 |
| อายุ | 31 | 20 |
| ส่วนสูง | 1.91m | 1.78m |
| Weight | 83kg | 72kg |
เปอร์เซ็นต์ชนะ (แมตช์ / เซต)
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | |
|---|---|---|
| ชนะแมตช์ | 55 % | 49 % |
| ชนะแมตช์ (3 เซต) | 55 % | 50 % |
| ชนะแมตช์ (5 เซ็ต) | — | 0 % |
| ชนะรวด (ไม่เสียเซต) | 32 % | 41 % |
| ชนะแบบพลิกกลับมา | 17 % | 9 % |
| ชนะอย่างน้อย 1 เซต | 70 % | 71 % |
| ชนะเซตที่ 1 | 57 % | 54 % |
| ชนะเซตที่ 2 | 47 % | 56 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
เกณฑ์เทียบการเดิมพัน (tennisstats)
เปอร์เซ็นต์ผลสำหรับสกอร์รวมและพร็อพ: ค่าของผู้เล่นแต่ละคนและคอลัมน์สกอร์รวมของแมตช์
จำนวนเกมทั้งหมด
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| จำนวนเกมเฉลี่ยต่อเซต | 9.52 | 9.41 | 9.47 |
| สูง 6.5 | 93 % | 95 % | 94 % |
| สูง 7.5 | 86 % | 80 % | 83 % |
| สูง 8.5 | 70 % | 70 % | 70 % |
| สูง 9.5 | 48 % | 40 % | 44 % |
| สูง 10.5 | 23 % | 23 % | 23 % |
| สูง 11.5 | 23 % | 23 % | 23 % |
Aces
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เอซต่อแมตช์ | 5.73 | 2.15 | 7.88 |
| เอซมากที่สุดในแมตช์ | 57 % | 27 % | — |
| 1+ | 93 % | 92 % | 98 % |
| 2+ | 91 % | 50 % | 91 % |
| 3+ | 80 % | 35 % | 86 % |
| 4+ | 77 % | 15 % | 81 % |
| 5+ | 73 % | 8 % | 72 % |
เบรก
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| เบรกต่อแมตช์ | 1.74 | 3.31 | 5.05 |
| สูง 0.5 | 50 % | 96 % | 100 % |
| สูง 1.5 | 9 % | 96 % | 99 % |
| สูง 2.5 | 9 % | 96 % | 99 % |
| สูง 3.5 | 2 % | 27 % | 69 % |
| สูง 4.5 | 0 % | 0 % | 45 % |
| สูง 5.5 | 0 % | 0 % | 31 % |
Tie-breaks
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ไทเบรกต่อแมตช์ | 0.36 | 0.23 | 0.29 |
| สูง 0.5 | 30 % | 20 % | 25 % |
| สูง 1.5 | 7 % | 3 % | 5 % |
| ต่ำ 0.5 | 70 % | 80 % | 25 % |
| ต่ำ 1.5 | 93 % | 98 % | 5 % |
Double faults
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| ดับเบิลฟอลต์ต่อแมตช์ | 3.57 | 1.81 | 5.38 |
| สูง 0.5 (1+) | 98 % | 85 % | 98 % |
| สูง 1.5 (2+) | 80 % | 50 % | 95 % |
| สูง 2.5 (3+) | 66 % | 27 % | 88 % |
| สูง 3.5 (4+) | 48 % | 15 % | 69 % |
| สูง 4.5 (5+) | 32 % | 4 % | 56 % |
| สูง 5.5 (6+) | 20 % | 0 % | 43 % |
Net แต้ม
| Calvin Hemery | Thomas Faurel | สกอร์รวมของแมตช์ | |
|---|---|---|---|
| Net แต้ม Won Per แมตช์ | 8.25 | 8.96 | 17.21 |
| สูง 4.5 (5+) | 85 % | 69 % | 77 % |
| สูง 5.5 (6+) | 73 % | 69 % | 71 % |
| สูง 6.5 (7+) | 69 % | 62 % | 66 % |
| สูง 7.5 (8+) | 54 % | 54 % | 54 % |
| สูง 8.5 (9+) | 50 % | 46 % | 48 % |
| สูง 9.5 (10+) | 42 % | 38 % | 40 % |
แหล่งข้อมูล:tennisstats.com
Faurel T ดวลกับ Hemery C วันที่ 2 กันยายน 2026 — Plovdiv 3, Bulgaria.
ฟอร์มล่าสุด (ช-ส-พ): Faurel T 2-0-3, Hemery C 2-0-3. โมเดล Glicko-2 ของ PropickAI ให้ทีมเหย้ามีโอกาสชนะ 53% บทวิเคราะห์ฉบับเต็ม — ฟอร์ม การเจอกันตัวต่อตัว ราคาต่อรอง และการทำนายด้วย AI ของ PropickAI — อ่านต่อในหน้านี้
เล่นฟรี: เริ่มต้นด้วยเงินเสมือน $10,000 เดิมพันแมตช์นี้ด้วยราคาต่อรองของเรา ติดตามกำไรและไต่อันดับกระดานผู้นำระดับโลก ไม่ใช้เงินจริง ไม่ต้องสมัคร
Faurel T - Hemery C
ในฐานข้อมูลได้รวมแมตช์ล่าสุดของทั้งสองฝ่ายไว้แล้ว
We mark in green only แข็งแกร่ง signals where the โมเดล passed our publication filter. The other rows are for audit and training.
โมเดลคณิตศาสตร์เทนนิส. เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
Glicko-2 คือเรตติงความแข็งแกร่งของทีม: ชั่งน้ำหนักเส้นราคา ประวัติ และความสม่ำเสมอ แต่ไม่ใช่การรับประกัน
Model = Glicko + Elo strength prior (heuristic, historical calibration กำลังดำเนินอยู่). Glicko52.5% · +Elo prior (weight0.23).
เทนนิสไม่มีเสมอ: สัญญาณพื้นฐานมาจากเรตติงผู้เล่น พื้นสนาม ฟอร์ม การเสิร์ฟ/รับ และความเหนื่อยล้าในทัวร์นาเมนต์ สำหรับตรรกะสด สถานะเซตและใครเป็นผู้เสิร์ฟสำคัญกว่าสกอร์แต้มรวม
โน้ตการเดิมพันสร้างจากเส้นราคา ตลาด และโมเดลคณิตศาสตร์ของเรา: รับสัญญาณเฉพาะเมื่อโมเดลและตลาดเห็นตรงกันเท่านั้น
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.58 63.3% | |
| 1.87 53.5% | |
| 1.75 57.1% | |
| 1.78 56.2% | |
| 2.13 47.0% | |
| 1.20 83.3% | |
| 1.40 71.4% | |
| 2.55 39.2% | |
| 2.65 37.7% | |
| 2.25 44.4% | |
| 1.83 54.6% | |
| 1.95 51.3% | |
| 1.92 52.1% | |
| 1.63 61.4% | |
| 4.05 24.7% | |
| 2.70 37.0% | |
| 1.45 69.0% | |
| 1.42 70.4% |
แฮนดิแคป
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| 1.09 91.7% | |
| 2.25 44.4% | |
| 1.57 63.7% | |
| 5.60 17.9% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 20.5 | 1.60 62.5% |
| สูง 21.5 | 1.67 59.9% |
| สูง 22.5 | 1.65 60.6% |
| สูง 23.5 | 1.73 57.8% |
| สูง 24.5 | 1.82 55.0% |
| สูง 25.5 | 1.95 51.3% |
| สูง 26.5 | 1.92 52.1% |
| สูง 27.5 | 1.75 57.1% |
| สูง 28.5 | 1.95 51.3% |
| สูง 29.5 | 1.65 60.6% |
| สูง 30.5 | 1.78 56.2% |
| สูง 31.5 | 2.08 48.1% |
| สูง 32.5 | 2.70 37.0% |
| สูง 33.5 | 4.05 24.7% |
| สูง 34.5 | 3.00 33.3% |
| ต่ำ 20.5 | 2.20 45.5% |
| ต่ำ 21.5 | 2.07 48.3% |
| ต่ำ 22.5 | 2.10 47.6% |
สูง/ต่ำ
| ผล | Fonbet |
|---|---|
| สูง 2.5 | 1.57 63.7% |
| ต่ำ 2.5 | 2.25 44.4% |
ปลดล็อกทายผลแมตช์ฉบับเต็ม
The Faurel T - Hemery C การวิเคราะห์ — ผล ความน่าจะเป็น ความเสี่ยง และประวัติ — ใช้ได้หลังเข้าสู่ระบบฟรี
- ฉันทามติ AI ฉบับเต็มจาก 7 โมเดล
- ความน่าจะเป็นในการชนะและสัญญาณคุณค่า
- ประวัติการแข่งและฟอร์ม
คำถามที่พบบ่อย
ใครเป็นเต็งในแมตช์ Faurel T พบ Hemery C?
จากโมเดล PropickAI Faurel T เป็นเต็ง — โอกาสชนะประมาณ 53%
PropickAI ทำนาย Faurel T พบ Hemery C อย่างไร?
ความเห็นพ้องจาก 7 โมเดล AI และเรตติ้ง Glicko-2 เอนไปทาง Faurel T ความน่าจะเป็นเต็มและราคาต่อรองอยู่ในหน้านี้
ราคาต่อรองสำหรับ Faurel T พบ Hemery C เป็นเท่าไหร่?
ราคาต่อรองสดของ Faurel T พบ Hemery C จากหลายเจ้ามือแสดงอยู่ในหน้านี้และอัปเดตตามตลาด
Faurel T พบ Hemery C เริ่มเมื่อไหร่?
2 กันยายน 2026